Kwa mahitaji ya dagaa safi wa mwanza wa kukaanga

rosewille

Member
Sep 11, 2014
22
45
DAGAA WATAMU
Habari zenu wapendwa, kwa wale wakazi wa dar pata dagaa safi na watamu wa kukaanga kutoka mwanza kwa bei ya sh 2000 tuh kwa pakti, derivery ni bure ndani ya dar es salaam kwa mawasiliano zaidi piga simu no 0652397689 or 0753247991
Karibuni sana !!!!
 

Attachments

  • IMG_20170616_101505_060.jpg
    File size
    211.1 KB
    Views
    101

anatory antony

JF-Expert Member
Aug 14, 2014
324
250
Hiyo biashara kwa sasa haina soko kabisa, kwa sababu naona wanaouza wapo wengi sana, wanatuletea mpaka maoficini siku hizi.
 

rosewille

Member
Sep 11, 2014
22
45
Hiyo biashara kwa sasa haina soko kabisa, kwa sababu naona wanaouza wapo wengi sana, wanatuletea mpaka maoficini siku hizi.
Inadepend tuh na utafutaji wako wa masoko coz wauzaji kuwa wengi ndo ushindani wenyewe wa biashara you have to be creative ili za kwako zionekane bora zaidi
 

mojave

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,543
2,000
DAGAA WATAMU
Habari zenu wapendwa, kwa wale wakazi wa dar pata dagaa safi na watamu wa kukaanga kutoka mwanza kwa bei ya sh 2000 tuh kwa pakti, derivery ni bure ndani ya dar es salaam kwa mawasiliano zaidi piga simu no 0652397689 or 0753247991
Karibuni sana !!!!
Huu ujazo wako unakadiliwa kuwa kilo ngapi mpendwa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom