Kwa Majasusi tu


akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
No. 15 Tanzania Intelligence and Security Services Act 1996 9

________________________________________________________________________

Restriction on publication and broadcasting information


16—(1) Subject to this section no person shall, without the written consent of the Minister, publish or cause to be published in a newspaper or other document, or broadcast or cause or allow to be broadcast by radio or television or otherwise, the fact that any person, other than the Director – General-


(a) is a member of the Service;
(b) is connected in, any way with a member of the service.

Part 1 section 3 Interpretations:

“Minister” means the Minister responsible for intelligence and security or, if no such Minister is appointed, the President;


Sote tunafahamu kilichofanywa leo na 'Jacky Mugendi Zoka' kwa Press.

HOJA YANGU.

1. Mkumbuke Zoka sheria inamkataza kuuza sura...au la awe ametumwa na Kikwete kama inavyosomeka hapo juu maana hatuna waziri wa ujasusi. Kikwete whats up????

2. Mbona wasemaji wa CCM wamekuwa wengi hivi? Makamba, Kikwete, Kinana, Shimbo, Kiravu na sasa Zoka???????Hii picha vipi hii?????

3. Chini ya uongozi wa Kikwete vyombo vya usalama vimegeuzwa kuwa Tanzania One Theatre.....au mnapanga kumpa Hadija Kopa ukurugenzi wa Idara ya Usalama???

Yaani hii kali TISS mnajibu shutuma????? Naomba wataalam wa ujasusi mchambue hili kuwaelimisha wananchi waone utumbo uliofanywa hapa na chombo hiki chenye kubeba heshima nzito kuhusu utendaji kazi kitaalam lakini sasa kimekuwa genge la ndondocha.

Othman Rashid ( Mtendaji Mkuu) mzima???? uligundua kuna kosa la ufundi ukatoa udhuru...hujakwepa kitu...mmechemsha...nyinyi ndo mmeingizwa mjini...nyinyi ndo mmeingia kichwa kichwa!!!!!!!!!!!!
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
100
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 100 160
Maadili ya kazi yameanza kuporomoka ngazi zote. Hii ni athari za kuwa na moral judgment ya kiutendeji. Matokeo yake watu wanafanya kazi kama amateurs. Sikutegemea kuwa idara kama hiyo itakuja hadharani na kueleza mambo ambayo kimsingi yangetakiwa yajibiwe kivingine. Hii inaonyesha dira ya nchi inakoelekea.
 
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
355
Likes
5
Points
35
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
355 5 35
habari zenu wakuu jamaa wapo right wamezidi kuandamwa na mavuvuzela naamini wameplay party yao kama chombo cha usalama na kama chombo kinacho endesha na wataalamu na watu wenye moyo wa kweli kwa nchi yao.othman rashid kabla ya kurudi TISS alikuwa mwenyekiti wa baraza la usalama london miaka 10 iliyopita.hata mkuu wa upepelezi wa Uk alitokea kwa waandishi wa habari baada ya miaka 120 kujibu shutuma za kuwatesa magaidi tuu.big up TISS na wafanyakazi wake kazi mnayo ifanya kwa kwa taifa la TANZANIA ni nzuri.wanasiasa ni wapiga makelele siku zote namini SLAA anaaza kupotea katika dira za siasa za TANZANIA kwa sababu moja muhimu hana sera zinazo jieleza kwa umma wa watanzania.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,382
Likes
31,620
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,382 31,620 280
Tokea tupate uhuru hiki chombo hakijawahi kujibu shutuma yoyote hii inadhihirisha kuwa hawa jamaa wameshiriki kikamilifu na sasa wanajaribu kujisafisha kwa wananchi
 
