kwa mabinti between 20-35 wani pm tuchat ndoa inawezekana

gulit

Senior Member
Mar 19, 2013
107
0
nahitaji mabinti warembo na wenye maadili tuchat, mabinti between 20-35 wani pm tuchat ndoa inawezekana.
ur welcome.
 

Excel

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
18,933
2,000
mabinti?

unataka uwaoe woote kwa pamoja?

au dini yako iinaruhusu kuwa na wake wengi? (otherwise utuambie huna dini!)
 

Excel

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
18,933
2,000
Ngoja waje unaowataka, nldhan wakula nao bata ningeku pm lkn ndoa mmmmmh! badae sn.

jamani kweli demand and supply ziko tofauti sana nowadays!

ngoja na wewe ikifika siku yako!

utakuta miti yooote ishakatwa,!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom