Kwa hili sakata la Prof Assad na Ndugai naipongeza sana CCM


thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,006
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,006 2,000
Kwenye huu mtanziko wa bunge na CAG ,chama cha mapinduzi kinalichukua kwa umakini mkubwa sana kwa kuchunga kauli yake ,napongeza uongozi mzima wa ccm kwa utulivu huu,

Najua mnalifanyia ,kazi na mtatoka na kauli moja yenye kuleta mshikamano kwa watanzania na si kama wale ambao kila tukio hutumia kama mtaji wa kisiasa,

Suala la kila kiongozi kutoka na tamko lake hua na madhara , ,kwani kauli inaweza kua ni njema ila ikatafisiriwa kipotoshaji,na kua mbaya sana kwa chama na serikali mbele ya wananchi.

Kuna kundi linalazimisha viongozi mtoe tamko ili wapate pa kuanzishia mijadala mingine.na lazima kutakuwepo propaganda za upotoshaji

Najua mko katika vikao nyeti kwa lengo la kumaliza mtanziko huu kwa salama kabisa.na tuna matarajio chanya kwa hii issue.
Napongeza sekretarieti ya chama kwa kuwaonyesha watanzania ya kua ccm ni chama imara na kikongwe barani afrika.

Mwisho viongozi wa ccm kumbukeni mdomo uliponza kichwa,chungeni kauli zenu dhidi ya mahasimu wenu.

Nawatakia kazi njema
 
Malujo

Malujo

Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
75
Points
125
Malujo

Malujo

Member
Joined Aug 11, 2018
75 125
Kwenye huu mtanziko wa bunge na Cag ,chama cha mapinduzi kinalichukua kwa umakini mkubwa sana kwa kuchunga kauli yake ,napongeza uongozi mzima wa ccm kwa utulivu huu,

Najua mnalifanyia ,kazi na mtatoka na kauli moja yenye kuleta mshikamano kwa watanzania na si kama wale ambao kila tukio hutumia kama mtaji wa kisiasa,

Suala la kila kiongozi kutoka na tamko lake hua na madhara , ,kwani kauli inaweza kua ni njema ila ikatafisiriwa kipotoshaji,na kua mbaya sana kwa chama na serikali mbele ya wananchi.

Kuna kundi linalazimisha viongozi mtoe tamko ili wapate pa kuanzishia mijadala mingine.na lazima kutakuwepo propaganda za upotoshaji

Najua mko katika vikao nyeti kwa lengo la kumaliza mtanziko huu kwa salama kabisa.na tuna matarajio chanya kwa hii issue.
Napongeza sekretarieti ya chama kwa kuwaonyesha watanzania ya kua ccm ni chama imara na kikongwe barani afrika.

Mwisho viongozi wa ccm kumbukeni mdomo uliponza kichwa,chungeni kauli zenu dhidi ya mahasimu wenu.

Nawatakia kazi njema
Ok, good idea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wakatanta

wakatanta

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
760
Points
500
wakatanta

wakatanta

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
760 500
Wanaviziwa,wakijichanganya tu imekula kwao
Kwenye huu mtanziko wa bunge na Cag ,chama cha mapinduzi kinalichukua kwa umakini mkubwa sana kwa kuchunga kauli yake ,napongeza uongozi mzima wa ccm kwa utulivu huu,

Najua mnalifanyia ,kazi na mtatoka na kauli moja yenye kuleta mshikamano kwa watanzania na si kama wale ambao kila tukio hutumia kama mtaji wa kisiasa,

Suala la kila kiongozi kutoka na tamko lake hua na madhara , ,kwani kauli inaweza kua ni njema ila ikatafisiriwa kipotoshaji,na kua mbaya sana kwa chama na serikali mbele ya wananchi.

Kuna kundi linalazimisha viongozi mtoe tamko ili wapate pa kuanzishia mijadala mingine.na lazima kutakuwepo propaganda za upotoshaji

Najua mko katika vikao nyeti kwa lengo la kumaliza mtanziko huu kwa salama kabisa.na tuna matarajio chanya kwa hii issue.
Napongeza sekretarieti ya chama kwa kuwaonyesha watanzania ya kua ccm ni chama imara na kikongwe barani afrika.

Mwisho viongozi wa ccm kumbukeni mdomo uliponza kichwa,chungeni kauli zenu dhidi ya mahasimu wenu.