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
habari zenu wakuu jamaa wapo right wamezidi kuandamwa na mavuvuzela naamini wameplay party yao kama chombo cha usalama na kama chombo kinacho endesha na wataalamu na watu wenye moyo wa kweli kwa nchi yao.othman rashid kabla ya kurudi TISS alikuwa mwenyekiti wa baraza la usalama london miaka 10 iliyopita.hata mkuu wa upepelezi wa Uk alitokea kwa waandishi wa habari baada ya miaka 120 kujibu shutuma za kuwatesa magaidi tuu.big up TISS na wafanyakazi wake kazi mnayo ifanya kwa kwa taifa la TANZANIA ni nzuri.wanasiasa ni wapiga makelele siku zote namini SLAA anaaza kupotea katika dira za siasa za TANZANIA kwa sababu moja muhimu hana sera zinazo jieleza kwa umma wa watanzania.
Mkuu labda hukusoma heading.....kwa Majasusi tu...sasa data zako mbona zimechakachuliwa...Othmani alikuwa anahusika na 'consul na security' ubalozini... mbona unampa cheo kikubwa hivyo...baraza la usalama london???? Halafu hoja zako ni za kisiasa zaidi na zinachochea vurugu...

Kama una utaalam jibu hoja kwa hoja uusaidie umma...hapa hatutaki ushabiki....mbona kuna jukwaa la utani na jokes...please you can go there...

Sisi ni raia tunahitaji msaada wa kitaalam please!!!!!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,382
Likes
31,620
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,382 31,620 280
Mkuu labda hukusoma heading.....kwa Majasusi tu...sasa data zako mbona zimechakachuliwa...Othmani alikuwa anahusika na 'consul na security' ubalozini... mbona unampa cheo kikubwa hivyo...baraza la usalama london???? Halafu hoja zako ni za kisiasa zaidi na zinachochea vurugu...

Kama una utaalam jibu hoja kwa hoja uusaidie umma...hapa hatutaki ushabiki....mbona kuna jukwaa la utani na jokes...please you can go there...

Sisi ni raia tunahitaji msaada wa kitaalam please!!!!!
KAPOTEA NJIA ,inabidi asome kwanza haeding ya thread kabla ya kuanza kubwabwaja, na sio lazima post kila thread.period
 
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
355
Likes
5
Points
35
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
355 5 35
Mkuu labda hukusoma heading.....kwa Majasusi tu...sasa data zako mbona zimechakachuliwa...Othmani alikuwa anahusika na 'consul na security' ubalozini... mbona unampa cheo kikubwa hivyo...baraza la usalama london???? Halafu hoja zako ni za kisiasa zaidi na zinachochea vurugu...

Kama una utaalam jibu hoja kwa hoja uusaidie umma...hapa hatutaki ushabiki....mbona kuna jukwaa la utani na jokes...please you can go there...

Sisi ni raia tunahitaji msaada wa kitaalam please!!!!!
ulitaka nijibu kama DK slaa? uone raha...mkuu
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
No. 15 Tanzania Intelligence and Security Services Act 1996 9

________________________________________________________________________

Restriction on publication and broadcasting information


16-(1) Subject to this section no person shall, without the written consent of the Minister, publish or cause to be published in a newspaper or other document, or broadcast or cause or allow to be broadcast by radio or television or otherwise, the fact that any person, other than the Director – General-


(a) is a member of the Service;
(b) is connected in, any way with a member of the service.

Part 1 section 3 Interpretations:

"Minister" means the Minister responsible for intelligence and security or, if no such Minister is appointed, the President;


Sote tunafahamu kilichofanywa leo na 'Jacky Mugendi Zoka' kwa Press.

HOJA YANGU.

1. Mkumbuke Zoka sheria inamkataza kuuza sura...au la awe ametumwa na Kikwete kama inavyosomeka hapo juu maana hatuna waziri wa ujasusi. Kikwete whats up????

2. Mbona wasemaji wa CCM wamekuwa wengi hivi? Makamba, Kikwete, Kinana, Shimbo, Kiravu na sasa Zoka???????Hii picha vipi hii?????

