Kwa kuwa CHENJI ya rada inarudi basi ipelekwe huku..........


B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Serikali imesema muda wowote inaweza kupokea pesa zake ambazo maarufu chenji ya rada,,,,,,membe amesema wanataraj kuzipokea wakat wowote,,,,,,jumla ya hizo pesa nadhan ni zaid ya shiling bilion 70,,,,,sasa kwakuwa hizo pesa tulikua tunadai na tumepewa kibahati basi tuwalipe dowans,,,,,,,,,maana kwa mtazamo wangu ni kwamba hizo pesa (za rada na dowans zote zimetawaliwa na mizengwe na bora zikalipwa kimizengwe,,,,,baada ya hizo nil 70 kulipwa kwa dowans,nashauri mishahara ya rais,makamo wa rais,wazirimkuu na baraza la mawaziri ikatwe ili walipwe dowans,pia nusu ya mshahara wa Jaji Werema nao ukatwe kwa kujazia hilo gap
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Kama una wazo lolote mbadala naomba ulitoe,,,,,ni kwa jinsi gani walipa kodi tutaweza kuepuka zigo la dowans,,,,,,mim mawazo yangu ndio hayo hapo juu
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,633
Likes
3,798
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,633 3,798 280
Kama una wazo lolote mbadala naomba ulitoe,,,,,ni kwa jinsi gani walipa kodi tutaweza kuepuka zigo la dowans,,,,,,mim mawazo yangu ndio hayo hapo juu
kuepuka zigo la dowans ni kuiondoa ccm madarakani
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,536
Likes
6,635
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,536 6,635 280
Serikali imesema muda wowote inaweza kupokea pesa zake ambazo maarufu chenji ya rada,,,,,,membe amesema wanataraj kuzipokea wakat wowote,,,,,,jumla ya hizo pesa nadhan ni zaid ya shiling bilion 70,,,,,sasa kwakuwa hizo pesa tulikua tunadai na tumepewa kibahati basi tuwalipe dowans,,,,,,,,,maana kwa mtazamo wangu ni kwamba hizo pesa (za rada na dowans zote zimetawaliwa na mizengwe na bora zikalipwa kimizengwe,,,,,baada ya hizo nil 70 kulipwa kwa dowans,nashauri mishahara ya rais,makamo wa rais,wazirimkuu na baraza la mawaziri ikatwe ili walipwe dowans,pia nusu ya mshahara wa Jaji Werema nao ukatwe kwa kujazia hilo gap
i second your suggestion plus that offered through post # 3 above.
 

Forum statistics

Threads 1,214,642
Members 462,703
Posts 28,517,882