kwa kiasi kidogo tu nitaridhika nacho katika siku utakazonipa kazi

Ludger

Member
Dec 7, 2012
24
0
habari wanajamii
natarajia kuanza likizo kuanzia tar 16 December hadi tar 10 Januari. Nitakuwa Iringa kwa kipindi chote hicho, hivo nahitaji kufanya kazi yoyote inayoendana na fani za habari, Masoko na utafiti, utunzaji wa Nyaraka na computer. usijali kwa chochote ulichonacho nathamini kazi zaidi na si fedha.
tuwasiliane kwa 0715 545 485.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom