Kwa hizi marks anaweza somea diploma ya ualimu wa sekondari?


Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2014
Messages
2,131
Likes
645
Points
280
Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2014
2,131 645 280
Binamu yangu Form 4 alipata C 4 na D 2 na sasa amemaliza certificate ya maendeleo ya jamii jee akiaply ualimu wa sekondar atapata?
 
M

matc

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2012
Messages
246
Likes
31
Points
45
M

matc

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2012
246 31 45
Inatakiwa apply diploma in primary education
 
F

frog boy

Member
Joined
May 4, 2016
Messages
26
Likes
9
Points
5
F

frog boy

Member
Joined May 4, 2016
26 9 5
Hapo a apply diploma in primary education au aende A level ili baadae akija kufanikiwa aende elimu ya juu au diploma in secondary education
 
Duniaze

Duniaze

Senior Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
151
Likes
13
Points
35
Duniaze

Duniaze

Senior Member
Joined Feb 27, 2013
151 13 35
wew ualimu cio kirahic kiivyo kwa kutokea form four then ualimu wa sekondari..komaaa advace kwanza..
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,833
Likes
1,291
Points
280
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,833 1,291 280
Hawezi, labda Dip ya Primary.
 

Forum statistics

Threads 1,235,856
Members 474,755
Posts 29,238,693