Kwa hili ni aibu ddodma


M

masoudmwevi

Member
Joined
Aug 5, 2008
Messages
53
Likes
1
Points
15
M

masoudmwevi

Member
Joined Aug 5, 2008
53 1 15
Nimepita Dodoma mjini kwa kweli ukiangalia mzunguko (ROUND ABOUT) wa pale Oil Com kama unakaribia ukumbi wa bunge na CBE yaani maua yake yamegeuka uchafu hayapendezi hata kidogo hakuna watu wa kuyatengeneza the same apply kwenye Round About ya kuingia stand kuu ya mabasi mjini lakini kwenye round about ya njia ya kwenda Nkuhungu hakuna jani hata moja lililopandwa
wadau mnasemaje kwani mara mia ya morogoro zinahudumiwa
nawasilisha
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,812
Likes
632
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,812 632 280
Vipi hali ya hewa lakini?
 
M

masoudmwevi

Member
Joined
Aug 5, 2008
Messages
53
Likes
1
Points
15
M

masoudmwevi

Member
Joined Aug 5, 2008
53 1 15
hali ya hewa ni jua tu labda baadhi ya maeneo ya singida ndio nikakuta maji as if imenyesha asubuhi yake tu
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
basi nenda manispaa ya moshi! vinginevyo hata dar ni hivyoX2
 
shiumiti

shiumiti

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
438
Likes
3
Points
35
shiumiti

shiumiti

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
438 3 35
Vipi hali ya hewa lakini?

Hali sidhani kama hali ya hewa ni sababu ya kutopanda maua....si wamwagilie. Huko halmashauri kwani hakuna pesa za kuwalipa vibarua???
DODOMA WANATUABISHA. MEYA NA MKURUGENZI HABARI NDO HIYOOO!!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,450
Likes
1,305
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,450 1,305 280
watoto wa kirangi vipi, uliwaona?
 
shiumiti

shiumiti

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
438
Likes
3
Points
35
shiumiti

shiumiti

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
438 3 35
Nimepita Dodoma mjini kwa kweli ukiangalia mzunguko (ROUND ABOUT) wa pale Oil Com kama unakaribia ukumbi wa bunge na CBE yaani maua yake yamegeuka uchafu hayapendezi hata kidogo hakuna watu wa kuyatengeneza the same apply kwenye Round About ya kuingia stand kuu ya mabasi mjini lakini kwenye round about ya njia ya kwenda Nkuhungu hakuna jani hata moja lililopandwa
wadau mnasemaje kwani mara mia ya morogoro zinahudumiwa
nawasilisha

Si la maua tu, hata suala la barabara za DOdoma mimi linanitia shaka. Sijui ile barabara ya kuelekea ukumbi wa bunge ndo imekamilika au????? Maana ni mwaka na zaidi naona ni kokoto na lami ina mabonde. Mawaziri na wabunge wanapita kila kipindi cha Bunge, lakini hakuna anyeshangaa..

KWA KIFUPI DODOMA NI AIBU......
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
58
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 58 0
Si la maua tu, hata suala la barabara za DOdoma mimi linanitia shaka. Sijui ile barabara ya kuelekea ukumbi wa bunge ndo imekamilika au????? Maana ni mwaka na zaidi naona ni kokoto na lami ina mabonde. Mawaziri na wabunge wanapita kila kipindi cha Bunge, lakini hakuna anyeshangaa..

KWA KIFUPI DODOMA NI AIBU......
Is that you kwenye hiyo avatar...... umependenza kweli kweli
 
Madago

Madago

Senior Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
116
Likes
0
Points
33
Madago

Madago

Senior Member
Joined Feb 7, 2009
116 0 33
Hivi mpango wa kuhamishia ofisi zote za serikali kwenda Dodoma bado upo?
 
M

masoudmwevi

Member
Joined
Aug 5, 2008
Messages
53
Likes
1
Points
15
M

masoudmwevi

Member
Joined Aug 5, 2008
53 1 15
Ng'wanangwa watoto wa kirangi wapo kama kawaida yao wakijinafasi kwa mapishi yao
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
Nimepita Dodoma mjini kwa kweli ukiangalia mzunguko (ROUND ABOUT) wa pale Oil Com kama unakaribia ukumbi wa bunge na CBE yaani maua yake yamegeuka uchafu hayapendezi hata kidogo hakuna watu wa kuyatengeneza the same apply kwenye Round About ya kuingia stand kuu ya mabasi mjini lakini kwenye round about ya njia ya kwenda Nkuhungu hakuna jani hata moja lililopandwa
wadau mnasemaje kwani mara mia ya morogoro zinahudumiwa
nawasilisha
mkuu huna simu ya kemera utuletee picha?
 

Forum statistics

Threads 1,205,631
Members 458,028
Posts 28,200,685