3. Chini ya uongozi wa Kikwete vyombo vya usalama vimegeuzwa kuwa Tanzania One Theatre.....au mnapanga kumpa Hadija Kopa ukurugenzi wa Idara ya Usalama???

Yaani hii kali TISS mnajibu shutuma????? Naomba wataalam wa ujasusi mchambue hili kuwaelimisha wananchi waone utumbo uliofanywa hapa na chombo hiki chenye kubeba heshima nzito kuhusu utendaji kazi kitaalam lakini sasa kimekuwa genge la ndondocha.

Othman Rashid ( Mtendaji Mkuu) mzima???? uligundua kuna kosa la ufundi ukatoa udhuru...hujakwepa kitu...mmechemsha...nyinyi ndo mmeingizwa mjini...nyinyi ndo mmeingia kichwa kichwa!!!!!!!!!!!!
kwani mugendi ni tanzania kiasili mkuu? mbona unauliza vumbi stoo?

wanaoitakia mema tanzania yeye hayumo
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Tokea tupate uhuru hiki chombo hakijawahi kujibu shutuma yoyote hii inadhihirisha kuwa hawa jamaa wameshiriki kikamilifu na sasa wanajaribu kujisafisha kwa wananchi
shivering.... huhuhuhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh:nono::bowl:
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
habari zenu wakuu jamaa wapo right wamezidi kuandamwa na mavuvuzela naamini wameplay party yao kama chombo cha usalama na kama chombo kinacho endesha na wataalamu na watu wenye moyo wa kweli kwa nchi yao.othman rashid kabla ya kurudi TISS alikuwa mwenyekiti wa baraza la usalama london miaka 10 iliyopita.hata mkuu wa upepelezi wa Uk alitokea kwa waandishi wa habari baada ya miaka 120 kujibu shutuma za kuwatesa magaidi tuu.big up TISS na wafanyakazi wake kazi mnayo ifanya kwa kwa taifa la TANZANIA ni nzuri.wanasiasa ni wapiga makelele siku zote namini SLAA anaaza kupotea katika dira za siasa za TANZANIA kwa sababu moja muhimu hana sera zinazo jieleza kwa umma wa watanzania.
sijawahi kusikia popote duniani intelligency inajibu mavuvuzela

what a bitching moron
 
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
355
Likes
5
Points
35
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
355 5 35
sijawahi kusikia popote duniani intelligency inajibu mavuvuzela

what a bitching moron
but wanapo pita mipaka ya kujieleza...wamejibu kwa fact moja tuu kulinda na kutetea amani ya nchi.
 
Ninja

Ninja

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
334
Likes
303
Points
80
Ninja

Ninja

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
334 303 80
nimeona hii kwenye mtandao tu, sijaweza kuipata video yake, mwenye file tafadhali.

hiyo mbona inatisha sana. kitaalam ni kuwa kigogo wa espionage hawezi kujibu tuhuma za mtu asiyekuwa kigogo wa espionage. labda slaa ni bosi wa espionage system inayopingana na ile ya zoka. pengine Tanzania sasa tuna espionage system nyingine.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,875
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,875 1,712 280
habari zenu wakuu jamaa wapo right wamezidi kuandamwa na mavuvuzela naamini wameplay party yao kama chombo cha usalama na kama chombo kinacho endesha na wataalamu na watu wenye moyo wa kweli kwa nchi yao.othman rashid kabla ya kurudi TISS alikuwa mwenyekiti wa baraza la usalama london miaka 10 iliyopita.hata mkuu wa upepelezi wa Uk alitokea kwa waandishi wa habari baada ya miaka 120 kujibu shutuma za kuwatesa magaidi tuu.big up TISS na wafanyakazi wake kazi mnayo ifanya kwa kwa taifa la TANZANIA ni nzuri.wanasiasa ni wapiga makelele siku zote namini SLAA anaaza kupotea katika dira za siasa za TANZANIA kwa sababu moja muhimu hana sera zinazo jieleza kwa umma wa watanzania.
comrade, ukumbuke kuwa baadhi ya international media zimeripot kuwa vyombo vya usalama pamoja na NEC vilisaidia ccm ishinde. While you remain ccmphylic take thesefacts with u.
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Viongozi wa Tanzania wakisha pata vyeo hawasomi vitabu, hawasomi majarida ya kimataifa, hawajifunzi kutoka kwa nchi nyingine. Mwalimu alikuwa anawasaidia kwakuwa yeye alikuwa uptodate.

makosa yako kila sehemu jamani. Kila kitu ni questionable!!