Nawatakia kazi njema
 
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2006
Messages
13,516
Points
2,000
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2006
13,516 2,000
Kwenye huu mtanziko wa bunge na Cag ,chama cha mapinduzi kinalichukua kwa umakini mkubwa sana kwa kuchunga kauli yake ,napongeza uongozi mzima wa ccm kwa utulivu huu,

Najua mnalifanyia ,kazi na mtatoka na kauli moja yenye kuleta mshikamano kwa watanzania na si kama wale ambao kila tukio hutumia kama mtaji wa kisiasa,

Suala la kila kiongozi kutoka na tamko lake hua na madhara , ,kwani kauli inaweza kua ni njema ila ikatafisiriwa kipotoshaji,na kua mbaya sana kwa chama na serikali mbele ya wananchi.

Kuna kundi linalazimisha viongozi mtoe tamko ili wapate pa kuanzishia mijadala mingine.na lazima kutakuwepo propaganda za upotoshaji

Najua mko katika vikao nyeti kwa lengo la kumaliza mtanziko huu kwa salama kabisa.na tuna matarajio chanya kwa hii issue.
Napongeza sekretarieti ya chama kwa kuwaonyesha watanzania ya kua ccm ni chama imara na kikongwe barani afrika.

Mwisho viongozi wa ccm kumbukeni mdomo uliponza kichwa,chungeni kauli zenu dhidi ya mahasimu wenu.

Nawatakia kazi njema
wametoka na barua ya kumtaka ajiuzuru ili fisiemu wapone..
AMEGOMA anasema mfukuzeni tu kama mnaweza
 
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
4,811
Points
2,000
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
4,811 2,000
Wanahofia kudhalilika kama ilivyokuwa wakati ule wa kikokotoo. Mpenda sifa aliwamwaga na kuibuka na yake tu.
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,489
Points
2,000
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,489 2,000
Kwenye huu mtanziko wa bunge na Cag ,chama cha mapinduzi kinalichukua kwa umakini mkubwa sana kwa kuchunga kauli yake ,napongeza uongozi mzima wa ccm kwa utulivu huu,
Kwani ile kamati ya Bunge iliyomtia hatiani CAG hujui ni ya watu gani? Ngoma imekuwa nzito na Supika kamwingiza JPM itabidi CCM watafute pakutokea bado wamepigwa ganzi hadi sasa!!!!!
 
Kaziutumishi

Kaziutumishi

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
240
Points
500
Kaziutumishi

Kaziutumishi

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2018
240 500
Kwenye huu mtanziko wa bunge na Cag ,chama cha mapinduzi kinalichukua kwa umakini mkubwa sana kwa kuchunga kauli yake ,napongeza uongozi mzima wa ccm kwa utulivu huu,

Najua mnalifanyia ,kazi na mtatoka na kauli moja yenye kuleta mshikamano kwa watanzania na si kama wale ambao kila tukio hutumia kama mtaji wa kisiasa,

Suala la kila kiongozi kutoka na tamko lake hua na madhara , ,kwani kauli inaweza kua ni njema ila ikatafisiriwa kipotoshaji,na kua mbaya sana kwa chama na serikali mbele ya wananchi.

Kuna kundi linalazimisha viongozi mtoe tamko ili wapate pa kuanzishia mijadala mingine.na lazima kutakuwepo propaganda za upotoshaji

Najua mko katika vikao nyeti kwa lengo la kumaliza mtanziko huu kwa salama kabisa.na tuna matarajio chanya kwa hii issue.
Napongeza sekretarieti ya chama kwa kuwaonyesha watanzania ya kua ccm ni chama imara na kikongwe barani afrika.

Mwisho viongozi wa ccm kumbukeni mdomo uliponza kichwa,chungeni kauli zenu dhidi ya mahasimu wenu.

Nawatakia kazi njema
Sawa paid troll wa jiwe kichaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
784
Points
1,000
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
784 1,000
Kwenye huu mtanziko wa bunge na Cag ,chama cha mapinduzi kinalichukua kwa umakini mkubwa sana kwa kuchunga kauli yake ,napongeza uongozi mzima wa ccm kwa utulivu huu,

Najua mnalifanyia ,kazi na mtatoka na kauli moja yenye kuleta mshikamano kwa watanzania na si kama wale ambao kila tukio hutumia kama mtaji wa kisiasa,

Suala la kila kiongozi kutoka na tamko lake hua na madhara , ,kwani kauli inaweza kua ni njema ila ikatafisiriwa kipotoshaji,na kua mbaya sana kwa chama na serikali mbele ya wananchi.

Kuna kundi linalazimisha viongozi mtoe tamko ili wapate pa kuanzishia mijadala mingine.na lazima kutakuwepo propaganda za upotoshaji

Najua mko katika vikao nyeti kwa lengo la kumaliza mtanziko huu kwa salama kabisa.na tuna matarajio chanya kwa hii issue.
Napongeza sekretarieti ya chama kwa kuwaonyesha watanzania ya kua ccm ni chama imara na kikongwe barani afrika.

