Kwa jinsi CDM inapokea mkaundi ya wanachama wapya,kuwepo muda hakumaanishi kuingiza wanachama wengi


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Kwa jinsi CDM inaingiza wanachama wengi ktk kila mkutano kwa miaka hii.Tutakuwa tunadanganyana kudai sijui nani alijenga chama kwa kuingiza wanachama wengi.

Nimeona miaka ya karibu makamanda km Lema, Mawazo,heche, na wengine wengi wanaochapa kazi kila mkutano wanaingiza watu ktk kipindi cha miaka km 3 hivi ni wazi kuwa wameingiza watu wengi sana ukilinganisha na wanodhani kuwa wamekaa muda mrefu.Wengi wa aliokuwa zamani alikushanya washabiki ambao kipindi kile hawakuwa na imani sana na upinzani.Pia watu hawakua na uhuru sana wa kujipambanua hadharani.

Wale wote wanaojidai kuwa wamejenga chama kwa kuleta watu watakuwa wanadanganya sana.Tena wakiwa ni wale wa zamani sana itakuw ani uongo zaidi.Makamanda wote wanafanya kazi km mchwa na miaka hii ndio mavuno yanakuja makubwa sana tofauti na washambiki zamani.Wanaoweza jidai ni wale walioweka misingi na Nidhamu ktk chama kuanzia zamani.Wakifuatiwa na walioheshimu na kukubali kufanya akzi km timu kwa ushirikiano na nidhamu.

Asimame yeyote alete idadi ya wanchama hai aliowaingiza CDM,halafe athibitihse kuwa wanazidi wengine hata wale walioingia miaka ya karibuni.

NInachoshukuru na kuwapongeza CDM ni kwamba kila ktu anawajibika na kuleta watu.kwa bahati mbaya kuna wale walioacha siku nyingi kushiriki M4C ,bado wanaamini kuwa walijenga chama kuingza wanachama wengi wakati kipindi hicho CDM walikuwa wakilima robo hekari, na watu walikuwa waoga.Leo CDM imelima kilometer zote za nchi na watu wapo huru zaidi kusema hisia zao na kujiunga na CDM, wanashuhudia vilema wakitembea ktk public domain..kuna M4C..Hawa waloacha chama na kujifanyia mambo yao wanyo kazi sana kushawishi kuwa wana cha kujivunia ktk idadi ya wanachana.

Viva CDM.
 
KING COBRA

KING COBRA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
2,783
Likes
62
Points
145
Age
29
KING COBRA

KING COBRA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
2,783 62 145
Kwa jinsi CDM inaingiza wanachama wengi ktk kila mkutano kwa miaka hii.Tutakuwa tunadanganyana kudai sijui nani alijenga chama kwa kuingiza wanachama wengi.

Nimeona miaka ya karibu makamanda km Lema, Mawazo,heche, na wengine wengi wanaochapa kazi kila mkutano wanaingiza watu ktk kipindi cha miaka km 3 hivi ni wazi kuwa wameingiza watu wengi sana ukilinganisha na wanodhani kuwa wamekaa muda mrefu.Wengi wa aliokuwa zamani alikushanya washabiki ambao kipindi kile hawakuwa na imani sana na upinzani.Pia watu hawakua na uhuru sana wa kujipambanua hadharani.

Wale wote wanaojidai kuwa wamejenga chama kwa kuleta watu watakuwa wanadanganya sana.Tena wakiwa ni wale wa zamani sana itakuw ani uongo zaidi.Makamanda wote wanafanya kazi km mchwa na miaka hii ndio mavuno yanakuja makubwa sana tofauti na washambiki zamani.Wanaoweza jidai ni wale walioweka misingi na Nidhamu ktk chama kuanzia zamani.Wakifuatiwa na walioheshimu na kukubali kufanya akzi km timu kwa ushirikiano na nidhamu.

Asimame yeyote alete idadi ya wanchama hai aliowaingiza CDM,halafe athibitihse kuwa wanazidi wengine hata wale walioingia miaka ya karibuni.

NInachoshukuru na kuwapongeza CDM ni kwamba kila ktu anawajibika na kuleta watu.kwa bahati mbaya kuna wale walioacha siku nyingi kushiriki M4C ,bado wanaamini kuwa walijenga chama kuingza wanachama wengi wakati kipindi hicho CDM walikuwa wakilima robo hekari, na watu walikuwa waoga.Leo CDM imelima kilometer zote za nchi na watu wapo huru zaidi kusema hisia zao na kujiunga na CDM, wanashuhudia vilema wakitembea ktk public domain..kuna M4C..Hawa waloacha chama na kujifanyia mambo yao wanyo kazi sana kushawishi kuwa wana cha kujivunia ktk idadi ya wanachana.

Viva CDM.
hii hoja siyo nzuri
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,042
Likes
3,237
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,042 3,237 280
Message sent and Delivered.
CHADEMA ni kama Bahari...haikai na uchafu
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
hii hoja siyo nzuri
hembu dadavua kiongozi....ninachojua.Enzi hii wanachama wanavunwa kwa wingi sana.Kiongozi anayejigmba kwa kuivingiza wanachama(tena wengi ni washabiki kwa enzi zile )wengi kwa vile kaka muda mrefe halafu kipindi fulani akakaa bench akieruzi facebook,twiiter baada ya kuja IPAD.Then ajue idadi ya wanachama wake inaweza kuwa kituko enzi hizi za akina falcao, messi,ronaldo,ibrahimovich,eto...
 

Forum statistics

Threads 1,250,676
Members 481,436
Posts 29,741,384