Kwa kusimamisha wagombea wawili wa urais, Je ccm imevunja katiba?


GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
875
Points
500
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
875 500
wana jf, kwa kipindi cha zaidi ya wiki moja tumesikia madai ya ccm kwamba dr. slaa ni
mwanachama mwenye kadi (inayolipiwa) wa ccm. pamoja na mengi yanayozungumzwa
kuhusu hili lipo jambo ambalo naona wengi hawalizungumzii. nalo ni hili,

kwa kukiri hadharani kwamba dr. slaa ni mwanachama wa ccm, chama hiki tawala kinakiri
kwamba katika uchaguzi wa 2010 ccm ilisimamisha wagombea wawili wa urais ambao
ni wanachama wa chama hicho. binafsi hili naona ni tatizo kubwa ambalo tume ya uchaguzi
inabidi iingilie kati na kutangaza kwamba uchaguzi wa 2010 ulikuwa batili.

aidha kama ccm itadai dr. slaa si mwanachama wa ccm ila alikuwa analipia kadi yake tuu,
basi itabidi ccm ikiri kwamba ilikuwa inajipatia mapato isivyohalali kwa kupokea pesa za
kadi kutoka kwa raia ambaye si mwanachama wake. hapa itabidi warudishe pesa zote za malipo
ya ada ya "uanachama" wa dr. slaa.

tafadhali wataalamu wa katiba na sheria za uchaguzi tusaidieni katika hili.
 
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
474
Points
225
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
474 225
Tulishasema kuendelea kujadili hili swala la kipuuzi ni upuuzi.ngoja na mimi niishie hapa nisijeitwa mpuuzi.
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 0
Pia muulize Padri muasi kwa nini alijificha kama ana kadi mpaka alipoumbuliwa na Nape? Kwa nini anaitunza na kulipia kadi kama yeye si mwana CCM, najua huna ubavu wa kumpinga mwenye ubavu huo ni Mmoja tu Naibu wake wengine nyie ni ndio mzee!
 
C

Changamoto2015

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
759
Points
225
C

Changamoto2015

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
759 225
Mdau hapo juu anaongea kitu chenye maana kubwa, kama kweli dk. Slaa alikuwa mwanachama halali wa CCM tangu 2010 basi uchaguzi ule ni batili. Na vyama vyote vinatakiwa kuwajibishwa.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Points
1,195
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 1,195
Mtu akikwambia jambo la kijinga,huku akijua kwamba anachokuambia ni cha kijinga nawe ukakubali basi atakudharau (Mwl.Nyerere:1995). Bila shaka Nape anawadharau sana mlioacha kujadili kuhusu mpango wa uranium,gesi na katiba mpya na hatimaye kuangukia kwenye kujadili watu binafsi bila shaka mnajidhalilisha.Kwa akili ya Nape ni sahihi kumjadili mtu sana kuliko wanyamapori wanaoporwa kila siku...Tanzania haina maslahi ya kudumu na Dr.Slaa ila na maliasili zake.Fungeni mjadala huu wa kipuuzi tuendelee kujadili misingi ya kuimarisha nchi miaka kwa mingi ijayo. Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Afrika.
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 0
CHADEMA mbona mnaleta nadharia nyingi wakati jibu analo SLAA? Kwanini musimuulize huko chamani?
 
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,436
Points
2,000
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
9,436 2,000
We better put an end to the discussion about this KADI thing
kweli hii takataka ingefungwa kwani inatukosesha amani humu JF aliyeianzisha hii thread amejitaja kuwa ni Makupa leo kaikamata Nape basi nchi nzima na hasa CDM hawalali au kuangalia kazi yao ya kuikosoa Sreikali na CCM wanazamia kwenye kadi tu,
Leteni mambo ya kuishtua Serikali km ipo usingizini au inapotea kuliko hii kadi kwani ni hal;ali yake Dr Slaa kuwa nayo
Mimi nina Kadi za vyama v3
 
Last edited by a moderator:
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 0
wana jf, kwa kipindi cha zaidi ya wiki moja tumesikia madai ya ccm kwamba dr. slaa ni
mwanachama mwenye kadi (inayolipiwa) wa ccm. pamoja na mengi yanayozungumzwa
kuhusu hili lipo jambo ambalo naona wengi hawalizungumzii. nalo ni hili,

kwa kukiri hadharani kwamba dr. slaa ni mwanachama wa ccm, chama hiki tawala kinakiri
kwamba katika uchaguzi wa 2010 ccm ilisimamisha wagombea wawili wa urais ambao
ni wanachama wa chama hicho. binafsi hili naona ni tatizo kubwa ambalo tume ya uchaguzi
inabidi iingilie kati na kutangaza kwamba uchaguzi wa 2010 ulikuwa batili.

aidha kama ccm itadai dr. slaa si mwanachama wa ccm ila alikuwa analipia kadi yake tuu,
basi itabidi ccm ikiri kwamba ilikuwa inajipatia mapato isivyohalali kwa kupokea pesa za
kadi kutoka kwa raia ambaye si mwanachama wake. hapa itabidi warudishe pesa zote za malipo
ya ada ya "uanachama" wa dr. slaa.

tafadhali wataalamu wa katiba na sheria za uchaguzi tusaidieni katika hili.
tunajua chadema ni ccm b. that is clear. hakuna cha ajabu hapo, hivi huoni hata vyombo vya habari vivyoibeba kama ccm? huone mpaka usalama wa taifa unawatumikia pia? mwenye macho haambiwi tazama.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,549
Points
2,000
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,549 2,000
Duu, huu wimbo wa Limahl bado unapigwa kila siku?

 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,639
Top