Kwa hili Ngeleja sintokusamehe...


mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Natangaza rasmi kutomtambua huyu waziri wa mgao wa umeme w.ngeleja na ninaapa kwa jina la mungu tukikutana mi na wewe ni maadui na hata kwa bomu ntakulipua msh...nzi mkubwa wewe....huwezi kutufanya watz wote ni kama kuku anaedanganywa na punje za maindi kisha anadakwa na kuchinjwa....naichukia sana tanesco na kuchukia sana ngeleja sio tu kwa kukosa umeme lakini kwa kuendelea kudanganya uma eti kwa kuwa si wafatiliaji na wala si watu wa ku react....
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,025
Likes
4,642
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,025 4,642 280
Duh wewe kweli unaweza kujilipua ila huo si utamaduni wetu.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Natangaza rasmi kutomtambua huyu waziri wa mgao wa umeme w.ngeleja na ninaapa kwa jina la mungu tukikutana mi na wewe ni maadui na hata kwa bomu ntakulipua msh...nzi mkubwa wewe....huwezi kutufanya watz wote ni kama kuku anaedanganywa na punje za maindi kisha anadakwa na kuchinjwa....naichukia sana tanesco na kuchukia sana ngeleja sio tu kwa kukosa umeme lakini kwa kuendelea kudanganya uma eti kwa kuwa si wafatiliaji na wala si watu wa ku react....
<br />
<br />
Kuwa na subira wewe, mambo mazuri hayataki haraka.
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Ngoja ngoja utakuta mwana si wako.....
 
kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
112
Likes
0
Points
33
kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined Nov 14, 2010
112 0 33
Mi nilisema kama hajatudharau basi ametutukana swala la mgao kupungua ndo imezidi
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
wewe ulitegemea nini wakati biashara ya genereta ndo inashika kasi?
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Kuwa na subira wewe, mambo mazuri hayataki haraka.
<br />
<br />
Utabiri wa hali ya hewa tunategemea kuwa na mafuriko, nina imani mabwawa yatajaa,

Hata hivyo TANESCO imeshachukua bil 350 kwaajili ya kuendelesha gas na diesel plants kutakuwa na excess reserve na capacity charge ya kufa mtu,

Kukabiliana na ukata, itabidi shirika liombe tarrif increase....

Kwa sasa transmission lines zimezidiwa na mzigo katika msongo wa 220KV etc kuongeza uzalishaji umeme kupitia kwenye mifumo hiyo chakavu inaongeza upotevu wa umeme na voltage problem, hivyo tutaongeza generation bila kuongeza transmission....

Hayo ndio mambo mazuri tunayoyasubiri kwa hamu

Kidumu chama cha Magamba!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Suluhisho ni kununua tu majenereta ya kutumia majumbani mwetu maana inaonekana Ngeleja hana suluhisho la hili tatizo kwa sasa...
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Prof mlacha aliwah kuwambia wafanyakazi Udom kwamba KUKU ANAELALIA HUWA ACHINJWI HATA KWA DAWA,
 
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
532
Likes
5
Points
35
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
532 5 35
lol mgao kitu mwaka mzima, chezea serikali ya magamba weye, bado mgao wa roho zetu tu jamaniiiiii
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
ama kweli kazi tunayo.............huh
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
serikali ndo inunue kufidia gharama zetu za kuweka liumeme lao
ambalo halina kazi na sisi





Suluhisho ni kununua tu majenereta ya kutumia majumbani mwetu maana inaonekana Ngeleja hana suluhisho la hili tatizo kwa sasa...
 
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
475
Likes
8
Points
35
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
475 8 35
Natangaza rasmi kutomtambua huyu waziri wa mgao wa umeme w.ngeleja na ninaapa kwa jina la mungu tukikutana mi na wewe ni maadui na hata kwa bomu ntakulipua msh...nzi mkubwa wewe....huwezi kutufanya watz wote ni kama kuku anaedanganywa na punje za maindi kisha anadakwa na kuchinjwa....naichukia sana tanesco na kuchukia sana ngeleja sio tu kwa kukosa umeme lakini kwa kuendelea kudanganya uma eti kwa kuwa si wafatiliaji na wala si watu wa ku react....
mmmhh@!!!
 
tatizomuda

tatizomuda

Member
Joined
May 5, 2011
Messages
49
Likes
0
Points
13
tatizomuda

tatizomuda

Member
Joined May 5, 2011
49 0 13
tanesco janga la taifa,wakuu naomba mnijuze mfano umejenga kibanda chako sehemu ukataka kuwekewa umeme sasa nguzo hazijafika ktk eneo lako wanakwambia ununue nguzo then unafanya vile wanavyotaka je nguzo zinabaki kuwa mali yako kwasababu umenunua au inakuaje hapo maana kuna majirani wanaweza kujakuchukulia hapo ulipoleta ww yaani wanaskilizia mteremko kwa wenye ufahamu na hili mnisaidie kuna kitu kimekaa hapa ktk koromero nataka kutoa
 

Forum statistics

Threads 1,235,654
Members 474,678
Posts 29,229,717