Guys, someni. jiendelezeni!! mnatudhalilisha!
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
BROTHERS AND SISTERS

Awali ya yote, mimi ni mwanachama wa Jamiiforums kwa kipindi kirefu, na hupenda kushiriki kwa kusoma majadiliano yanayowasilishwa na wadau mbalimbali; na leo itakuwa mara yangu ya kwanza kuchangia mada; na ninafanya hivyo kwa vile mjadala huu umenikuna mno.

1. SIASA:- Siasa ni muhimu sana katika maendeleo ya Taifa lolote, ila inapaswa iwe ni siasa safi, ie uongozi BORA.

2. TISS kutoa ufafanuzi kwa tuhuma zilizoelekezwa kwake sio utamaduni wake; na Naibu Mkurugenzi Mkuu alitanabahisha Umma wa Watanzania kuwa sio kawaida kwa TISS kujibu tuhuma zozote. La msingi kabisa ni kwamba, Wananchi wanapaswa wapewe ufafanuzi kuhusu tuhuma nzito za Kuchakachua Kura zao; kwani kukaa kimya kufuatia tuhuma za namna hizo, hususan wakati wa kipindi kama hichi (ndio kwanza tumemaliza zoezi la kupiga kura) ni kuwaachia wananchi waamue watakavyo pasi na kuwabainishia uhalisia wa mambo; jambo ambalo LINAWEZA KUHATARISHA AMANI NA USALAMA NCHINI.

3. Mheshimiwa Dk SLAA mwenyewe ashawahi kusema REPEATEDLY, 'No Research, No Right to Speak", iweje leo atoe tuhuma nzito za namna hiyo kwa kuelezea Umma kuhusu kikao cha uchakachuaji, sehemu kilipofanyikia na washiriki wa kikao? Idara ya Usalama wa Taifa imejibu tuhuma dhidi yake ambazo zinalenga kuichafua mbele ya Watanzania. Kwa heshima kubwa naomba wadau musiwe na negative stereo type kwa kuwa TISS imejibu tuhuma na kubainisha kuwa Dk Slaa amechemesha. Ideally, Dk Slaa inabidi ajipange vyema, kwani kutoa tuhuma zisizo na mashikio namna hiyo zinaweza kummaliza kisiasa.

4. Ama kwa watu wa kuisemea CCM; nadhani kila moja ametekeleza Wajibu wake ie Makamba na Kinana. Kuhusu Mkurugenzi Mkuu kutokutoa yeye hio Press Conference; ni suala lililomo kwenye Itifaki. Naibu wake kwanza anamuwakilisha, na pia Yeye akiwa Mkurugenzi Mkuu, ndio Chief Executive, angeweza kumjibu Mbowe, ambaye ni Mwenyekiti na Sio Dk Slaa ambaye ni Katibu Mkuu.

5. Mwisho Kabisa ----- kuinukuu Article 16 (1) ya Sheria ya TISS ni sahihi, bali sidhani kuwa imekiukwa. Je muwasilisha hoja amejiridhisha kuwa ibara hio imekiukwa? Ningeshauri wadau, tusikurupuke kujenga hoja zisizo mashikio. hii ni forum ya kubadilishana mawazo na pia kuelimishana.