Mwisho viongozi wa ccm kumbukeni mdomo uliponza kichwa,chungeni kauli zenu dhidi ya mahasimu wenu.

Nawatakia kazi njema
Wameshikwa pabaya.... Kiufupi wamekamatika ktk huu mtanziko wa Spika was Bunge na Nd, Assad au CAG himself.

Si CCM wala Magufuli wenye kufanya kitu hapa, zaidi ni kumpigia magoti CAG.

Masinema kama ya kikokotoo hapa yamekutana na kisiki cha Katiba...

Akili za kipiere Liquid... Hapa ndio mwisho.

So hakuna cha utulivu, ukisikia miti yote inateleza ndio hii,

Press ya Spika na Vyombo vya habari juzi ilikuwa na majibu tosha.

Elimu Elimu Elimu, labda wabunge Lusinde Kibajaji na Msukuma wanaweza kuwasaidia ktk hili wakishirikiana na Piere Liquid.

Pole pole kaelemewa.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2018
Messages
995
Points
1,000
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2018
995 1,000
upumbavu mwingine unauleta kutoka katika halmashauri ya kichwa chako.Kitendo cha bunge kupiga kura nyingi kusitisha kufanya kazi na CAG tayari hilo ni sawa na tamko la chama.hakuna jipya na inajulikana kuwa ccm wapo upande wa kumpinga CAG
Hicho ni chama makini,hakikurupuki,wale wengine ni matamko mpaka yamezoeleka ,action sifuri
Sent using Jamii Forums mobile app
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
18,183
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
18,183 2,000
Weka wazi ushahidi hapa hadharani,hili ni jukwaa huru,
Bora umewaonya kwani ccm chini ya Magufuli walijipamba sana kama ni wazalendo, Ndugai akawaingiza mkenge wabunge wafuata upepo wa ccm. Bahati mbaya wananchi wamefahamu CAG ndio mzalendo wa kweli sio hao wezi wa kura. Kwasasa inabidi waje na tamko la kinafiki maana wanaona uchaguzi umekaribia na taswira iliyojengwa kuwaaminisha wananchi ccm ni mpya nayo inaanza kuharibika kwa kasi. CAG ashikilie hapohapo hakuna kuomba msamaha kwa muhuni yoyote, kuanzia kwa anayetuma mpaka anayetumwa.
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
5,614
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
5,614 2,000
Kwenye huu mtanziko wa bunge na CAG ,chama cha mapinduzi kinalichukua kwa umakini mkubwa sana kwa kuchunga kauli yake ,napongeza uongozi mzima wa ccm kwa utulivu huu,

Najua mnalifanyia ,kazi na mtatoka na kauli moja yenye kuleta mshikamano kwa watanzania na si kama wale ambao kila tukio hutumia kama mtaji wa kisiasa,

Suala la kila kiongozi kutoka na tamko lake hua na madhara , ,kwani kauli inaweza kua ni njema ila ikatafisiriwa kipotoshaji,na kua mbaya sana kwa chama na serikali mbele ya wananchi.

Kuna kundi linalazimisha viongozi mtoe tamko ili wapate pa kuanzishia mijadala mingine.na lazima kutakuwepo propaganda za upotoshaji

Najua mko katika vikao nyeti kwa lengo la kumaliza mtanziko huu kwa salama kabisa.na tuna matarajio chanya kwa hii issue.
Napongeza sekretarieti ya chama kwa kuwaonyesha watanzania ya kua ccm ni chama imara na kikongwe barani afrika.

Mwisho viongozi wa ccm kumbukeni mdomo uliponza kichwa,chungeni kauli zenu dhidi ya mahasimu wenu.

Nawatakia kazi njema
Utulivu wa kutuletea wajinga kina Pierre ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

Component

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2019
Messages
330
Points
250
C

Component

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2019
330 250
UVCCM ulishatoa msimamo wao kupitia Chairman wao.

Sasa sijui nn tutegemee toka kwao....
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,006
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,006 2,000
Chama gani makini wanakataa kufanya kazi na CAG halafu baadae wanajua wameharibu na wanabanwa na katiba inabidi tu wapokee report yake na kuifanyia kazi,shame!
Nazungumzia ccm,sizungumzii azimio la bunge
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,006
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,006 2,000
UVCCM ulishatoa msimamo wao kupitia Chairman wao.

Sasa sijui nn tutegemee toka kwao....
Kama ni hivyo,kwanini mnamchimba Bashiru,Polepole,na Mzee Mangula watoe tamko?,viongozi wa ccm sio poyoyo kama wale wa saccos ya ufipa.,kila.muda matamko,utekelezaji zero
 

Forum statistics

Threads 1,285,928
Members 494,830
Posts 30,879,298
Top