Kwa kichwa hiki cha habari, gazeti hili litabaki?

DOFFA

JF-Expert Member
Jul 31, 2016
425
250
upload_2016-12-20_7-11-8.png
 

Isanga family

JF-Expert Member
Feb 25, 2015
7,328
2,000
Mnataka magazeti yawe kama ya Zimbabwe kuanzia ukurasa wa mbele ni habari za mapenzi tuu mwiko kumgusa Mugabe! wote hao wanasiasa hakuna shida hapo ingekua hao kwenye picha ni wanajeshi wa msituni ndio ingeeleweka maana yako..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom