Kwa kuanzia iwe kwa wale wanaokunywa juice ya ngano | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kuanzia iwe kwa wale wanaokunywa juice ya ngano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtoboasiri, Jul 2, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa Wakenya hawataki bidhaa za Tanzania ziuzwe kwao (japo ni hodari kwa kutaka soko huru EAC) basi nasi tuzigomee bidhaa zao KWA KUANZIA NA TUSKER. Na asitokee mtu kudai kuwa tusker ni ya Serengeti breweries hiyo ni ya Wakenya!
     
  2. f

    fazili JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    yap hawa jamaa tusipowaangalia vizuri watafyonza sana uchumi wetu, kwasasa wanatuuzia 16bilion wakati sisi tunawauzia 4bilion tu export sales
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,469
    Likes Received: 9,854
    Trophy Points: 280
    Umetumwa na TBL
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,773
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    We utakua umetumwa na TBL,
    na jua tu kwamba dhambi ya ubaguzi hua haiishi, mwisho utasema tugomee hata Magazeti ya Mwananchi au pengine hata Precision Air
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    TBL hawanifahamu kwa hiyo hawana namna ya kunituma. Huu ni mtazamo wangu binafsi (naamini Bujibuji & co mnaukubali maana zaidi ya kunituhumu kutumwa na TBL hamjakanusha hoja yangu)
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,341
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Jamani, P air si ya shirima wa pale Rombo?! Au nimejidanganya!. Hata hivyo kimsingi naungamkono hoja.
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Siungi mkono hoja, walete Bidhaa zao sisi watumiaji ndiyo tuamue aidha kununua bidhaa za nyumbani au za Kenya..
    Binafsi ningefurahi kuona tunawashinda Wakenya kwa kupitia ushindani na siyo kwa kuwabania na kubebana..
    Watanzania tuna tatizo moja, tuko too relaxed ndo maana tunaogopa ushindani (kuanzia Rais mpaka mtanzania wa kawaida)..
    Tuboreshe bidhaa zetu ili ziweze kukubaliwa kwenye masoko ya nje siyo kulalama tu..
    Binafsi ni mhanga wa Ubwetekaji wa Watanzania wenzangu na ninaamini wakija wakenya zaidi tutaamka (tusipoamka basi acha ile kwetu)..
     
Loading...