Kwa kichapo cha udiwani chadema ilichopata ni dalili mbaya


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Kwa namna ccm ilivyotoa kipigo katika viti vya udiwani katika uchaguzi mdogo uliopita ni dalili kuwa cdm inabidi wajipange zaidi
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Toa takwimu sio blah blah!nani aliyepoteza viti?
 
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,052
Likes
2,084
Points
280
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,052 2,084 280
Kata walizoshinda CDM awali zilikua zinaongozwa na nani? Ni ipi tofauti ya kura kati ya wagombea ukilinganisha na chaguzi zilizopita?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
Kwan cdm ndo walikuwa wameshika hizo ngome?mbna unabadilisha topic wakati ccm ndo wanatakiwa wakae mkao wa kula kuondoka madarakani 2015

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Duh game la kirafiki la stars na Waganda hapa litakuwa baab kubwa,nitakutana tena na Okwi shamba la bibi
 
T

TOURMALINE

Senior Member
Joined
Jan 4, 2013
Messages
125
Likes
2
Points
35
T

TOURMALINE

Senior Member
Joined Jan 4, 2013
125 2 35
mpango mzima CCM au sio mkuu.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
kwan cdm ndo walikuwa wameshika hizo ngome?mbna unabadilisha topic wakati ccm ndo wanatakiwa wakae mkao wa kula kuondoka madarakani 2015

sent from my blackberry 9300 using jamiiforums
take it as a challenge
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,869
Likes
44
Points
145
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,869 44 145
najua wewe ni mwana ccm wa kawaida, subiria viongozi wako wakijitathimini utapata jibu, wakilinganisha ushindi wa kipindi cha nyuma na sasa, hali si nzuri. ila ni vyema ukaja na data za chaguzi za nyuma na sasa.
 
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,647
Likes
293
Points
180
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,647 293 180
...hizi elimu za kuunga-unga zina shida sana. Eti hawa ndo wale wale maklasimeti wa yule waziri wa ilimu aliosema tanzania imetokana na muungano wa rhodesia na pemba ?? lol
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Hivi ile album yenye nyimbo zifuatazo bado ipo mitaani? 1. Mkuki kwa nguruwe. 2. Liwalo na liwe.3. Serukamba oyee. 4. Siongei na mbwa ... 5. Mimba zisizotarajiwa. 6. Kibanda ni nani? 7. Siwatoi tena nje wabunge wakorofi.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Kwa namna ccm ilivyotoa kipigo katika viti vya udiwani katika uchaguzi mdogo uliopita ni dalili kuwa cdm inabidi wajipange zaidi
Kiongozi!

TIGo vipi tena? Imeanza kuleta shida uitiwe mafundi?
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Ebu leta jumla ya kura zote mkuu sio ya viti tuu tuone hiki kipigo cdm walichopata, make apa mbeya tumeyakwamgua magamba kwa kula tofauti zaidi ya mia sita
 
Kibuja

Kibuja

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
510
Likes
1
Points
35
Kibuja

Kibuja

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2009
510 1 35
Wamepata viti vingapi vilivyokuwa vinashikiliwa na CDM??? Hapo ndo kipimo sahihi
 
msani

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
1,621
Likes
451
Points
180
msani

msani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
1,621 451 180
Kwa namna ccm ilivyotoa kipigo katika viti vya udiwani katika uchaguzi mdogo uliopita ni dalili kuwa cdm inabidi wajipange zaidi
Yaani na hii nayo ni thread?unaleta vipi hoja kama hii bila kuwa na data zenye analysis ya kutosha..mfano:
1.idadi ya viti kwa vyama viwili ukionesha asilimia
2.kata ambazo kila chama imepoteza au kuzichukua ambapo awali zilikuwa chama kingine
3.idadi ya kula kwa kipindi kilichopita na sasa,utofauti wake ili kuona uelekeo wa baadae

jaribu kuja na data ila kwa kuwa jf ni shule basi kuwa tayari kujifunza
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,446
Likes
5,218
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,446 5,218 280
soma gazeti la mwannchi
U pu u z i wako unadhihirisha kwa kuamini kila kitu bila kushirikisha ubongo wako japo kidogo tu!
CCM ndiyo kapigwa mbaya uchaguzi huu na ndiyo maana Nape na Mwigulu hawajaita waandishi wa habari kupongeza;CHADEMA kachukua kata nyingi zilizokuwa za CCM na bado ww unatuambia CHADEMA ndiyo kashindwa?

Unahitaji akili za Sir Newton kuona hili?Propaganda za kitoto sana hizi!CHADEMA Taifa tangazeni siku wananchi tuingie mitaani kushangilia ushindi wetu!

Ifakara,Iyela,Dongobeshi,to mention few zilkuwa kata za CCM sasa zimeangukia CHADEMA!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Hahaha. Yaani chadema imewapokonya viti afu yenyewe ndo imepata kichapo? Huku kweyu masaini mume akitoka kuchubga baada ya miezi 5, akakuta mkewe ana mimba; ni ushindi wa ajabu. Manake amempiga bao aliemmimba mkewe. Wewe mto mada lazma ni mmasai.
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,891
Likes
12,846
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,891 12,846 280
Makamanda msipoteze muda kuwajibu wapuzi kama hawa sampuli ya akina Nape,Mwigulu,Juliana,Mwampamba na wengine wengi ambao hawaishi kotoa mada za kipuzi bila kufanya utafiti...am very sorry kwani wanaudhi kupita kiasi....wakisimama kwenye majukwaa ni upuzi..wakija huku jf ni upuzi...yani wao ni upuzi tu kila kukicha sijui huwa wanatumia nini!
 
S

Shokolokobangoshey

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
311
Likes
6
Points
0
S

Shokolokobangoshey

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
311 6 0
Duh game la kirafiki la stars na Waganda hapa litakuwa baab kubwa,nitakutana tena na Okwi shamba la bibi
Hiyo game kaka ni ya wachezaji wa ndani Okwi si anacheza nje ya Uganda na ndio maana hata Taifa stars Samatta na ulimwengu hawatakuwepo!
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
9
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 9 135
Nadhani majibu umeyapata sina haja ya kukuongeza
 

Forum statistics

Threads 1,273,261
Members 490,343
Posts 30,475,888