Kwa Kuzingatia KATIBA ya Chama Na -MAADILI ya Uanachama Na Uongozi Wa Chama-Zitto Na


B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Kwa waliosoma vizuri mkakati Wa siri (conspiracy) Wa Zitto na wenzake Samson Mwigamba, Kitila Mkumbo na 'M' watakubaliana nami -pasi shaka yeyote kuwa huu ni mkakati wa Uhaini ndani ya chama. Huu mkakati ulikuwa Na lengo la -kuanzisha uasi ndani ya chama. Ushahidi wote pamoja na wa kimazingira unaonyesha kuwa -muasisi wake na mhusika mkuu wa haya mapinduzi ni Zitto. Ni mjinga tu awezaye kuamini mapinduzi yanaweza kupangwa bila mhusika Mkuu kufahamu.

Utetezi wa Zitto kusema hahusiki Na Mipango ya usaliti, ambayo ingeishia kwenye mapinduzi, -wakati ye ndiye mhusika mkuu ni -dharau kubwa kwa viongozi wa Chadema, wanachama na wananchi wote wa Tanzania wanaopenda haki na kutaka mabadiliko ya kweli -kwa ajili ya maendeleo.

Zitto ameonyesha dharau kubwa kwa kufikiria kwamba yeye ni mwelevu na viongozi wote wa chadema, wanachama -na watanzania wote ni vilaza na hawawezi kuelewa kwamba siku zote kinara wa mapinduzi hufichwa kama alivyofichwa yeye ingawa sasa keshabainika.

Kwa ufupi huu mkakati -ni mkakati wa siri (conspiracy) -unaopanga njama za kuondosha viongozi wote Wa chama katika ngazi zote kuanzia ngazi za Chini hadi taifa na kuweka viongozi wenye ufuasi -kwa mtu mmoja-yaani Zitto Kambwe.-Huu ni mpango wa siri ambao umekiuka taratibu zote za kidemokrasia.

Huu ni mkakati wa Uhaini ndani ya chama na si mkakati wa kidemokrasia au kukuza demokrasia ndani ya chama kama inavyodaiwa na wahusika. Huu ni mkakati unaokiuka misingi yote na taratibu zote za kidemokrasia. Ni mkakati unaoua demokrasia Na kuanzisha mfumo wa kidikteta unaofuata maelekezo ya mtu mmoja-Zitto ambaye ndiye angekuwa amewaweka hao vibaraka anaowataka katika ngazi mbali mbali-hii si demokrasia.

Kibaya zaidi ni unapoona mashabiki wa huu mkakati asilimia zaidi ya 99 ni wana CCM na watu ambao wamefukuzwa Chadema kwa kosa la usaliti.

Utetezi wa zitto na wahaini wenzake kwamba lengo lao lilikuwa kutumia demokrasia ndani ya chama ni kejeli kwa mana Chadema Kwani -Demokrasia haianzi Na uwepo wa mwenyekiti ambaye tayari amekwishajichagua na anatumia uchaguzi kujihalalisha. Huu ni ukiukwaji mkubwa wa demokrasia ambayo Zitto mwenyewe anadai kuipigania ndani ya chama.

Yumkini kabisa hata ushawishi wa wafuasi ambao Zitto angeshawishi wamfuate ungekuwa ni kwa kutumia hila na pesa. Ingawa hili halijaelezwa -moja kwa moja kwenye waraka lakini ni dhahiri Kwani hata wale viongozi wake Wa kitaifa wanaahidiwa kupewa milioni2 kila mmoja ili waanzishe miradi Na wajitosheleze kifamilia (ingawa siamini pesa halisi ambazo wangepewa ili wajitegemee ingalikuwa milioni hizo 2). Pia huu mkakati unatoa jukumu la 'kutafuta' Pesa ili kufanikisha njama. 'Kutafuta' ni neno lililotumika makusudi kwani hii njama tayari ina wafadhili na ukitaka kuwajuwa wafadhili angalia 'wanaoomboleza' kwa kulia sana wakati hawana undugu hata wa chembe.

Mkakati -huu umeandikwa kwa mafumbo sana na 'cleverly' umekwepa kuonyesha kwamba hiki kikundi tayari kina pesa nyingi Au kimeahidiwa kupewa pesa kwa ajili ya mapinduzi haya. Pia 'cleverly' waandishi Wa mkakati huu wa uhaini wamekwepa kwa makusudi kuonyesha kuwa Zitto ndiye 'mastermind' Wa mapinduzi haya in case mpango wa usaliti ungevuja Au kunaswa. Mkakati wa Mapinduzi usingeweza kuanzishwa bila mawasiliano ya awali Na makubaliano ( yaani 'Memorandum of Understanding') kati ya mhusika mkuu ambaye ni Zitto Kabwe -kina 'M'.

Hitimisho langu ni kwamba Zitto na viongozi wengine na hata wanachama ambao ni wasaliti lazima wafukuzwe wote na kunyang'anywa uanachama. Hakuna katiba inayoruhusu usaliti ndani ya chama Na vile vile hakuna maadili ya chama chochote yanayoruhusu usaliti au Uhaini ndani ya chama.

Zitto akifukuzwa uanachama sasa hivi chama kitapata madhara lakini kwa kiasi kidogo sana kwani mabomu yaliyoandaliwa na Zitto kuua Chadema -yatalipuka kabla ya kutegwa (prematurely) na hivyo kutokuwa na madhara makubwa. Hii sababu ndio inafanya wafadhili wa huu mpango kulia kuliko 'wafiwa'

Chadema ikisubiri kumfukuza baadae Au asipofukuzwa madhara yatakuwa makubwa zaidi. Atakuwa ameshawishi viongozi wengi zaidi na wanachama wengi zaidi kwa kutumia platform hii hii ya CHADEMA. Wakati huo chama hakitakuwa na muda wa kuwaeleza wanachama ukweli.-

Ataendelea kuvuruga chama na hasa kwenye chaguzi za chama. chaguzi za serikali za mitaa na kwenye uchaguzi mkuu.

Hivyo chama -kina uchaguzi; kuwafukuza kabisa sasa hivi Zitto pamoja na wasaliti wote ili kupoteza -kidogo Au kumwacha Zitto na wasaliti waendelee kuwa ndani ya chama ili-hatima yake iwe ni madhara makubwa kwa chama hapo baadae.-

Napenda nitahadhalishe viongozi wa Chadema, wanachama Na wapenzi wote Wa Chadema kwamba mhaini au msaliti yeyote anapothibitika moja kwa moja au kwa ushahidi wa mazingira hana tena utetezi. Kilichobaki ni kufuata taratibu za kikatiba na kuwaondosha wasaliti wote bila kujali nyadhifa zao ndani ya chama.

Na Kama Zitto ameweza kusaliti chama chake anachodai kimemlea tangu akiwa na miaka 16 hadi sasa amekuwa mwanasiasa anayefahamika nini kitamzuia kuuza nchi Kama atapata nafasi ya kuongoza nchi? Kwa sababu hii kiongozi yeyote Anayeweza kujiingiza kwenye Mipango ya usaliti na mapinduzi hafai kuaminiwa Na jamii yoyote.-

Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Chadema.
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Walisha kiri juu ya uhaini huo .
 
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,066
Likes
999
Points
280
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,066 999 280
Hivi demokrasia gani ya kijichagu kuwa mwenyekiti. Na huyo anaye jiita dr. Mkumbo anafundisha chuo che hadhi?
Nakubaliana sana na mwandishi. Ukitaka kujuausaliti unaona wanao watetea hao waasi hawana tofauti na M23.
Ili chama kifanye vizuri lazima kiwatimue vibaraka wote
 
morenja

morenja

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
4,299
Likes
1,443
Points
280
morenja

morenja

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
4,299 1,443 280
chadema mpango wa MUNGU haiwezekani leo hukawa mpango wa Zito .
 
U

umla

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
1,174
Likes
215
Points
160
U

umla

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2012
1,174 215 160
Tumechoshwa na kelele Zenu si mwafukuze sasa mbona kelele nyingi.
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Tumechoshwa na kelele Zenu si mwafukuze sasa mbona kelele nyingi.
Waulize wanaolia lia kwa nini wanalia wakati Jirani anasafisha kwake
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Hivi demokrasia gani ya kijichagu kuwa mwenyekiti. Na huyo anaye jiita dr. Mkumbo anafundisha chuo che hadhi?
Nakubaliana sana na mwandishi. Ukitaka kujuausaliti unaona wanao watetea hao waasi hawana tofauti na M23.
Ili chama kifanye vizuri lazima kiwatimue vibaraka wote
Kweli kabisa Mkuu lazima vibaraka wote wang'olewe Na sisi wanachama wote tuunge mkono kwa hatua wanazochukua viongozi za kusafisha Masalia
 
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,790
Likes
128
Points
160
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,790 128 160
Kwa waliosoma vizuri mkakati Wa siri (conspiracy) ...................ameweza kusaliti chama chake anachodai kimemlea tangu akiwa na miaka 16 hadi sasa amekuwa mwanasiasa anayefahamika nini kitamzuia kuuza nchi Kama atapata nafasi ya kuongoza nchi? .......
.
Hapa ndipo kwa sie tuanotizama UTAIFA uwa nasikia kama NIPASUKE ila naamini msemo huu wa kukopa toka jumba la cimea Marikani kuwa SHARK ARE BORN SWIM,ndio hivyo tena ITAKUWA NGUMU.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,455
Likes
47,987
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,455 47,987 280
Kilichobaki sasa wang'olewe uanachama hatuhitaji wasaliti
kamanda , kwa sasa hakuna namna yoyote ya zitto kuendelea kuwa mwanachama .
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
kamanda , kwa sasa hakuna namna yoyote ya zitto kuendelea kuwa mwanachama .
Ni kweli kabisa Mkuu, ila ni vizuri wanachama Na baadhi ya viongozi wasioelewa au ambao bado wanarubunika sababu za Zito kufukuzwa nao waelewe ili tuwe pamoja
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,597
Likes
1,659
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,597 1,659 280
naunga mkono hoja 100%
 
W

wakuwaza

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
316
Likes
33
Points
45
W

wakuwaza

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
316 33 45
naunga mkono hoja 100%
Uamuzi wa kumtimua Zitto uongozi na uanachama umechelewa sana. Ulipaswa uamuzi huo uwe umetekelezwa kabla ya Septemba mwaka huu. Yote niliyosoma, pamoja na zile hoja za Zitto, zinanifanya nihitimishe kuwa yeye ni msaliti tu. Sijashawishika vinginevyo.
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Uamuzi wa kumtimua Zitto uongozi na uanachama umechelewa sana. Ulipaswa uamuzi huo uwe umetekelezwa kabla ya Septemba mwaka huu. Yote niliyosoma, pamoja na zile hoja za Zitto, zinanifanya nihitimishe kuwa yeye ni msaliti tu. Sijashawishika vinginevyo.
Zitto ni mjanja sana amejitahidi sana kutoacha ushahidi kwenye usaliti lakini this time amepatikana!
 
GJHariohay

GJHariohay

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
1,013
Likes
898
Points
280
GJHariohay

GJHariohay

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
1,013 898 280
Zito ni msaliti tu full stop!!!
Sitaki kuamini kwamb zito ambaye ni mwelewa sana wa mambo ya democrasia na anayedai demokrasia ndani ya chama awe ndo mwandaaji mkuu wa mapinduzi kwa uongozi uliopo na bila kufuata taratibu zinazotakiwa et ndio demokrasia!
Sitaki kusikia zito akidai hahusiki wakti wenzake wamekiri kuwa yeye ndio mhusika mkuu ambaye anaandaliwa at the same time wanamkinga et hajui km yeye ndiye anayeandaliwa, haihitaji kuingia darasani kwa kweli!
Kama ataachiwa uanachama lazima akiri kuwa ni upendeleo wa pekee ambao asingestahili kabisa!
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Zito ni msaliti tu full stop!!!
Sitaki kuamini kwamb zito ambaye ni mwelewa sana wa mambo ya democrasia na anayedai demokrasia ndani ya chama awe ndo mwandaaji mkuu wa mapinduzi kwa uongozi uliopo na bila kufuata taratibu zinazotakiwa et ndio demokrasia!
Sitaki kusikia zito akidai hahusiki wakti wenzake wamekiri kuwa yeye ndio mhusika mkuu ambaye anaandaliwa at the same time wanamkinga et hajui km yeye ndiye anayeandaliwa, haihitaji kuingia darasani kwa kweli!
Kama ataachiwa uanachama lazima akiri kuwa ni upendeleo wa pekee ambao asingestahili kabisa!
Mkuu uko sahihi kabisa Na Zitto hastahiki hata kubaki kuwa mwanachama tu Wa Chadema. Huyu ni msaliti Mkuu aondoke arudi kwa wanaomtuma
 
Pius J. Kiwarya Lema

Pius J. Kiwarya Lema

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
1,061
Likes
382
Points
180
Pius J. Kiwarya Lema

Pius J. Kiwarya Lema

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
1,061 382 180
ULINZi wa kwanza wa MTU ni Akili

Niliona lile andishi, na nimerudia tena na tena kulisoma . HIYO TAASISI kingepasuka vipande vipande kama viongozi wasingeunasa Na K UCHUKUA HATUA
 

Forum statistics

Threads 1,250,688
Members 481,436
Posts 29,741,829