Kwa majibu haya ya Waziri Mkuu leo sidhani kama kutakuwa na ongezeko la Mishahara Novemba


jayec

jayec

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2017
Messages
603
Likes
451
Points
80
jayec

jayec

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2017
603 451 80
Ni dhahiri hakutakuwa na nyongeza ya mshahara mwezi huu wa NOVEMBA/2017,hii ni kulingana na majibu ya Mh. Wazir Mkuu leo bungeni akijibu swali la Mbunge wa Kilindi lililotaka jibu la serikali kuhusu nyongeza ya mshahara kwa watumishi.Kwa kweli watushi muendelee kufunga mikanda.

Fungua link hii kwa taarifa zaid.Hakikisha unamsikikiza mpaka mwisho
 
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
821
Likes
293
Points
80
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
821 293 80
Tujenge nchi kwanza
 
H

havanna

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
1,420
Likes
1,106
Points
280
Age
48
H

havanna

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
1,420 1,106 280
Hakuna kitu, wawe wanasema ukweli tu hatupandishi basi hizi siasa sio vizuri, kama watanzania wangepewa roho kama yangu hawa wanasiasa na siasa zao zingefikia mwisho, kura sitoi kwa mambo yao
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,728
Likes
7,947
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,728 7,947 280
Hakuna kitu.
Hakuna nyongeza ya mishahara.
Ni porojo za kila siku, tumeshazizoea.
 
W

Walekese

Senior Member
Joined
Sep 28, 2016
Messages
149
Likes
98
Points
45
W

Walekese

Senior Member
Joined Sep 28, 2016
149 98 45
MUNGU YUPO. MAOMBI NI MUHIMU SANA.
 
U

Undu

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
1,891
Likes
244
Points
160
U

Undu

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
1,891 244 160
aibu hii ccm mnatuangusha
 
venossah

venossah

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
1,751
Likes
1,691
Points
280
venossah

venossah

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2016
1,751 1,691 280
Tuendelee kuota
 
jayec

jayec

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2017
Messages
603
Likes
451
Points
80
jayec

jayec

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2017
603 451 80
aibu hii ccm mnatuangusha
Wanawakwanza sana watumishi kwa matamshi yao yanayokanganya,yule mkubwa alisema hiv,siku chache zilizopita mwingine alisema vile,na mara na huyu kasema haya
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,166
Likes
4,796
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,166 4,796 280
Wabane tu akili zikae sawa
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
10,999
Likes
7,962
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
10,999 7,962 280
Watanzania daini katiba mpya ccm itoke vinginevyo mtapata tabu sana.
Ccm ni chama cha watesi,poleni watumishi.
 
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
1,244
Likes
462
Points
180
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
1,244 462 180
Yani kila siku ni kuhakikiki,,kuhakikii madeni,,malipo hamna!!Ivi kuhakiki gani kusikoisha?aah tushawazoea!!Ccm ndio zenu kenge nyie!
 
K

kisingi

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2014
Messages
399
Likes
247
Points
60
K

kisingi

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2014
399 247 60
porojo nyingi awamu hii. Hata pale kiongozi mkuu na msemaji wake mkuu Hassan Abasi walipo jidai kuwa wamelipa kwenye mifuko ya jamii madai yote ya wastaafu hii si kweli. Walicho lipa ni deni la serikali waliloikopa mifuko hiyo wakati wa kampeni mwaka ,2015. Madeni ya madai ya wastaafu hayaja lipwa kabisa. Afisa mwandamizi upokeaji micchango wa PPF aliwathibitishia wastaafu ATCL kuwa hakuna pesa iliyopokelewa toka serikalini wala ATCL kwa ajili ya kuwalipa madai yao hata baada ya uhakiki kufanyika ATCL na PPF na hata baada ya kikao kati ya serikali.ATCL. na PPF na serikali kuahidi kulipa. Serikali iseme ukweli kwa wananchi na siyo kutafuta kiki. Wastaafu wanao umia wana watu wengi wanaowategemea wapeni haki zao. Mbona wallipo kuwa kazini mliwaheshimu na kuwabembeleza kuchangia hiyo mifuko na walifanya hivyo bila hiyana leo wananyanyasika. Kumbukeni nanyi ni wastaafu watarajiwa ipo sehemu mtakuja sumbuliwa.
 
Ugangaaa

Ugangaaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2017
Messages
261
Likes
297
Points
80
Ugangaaa

Ugangaaa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2017
261 297 80
Utumishi wa Umma ni kaa la moto, tuliopo tunatamani toka, walio nje wanatamani ingia. Ahadi na matamko kibao, Waziri mkubwa amekataza matamko ila na yy kaja na tamko la kuvuruga upepo. " Uongo una mwisho wake"
 

Forum statistics

Threads 1,236,491
Members 475,174
Posts 29,259,708