Kwa jinsi mbunge Tabasamu alivyomchongea DED Magesa kwa waziri Jafo ni wazi kuwa Wakurugenzi hawakupendelea CCM!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
40,388
2,000
Waziri wa Tamisemi mh Jaffo alikuwa ziarani wilayani Sengerema ndipo mbunge wa jimbo hilo mh Tabasamu akamchongea mkurugenzi Magesa kwa matumizi mabaya ya ardhi pamoja na fedha za wafadhili.

Jafo amelikabidhi suala hilo Takukuru.

chanzo: Clouds tv

My take; Kama wabunge wa CCM walipendelewa na wakurugenzi wakati wa uchaguzi kwanini Tabasamu amgeuke Magessa!

Maendeleo hayana vyama.
 

fimboyaasali

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
3,130
2,000
Tabasamu hana elimu, kwani kashindwa kuelewa kuwa maamuzi yote yaliyochuliwa na mkurugenzi yalipitishwa na vikao halali vya madiwani, mkuu wa wilaya ya sengerema katoa ufafanuzi wa hali ya juu, kuwa kika kitu kiliamuliwa kwa kuzingatia sheria
 

Idimulwa

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,293
2,000
Tabasamu hana elimu,kwani kashindwa kuelewa kuwa maamuzi yote yaliyochuliwa na mkurugenzi yalipitishwa na vikao halali vya madiwani,mkuu wa wilaya ya sengerema katoa ufafanuzi wa hali ya juu,kuwa kika kitu kiliamuliwa kwa kuzingatia sheria
Sasa kwani Jafo kayapeleka Takukuru
 

mdudu

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
3,948
2,000
Hawakupendelewa, walipitishwa na NEC kwa amei kutoka juu.
 

Mapank

JF-Expert Member
Mar 8, 2011
1,665
2,000
Waziri wa Tamisemi mh Jaffo alikuwa ziarani wilayani Sengerema ndipo mbunge wa jimbo hilo mh Tabasamu akamchongea mkurugenzi Magesa kwa matumizi mabaya ya ardhi pamoja na fedha za wafadhili.

Jafo amelikabidhi swala hilo Takukuru.

Source Clouds tv

My take; Kama wabunge wa CCM walipendelewa na wakurugenzi wakati wa uchaguzi kwanini Tabasamu amgeuke Magessa!

Maendeleo hayana vyama.
Una ushaidi?
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
38,418
2,000
Kwani wakurugenzi waliipendelea CCM kwa makubaliano? Wao waliagizwa wawatangaze wagombea wote wa ccm, na kama mtu hataki aache kazi. Sasa huyo Tabasamu yeye hajui maagizo hayo, yeye kwake anatengeneza kiki yake maana hakuna wapinzani wa kumpatia credits.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom