Kwa hili Zitto amekuwa Shibuda....


Status
Not open for further replies.
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
1,318
Likes
453
Points
180
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2012
1,318 453 180
Nakumbuka mwaka jana miezi ya mwishoni, John Shibuda MP wa CHADEMA alihudhuria mkutano wa NEC CCM Dodoma sina hakika kama alialikwa ama la.

Alipopata nafasi ya kuongea alisema, mungu akimjalia uzima mwaka 2015 atagombea kiti cha uraisi na kuomba mwenyekiti wa ccm taifa aje kuwa msaidizi wake kumpigia kampeni. kumbuka hakuna kikao cha chama (CDM) ama uchaguzi uliofanyika kupitisha jina la mgombea kiti cha urais.

Leo zitto anaenda kufanya mkutano ambao naamin hauna baraka za chama, na mbaya zaidi maeneo ambayo Dr. Slaa kafanya mikutano muda si mrefu, ni kwa mantiki gani hasa? Huu si ufujaji wa fedha?

Kutafuta umaarufu wa kibinafsi namna ni kubomoa na si kujenga.
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Hii amejitengenezea halali ya kufukuzwa yeye mwenyewe.....hata wale walidhani sio msaliti sasa hivi hawana ubishi tena
 
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
1,253
Likes
94
Points
160
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
1,253 94 160
Zitto kweli kawashika vby.poleni sana wakuu
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,785
Likes
3,013
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,785 3,013 280
Zitto kweli kawashika vby.poleni sana wakuu
amejishika pabaya yeye na magamba wanaomdanganya. Anajisumbua kuzifuta nyayo za dr.Slaa jambo ambalo litazidi kumdhalilisha. Cdm si genge la wahuni ni taasisi imara inayoendeshwa kwa taratibu na malengo yenye kujibu shida za watanzania.
Hata angefanya mbinu gani, bado sana na huenda akaishia kule kwa nduguye Kabouru.
Namshauri ajitulize tu na aombe msamaha kwa aliyoyafanya vinginevyo aende zake huko asituhamishe kwenye tafakuri ya kufukuzwa kazi kwa mawaziri na hatima ya tembo wetu!
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,070
Likes
967
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,070 967 280
Kwanza nipongeze maamuzi ya kamati kuu ya kuwashughulikia wasaliti bila kupoteza muda.

Ili kujenga nidhamu ya kweli ni muda muafaka sasa tukahakikisha mropokaji bwana shibuda ananyooshwa vilivyo ikiwezekana kuliachia jimbo na iwe hivyo.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,272
Likes
3,606
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,272 3,606 280
Hana madhara
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
Kwanza nipongeze maamuzi ya kamati kuu ya kuwashughulikia wasaliti bila kupoteza muda.

Ili kujenga nidhamu ya kweli ni muda muafaka sasa tukahakikisha mropokaji bwana shibuda ananyooshwa vilivyo ikiwezekana kuliachia jimbo na iwe hivyo.
Shibuda katuliza mzuka kipindi hiki kukaribia uchaguzi kwa vile ana mengi kichwani vipi aweze kusimama tena kutetea kiti kile wakati alishazipindulia shini meza zote mbili zilizomsaidia kusimama CCM na Chadema. Zitto tatizo utoto ambao amekubali kutumiwa na leo anajutia na hata CCM wakimpa ukuu wa wilaya ataishia yale yale ya akina Kabour kuwa ndoto iliyozimika katika uwanja wa kisiasa kama nilviyosoma kitabu cha fasihi ya kiswahili nakikumbuka kwa kichwa "NJOZI ILIYOPOTEA".

Shaka langu M2 ambaye wanazungukazunguka kutomtaja akina Kitila pengine ni yule makamu mwenyekiti Taifa mzee na Mbunge wa Mpanda, amekuwa kipepeo kinachorukaruka huku na kule tabia isiyoendana na utu uzima wake hata bila aibu mara kadhaa kutupa kadi yake ya uanachama na hatimaye karibuni kubwaga manyanga. Ana Tatizo la kuzeeka vibaya.
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,867
Likes
931
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,867 931 280
Kwanza nipongeze maamuzi ya kamati kuu ya kuwashughulikia wasaliti bila kupoteza muda.

Ili kujenga nidhamu ya kweli ni muda muafaka sasa tukahakikisha mropokaji bwana shibuda ananyooshwa vilivyo ikiwezekana kuliachia jimbo na iwe hivyo.
Nafikiri anayefuta ni MBOWE kwa kupewa fedha na rostam azizi ili kuihujumu CHADEMA
 
A

Anderson Shimb

Senior Member
Joined
Dec 23, 2013
Messages
169
Likes
0
Points
0
Age
57
A

Anderson Shimb

Senior Member
Joined Dec 23, 2013
169 0 0
Chadema sasa kwishneyiiiiiiii, hatushangai sisi wenye ukomavu wa siasa, nawahakikishia wana JF, angalieni na kusoma hoja au michango ya wana-cdm uchwara utaona wanaandika; mara buku7 huyo, maccm hayo, magamba huyo, fisadi, kazeeka vibaya huyo, na matusi kadha wa kadha. Sasa swali Slaa ni kijana? Mtei yuko Bavicha?, Baregu yuko sekondari anasoma?, viongozi wote wa cdm kumuacha Zitto wote ni pro-ccm mbona hamjawatukana na kuwaambia maccm, magamba n.k, Chadema Chali Shaban Mambo alipigwa kwenye mkutano wa Kamati kuu uliomalizika hivi karibuni tena mbele ya Mbowe, Mwigamba alipigwa mbele ya Mbowe na kunyang'anywa Labtop yake, Ludovick akipigwa mbele ya Mbowe Ubungo Plaza, Je tuamini kwamba Mbowe hupanga uchafu huu wa viongozi wengine kuadhibiwa kwa kipigo? Kama ndivyo kwa Zitto wamechemsha labda hakutokea Mwandiga, wamuulize mtu mmoja alitumia mkono wake kumsonda Zitto, alijuta kuzaliwa! , Sembuse ka-mbowe, ka-slaa,ka-lisu na tu-mnyika, tu-wenje,tu-lema. Maviiiiiiiiiiiiiiiiii.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,414
Members 475,125
Posts 29,257,087