Kwa mahitaji ya Logo Classic ya Company/Biashara yako na business Cards za kuendana na hadhi yako pitia hapa

Elkana92

Member
Feb 18, 2018
10
45
Ulivyoni block huku nimekufanyia kazi na nimekutumia ulipatia eeh??? Sasa nitakuchafua katika platform zoteee! Umeingia cha kike ww! Na mm c chafuliwi!
Pole sana kaka izi ni changamoto za kazi. .kuna wateja wanadhani kazi ya graphics design ni rahis kumbe zinaitaj utulize akili sana na pia kutumia muda, na mtu akiona bei anadhani unamuibia. ..piga kazi achanana na awa washamba wasiojielewa.

Kazi nzuri.
 

Ramaa Tech

JF-Expert Member
Oct 17, 2017
716
225
Pole sana kaka izi ni changamoto za kazi. .kuna wateja wanadhani kazi ya graphics design ni rahis kumbe zinaitaj utulize akili sana na pia kutumia muda, na mtu akiona bei anadhani unamuibia. ..piga kazi achanana na awa washamba wasiojielewa.

Kazi nzuri.
Asante sanaa kamandaa!
 
Top Bottom