Kwa maamuzi haya ya refa Mwanza TFF mna kazi sana, aibu sana mnaua soka la Tanzania waamuzi

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
44,195
Points
2,000

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
44,195 2,000
Yaliotokea leo Mwanza ni aibu sana

Kama mtabeba hizi timu kwa upumbavu wa penati TFF mna kazi sana hayo mashindano makubwa mtayasikia bombani

Fundishen haobwapuuzi marefa wanahongwa wanatia aibu

Mmeneja wa KMC amewaaibisha vilivyo na mnamjua yaliondelea Mwanza

Shame
 

redio

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,799
Points
2,000

redio

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,799 2,000
mtateseka sana mwaka huu mmesahau ,livyopewa bao na mchezaji wa KMC kila mtu ashinde mechi zake
Namwonea Huruma mwekezaji wa Simba, Anunue wachezaji, awalipe mishahara, Alete kocha na bench zima la ufundi alilipe mshahara na bonas mwisho atafute pesa ya kuhonga waamuzi. Kwahakika uyu ni mwekezaji wapekee duniani.
Nakupa tahadhari ndugu MO Unacho kifamya ni utakatishaji fedha ni uhujumu uchumi na nikosa ambalo halina dhamana. Takukuru tunaomba wafuatilie kwa umakini kinachofanyika katika mpira wa Tanzania kuanzia lig za chini mbaka ligi kuu.Haiwezekani Marefa wawe wanafanya makosa ya kipuuzi kiasi iki. Kuna rushwa inayo tafuna Mpira wetu.
 

ponopono

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
457
Points
500

ponopono

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
457 500
Namwonea Huruma mwekezaji wa Simba, Anunue wachezaji, awalipe mishahara, Alete kocha na bench zima la ufundi alilipe mshahara na bonas mwisho atafute pesa ya kuhonga waamuzi. Kwahakika uyu ni mwekezaji wapekee duniani.
Nakupa tahadhari ndugu MO Unacho kifamya ni utakatishaji fedha ni uhujumu uchumi na nikosa ambalo halina dhamana. Takukuru tunaomba wafuatilie kwa umakini kinachofanyika katika mpira wa Tanzania kuanzia lig za chini mbaka ligi kuu.Haiwezekani Marefa wawe wanafanya makosa ya kipuuzi kiasi iki. Kuna rushwa inayo tafuna Mpira wetu.
Mpotezeen huyo omba omba fc anaumia sana et anajidài kumuone huruma mo. Wewe yule hana ela ya mawazo. Jionee huruma ww unaenda kula nini leo achana na wenye ela zao. Hata akihonga kama unavojifariji unazan atapungukiwa? Acha uzwazwa dunia haiko hivo. Unataka nani awe bingwa sasa? Kama ombaomba fc mlipewa miaka minne hamjaweza fanya lolote wacheni wengine nao wapewe. Unaumiaaaaa na ela za watu utadhani unazitoa wewe. Sema hata kimoyo moyo This is simba.
 

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
5,457
Points
2,000

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
5,457 2,000
Namwonea Huruma mwekezaji wa Simba, Anunue wachezaji, awalipe mishahara, Alete kocha na bench zima la ufundi alilipe mshahara na bonas mwisho atafute pesa ya kuhonga waamuzi. Kwahakika uyu ni mwekezaji wapekee duniani.
Nakupa tahadhari ndugu MO Unacho kifamya ni utakatishaji fedha ni uhujumu uchumi na nikosa ambalo halina dhamana. Takukuru tunaomba wafuatilie kwa umakini kinachofanyika katika mpira wa Tanzania kuanzia lig za chini mbaka ligi kuu.Haiwezekani Marefa wawe wanafanya makosa ya kipuuzi kiasi iki. Kuna rushwa inayo tafuna Mpira wetu.
mi nafikiri badala ya kumwonea huruma mwekezaji wa simba waonee huruma wachezaji wako wa yanga wanaogoma hawajalipwa mishahara miezi mitatu na familia zao zinateseka
 

DEAL88

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2016
Messages
760
Points
1,000

DEAL88

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2016
760 1,000
Namwonea Huruma mwekezaji wa Simba, Anunue wachezaji, awalipe mishahara, Alete kocha na bench zima la ufundi alilipe mshahara na bonas mwisho atafute pesa ya kuhonga waamuzi. Kwahakika uyu ni mwekezaji wapekee duniani.
Nakupa tahadhari ndugu MO Unacho kifamya ni utakatishaji fedha ni uhujumu uchumi na nikosa ambalo halina dhamana. Takukuru tunaomba wafuatilie kwa umakini kinachofanyika katika mpira wa Tanzania kuanzia lig za chini mbaka ligi kuu.Haiwezekani Marefa wawe wanafanya makosa ya kipuuzi kiasi iki. Kuna rushwa inayo tafuna Mpira wetu.
Aisee kama anatakatisha na ushahidi upo kwanini usiende TAKUKURU?? Mineno mbofu mbofu weee hadi mnaboa...
NB: YANGA WAMEGOMEA MAZOEZINI PIA CANAVARO KAFUKUZWA NA ZAHERA KISA ALIENDA KWA MO KUMUOMBEA MKE WAKE KAZI SO JIPANGENI
 

redio

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,799
Points
2,000

redio

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,799 2,000
mi nafikiri badala ya kumwonea huruma mwekezaji wa simba waonee huruma wachezaji wako wa yanga wanaogoma hawajalipwa mishahara miezi mitatu na familia zao zinateseka
Ule Utajiri unao uona Sio wa uyu kijana aliye ingia kuwekeza Simba, Ule ni Utajiri wa familia Kijana amekabidhiwa jukumu na familia aongoze aya makampuni ya Mohammed Interprises lakini si wanafamilia wote wanafurahia uwekezaji wa aina hii pale Simba, uwekepesa uanze kuhongahonga mwishoe kijana wao ataingia kwenye matatizo ya utakatishaji fedha kwakua akuna mwekezaji mwenye akili timamu afanye biashara kichaa kama anayo fanya MO.
Takukuru wata mshtukia muda si mrefu.Familia inaweza kuamua kumpunzisha asiendeshe biashara kwakua mwishoe atailetea familia nzima matatizo.
 

Gwele

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
848
Points
1,000

Gwele

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2016
848 1,000
Na majamaa wala hayaoni aibu kubebwa namna ile! Leo sijui marefa wamevuta ngapi mana si kwa mbeleko ile! Ligi kama hii haiwezi kutoa timu bora ya Taifa! Tunaenda kutalii tu kule Misri
Sasa wewe ulidhani Tanzania inaenda kubeba Afcon kule Misri? Au unadhani ligi za senegal,Nigeria na Ghana ni bora sana kwakuwa nchi zao zinafanya vizuri kimataifa?
 

Forum statistics

Threads 1,382,261
Members 526,314
Posts 33,823,424
Top