Wadau, nawasilisha
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,534
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,534 7,401 280
BROTHERS AND SISTERS

Awali ya yote, mimi ni mwanachama wa Jamiiforums kwa kipindi kirefu, na hupenda kushiriki kwa kusoma majadiliano yanayowasilishwa na wadau mbalimbali; na leo itakuwa mara yangu ya kwanza kuchangia mada; na ninafanya hivyo kwa vile mjadala huu umenikuna mno.

1. SIASA:- Siasa ni muhimu sana katika maendeleo ya Taifa lolote, ila inapaswa iwe ni siasa safi, ie uongozi BORA.

2. TISS kutoa ufafanuzi kwa tuhuma zilizoelekezwa kwake sio utamaduni wake; na Naibu Mkurugenzi Mkuu alitanabahisha Umma wa Watanzania kuwa sio kawaida kwa TISS kujibu tuhuma zozote. La msingi kabisa ni kwamba, Wananchi wanapaswa wapewe ufafanuzi kuhusu tuhuma nzito za Kuchakachua Kura zao; kwani kukaa kimya kufuatia tuhuma za namna hizo, hususan wakati wa kipindi kama hichi (ndio kwanza tumemaliza zoezi la kupiga kura) ni kuwaachia wananchi waamue watakavyo pasi na kuwabainishia uhalisia wa mambo; jambo ambalo LINAWEZA KUHATARISHA AMANI NA USALAMA NCHINI.

3. Mheshimiwa Dk SLAA mwenyewe ashawahi kusema REPEATEDLY, 'No Research, No Right to Speak", iweje leo atoe tuhuma nzito za namna hiyo kwa kuelezea Umma kuhusu kikao cha uchakachuaji, sehemu kilipofanyikia na washiriki wa kikao? Idara ya Usalama wa Taifa imejibu tuhuma dhidi yake ambazo zinalenga kuichafua mbele ya Watanzania. Kwa heshima kubwa naomba wadau musiwe na negative stereo type kwa kuwa TISS imejibu tuhuma na kubainisha kuwa Dk Slaa amechemesha. Ideally, Dk Slaa inabidi ajipange vyema, kwani kutoa tuhuma zisizo na mashikio namna hiyo zinaweza kummaliza kisiasa.

4. Ama kwa watu wa kuisemea CCM; nadhani kila moja ametekeleza Wajibu wake ie Makamba na Kinana. Kuhusu Mkurugenzi Mkuu kutokutoa yeye hio Press Conference; ni suala lililomo kwenye Itifaki. Naibu wake kwanza anamuwakilisha, na pia Yeye akiwa Mkurugenzi Mkuu, ndio Chief Executive, angeweza kumjibu Mbowe, ambaye ni Mwenyekiti na Sio Dk Slaa ambaye ni Katibu Mkuu.

5. Mwisho Kabisa ----- kuinukuu Article 16 (1) ya Sheria ya TISS ni sahihi, bali sidhani kuwa imekiukwa. Je muwasilisha hoja amejiridhisha kuwa ibara hio imekiukwa? Ningeshauri wadau, tusikurupuke kujenga hoja zisizo mashikio. hii ni forum ya kubadilishana mawazo na pia kuelimishana.

Wadau, nawasilisha
Mdau umewakilisha vizuri, lakini mimi nina mashaka makubwa na idara yetu ya usalama, kwa kiasi kikubwa hii idara sasa imeingiwa na siasa na ndio maana kuna makundi makundi ndani ya usalama
mimi ningependa niongelee vitu viwili
1) Slaa sio mtu wa kukurupuka hata siku moja, the way anavyoongea anakuwa na full detailz labda zinatoka katika hilo kudi lingine la usalama, nasema sio wa kukurupuka kwa sababu mwisho wa siku anasema kabisa kama unaona amekusingizia basi nenda mahakamani,
Naseema Usalama umemezwa na siasa kwa sababu ufisadi wote unaotokea Tanzania watu wa usalama wanaujua na wanafumbwa midomo na watu hao wa siasa, huwezi hata siku moja ukanishahwishi kuwa wakati mafisadi wanachota fedha za EPA pale reserve bank ya Tanzania (BOT) watu wa usalama walikuwa hawajuhi (wakati wamejaa pale BOT), hivi kweli utapingaje kuwa watu wa usalama hawako kisiasa wakati fedha za Kagoda ambazo ni mali ya Taifa zinachukuliwa na kwenda CCM na wao wako kimya tu.

2) Napata shida sana na Bwana Nzoka kwa uamuzi wake wa kwenda kujianika kwenye vyombo vya habari kukanusha madai ya mwana siasa, Hicho kitengo sio polisi, hicho ni kitengo cha siri ni kitengo kipo hapo kwa ajili ya usalama wa nchi, KITU CHA MUHIMU HUYO BWANA ANGEKIFANYA NI KUMWITA SLAA NA KUMWAMBIA AWAPE HIZO DETAIL HILI WAZIFATILIE NA SLAA ANGESHINDWA KUSIBITISHA HAO JAMAA WANGEITUPA HIYO KESI POLICE NA USHAHIDI ILI SLAA APATE ADHABU YAKE, LAKINI KITENDO CHA KUSIMAMA (MTU MKUBWA WA USALAMA), KINATIA SHAKA SANA KWAMBA HII IDARA SASA IKO KISIASA ZAIDI KWA SABABU NAYO IMEINGIA KATIKA SIASA ZA MAJUKWAANI
 
N

Ndinimbya

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
149
Likes
0
Points
33
N

Ndinimbya

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
149 0 33
Nikweli ndugu makame kwa unachosema, lakn unauhakika gani kua dr. Slaa hakufanya research, ni mara ngapi upande wa serikali unakanusha then baada ya muda mambo yanakuwa kweli! Thanks
 
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
568
Likes
49
Points
45
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
568 49 45
Kuna thread iliwahi kuongelea kuhusu hao watu wa TISS na kufanyiwa mabadiliko ili isiendeshwe kizamani. Kwa sasa kama utakuwa pamoja nami wengi wa waajiriwa wa pale ni watu wa karibu wa wanasiasa, marais wa sasa na wazamani, mawaziri, vigogo wa ndani ya system na marafiki wa vigogo hao. Kimsingi hata hao vigogo ndani ya hiyo system ni zao la viongozi na hapo kuna suala la kulindana kati ya mtu na mtu na sio maslahi ya nchi na mipaka yake. Hata hivyo katika kundi hilo hilo, wapo wale ambao wameingia hapo kwa mkono wa MUNGU hawana uhusiano wowote na kubebwa ili wapate ajira na hapo lazima kuwe na struggle kwani wanaona mambo hayaendi kama yalivyo. Na sasa wao wanachotaka ni kujua Slaa anapata wapi taarifa ili wamdake panya wao anayevujisha siri. Kwa namna fulani hiyo kauli ya bwn. Nzoka ni trick ya kujua nini kipo ndani ya vidole vya Slaa kwa sababu anajua kwa vyovyote vile watu wake wanavujisha siri na kukiwa na mgawanyiko katika chombo nyeti kama hicho ni hatari. Kumbe wao toka mwanzo walisahau kitu inayoitwa "Meritocracy". Ilikuwa kazi sana zamani kumjua TISS lakini sikuhizi wapo tu na ni waropokaji wazuri wa siri za huko Ikulu vijiweni. Hakuna siri tena ni wao ambao wanaeleza kwamba JK anaishi na waganga wa kienyeji Ikulu. Mwambie na hiyo Nzoka kama atabisha.
 
Mwanahakij

Mwanahakij

Senior Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
129
Likes
0
Points
0
Mwanahakij

Mwanahakij

Senior Member
Joined Jul 29, 2009
129 0 0
Ni amateurish, kwa idara nyeti kama usalama wa Taifa, kujibishana na wanasiasa,! It is pathetic! :tape:
 

Forum statistics

Threads 1,236,483
Members 475,125
Posts 29,259,448