Kwa madoctor na wataalama wa tiba naomba kujuzwa kuhusu hili wajameni.........


O

okellecky

Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
67
Likes
0
Points
0
O

okellecky

Member
Joined Mar 16, 2013
67 0 0
Hi wanajamvi, hope mpo biyeee. Pls kwa doctors na wataalamu wa tiba naomba kujuzwa hivi PH kwenye mwili wa binadamu inapokuwa pungufu (below normal} hii inasababshwa na nini? na mwenye tatizo hili afanye nini ili PH yake katika mwili iwe normal? natanguliza shukrani.
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
Kula malimao
 
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
373
Likes
1
Points
0
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
373 1 0
PH level natumai unamanisha kiasi cha aside au alkali. PH inatofautiana kulingana na body fluid unayozungumzia, yani damu ina pH yake, mkojo, semens n,k. sijui ww ulimanisha pH ya kitu gani hasa
 

Forum statistics

Threads 1,250,699
Members 481,460
Posts 29,742,298