Kwa maandamano haya dikteta Putin anaondoka, Pia huko Hongkong hakukaliki, wanasema ni USA anashnikiza

GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
2,436
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
2,436 2,000
Marekani ilisema hakuna hata mwanajeshi wake mmoja atayeshitakiwa huko ICC regardless amefanya makosa gani ya kivita.

So Icc ni kwa ajili ya nchi zenu Maskini lkn sio kwa ajili ya Super powers.
Marekani sio mwanachama wa ICC.

Ana haki ya kukataa kushtakiwa ICC!
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,934
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,934 2,000
Sio zote. Hata Burundi ilishajitoa kwa kuogopa kushughulikiwa.

Lakini ubaya wa kujitoa ni kwamba hiyo haizuii ICC kuendesha mashtaka ya uhalifu uliotokea kabla ya nchi kujitoa!
Sasa Burundi na yenyewe si ni shithole country tu.
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
5,141
Points
2,000
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
5,141 2,000
sijui lini watanzania watakuwa na uthubutu wa namna hiyo...
Hahaha hahaha haaaaa... Kizazi cha chief mangungo... Vizazi vya kinjeketile na mkwawa vimesepa... Vimebak vya magi meli mangi sina
 
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,986
Points
2,000
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,986 2,000
Putin na Russia yake inakuzwa humu jamii forums jukwaa la kimataifa tu, lakin haina lolote, hata hao wanaoikuza ukiwauliza huyo putin na russia wake wana nini, wataanza kukutajia mabunduki na mabomu tu! Watu wanajua Marekani, Japan, China, Uingereza, ujeruma, Ufaransa hadi huko ikwiriri wanazijua hizo nchi.
Wewe nilikuona uko kiintelectual zaidi lkn ulivomaliza ukawa kama hao pro Putin tu.....upande wako unaonekana tayari
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,997
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,997 2,000
Thubutu, hao wa HONKON ngoja utaona watakachofanywa.
 
ankai

ankai

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2017
Messages
1,809
Points
2,000
ankai

ankai

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2017
1,809 2,000
Mmmmh kwa hili sidhani kama litamuacha jamaa asee maana raia zinazidi kumiminika asubuhi na jioni yakwetu macho
 
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
3,090
Points
2,000
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2017
3,090 2,000
Nawasikitikia Sana hao waandamanaji kitakachowapata, maana wakishatangazwa TU Ni wasaliti wa taifa wote wanapotezwa.....
 
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
3,090
Points
2,000
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2017
3,090 2,000
Kinacho tokea sasa hivi Hongkong ni nini ? Mbona hao Wachina hawatumii hiyo technique ya Tiananmen Square ?

Dunia ya leo sio ya jana mjomba acha kuishi kwa mazoea .
Utaona mkuu kitakachowapata jeshi la China linaelekea huko
 
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,233
Points
2,000
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,233 2,000
Kinacho tokea sasa hivi Hongkong ni nini ? Mbona hao Wachina hawatumii hiyo technique ya Tiananmen Square ?

Dunia ya leo sio ya jana mjomba acha kuishi kwa mazoea .
Walijaribu kuweka kambi airport waulize kwasasa kama bado wapo airport na waliapa hawatoondoka airport.
 
B

Bwana Utam

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2016
Messages
287
Points
1,000
B

Bwana Utam

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2016
287 1,000
Putin na Russia yake inakuzwa humu jamii forums jukwaa la kimataifa tu, lakin haina lolote, hata hao wanaoikuza ukiwauliza huyo putin na russia wake wana nini, wataanza kukutajia mabunduki na mabomu tu! Watu wanajua Marekani, Japan, China, Uingereza, ujeruma, Ufaransa hadi huko ikwiriri wanazijua hizo nchi.
Duuuh salaaaale
 
B

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
1,784
Points
2,000
B

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
1,784 2,000
huu upepo naomba uanze kuvuma na hapa east africa. na kama itapendeza naomba uanze kuvuma kigali au kampala halafu ifate dar es salaam, arusha na mwanza.
Dar tuanzie ufipa kumng'oa Mugabe
 
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
5,322
Points
2,000
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
5,322 2,000
Kama hawamtaki watuletee huku kwetu atunyoloshe
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
31,324
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
31,324 2,000
Hizo habari mwazitolea wapi?
Kaangalie tena
Walijaribu kuweka kambi airport waulize kwasasa kama bado wapo airport na waliapa hawatoondoka airport.
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,641
Points
2,000
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,641 2,000
Mlikuwa bado wengine hamjazaliwa wakati wa maandamano ya Tiananmen Square kule China. Kilichowapata wale vijana wa Chuo Kikuu hakiwezi kusahaulika hadi leo! Putin anaweza kutumia technique ile ya Wachina

!
!
Naenda Kugugo Nikijue Kisa Hiki
 

Forum statistics

Threads 1,325,693
Members 509,266
Posts 32,199,739
Top