Kwa hili ndg Kikwete anakosea!


T

TumbaFC

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
T

TumbaFC

Member
Joined Nov 10, 2010
5 0 0
When the presidents makes a statement it goes down with a huge impact 2 society.. Je ni kwel Tanzania kuna udini? Na kama upo,je ni kwa kiwango rais anachokishkia bango? Mbona yeye 2? Why? Je hal halis ya mahal ulipo na jamii inayokuzunguka maamuz yanafanyka kwa kuzngatia udini?
Mi kwa hili naona Mr. Jakaya kachemka,he is raising an issue out of nothng na anavokishkia bango inanijengea taswira mbaya kwa 2napoelekea..
Tanzania haina ubaguz wa kidini,na kwa sehem kubwa haifany maamuz based on religion! Mz mkubwa anapokomalia ishu km hii naona ni upotofu kwa jamii na kinapaswa kupigiwa kelele kwa nguvu zote! Haiwezekani m2 m1 kuanzisha matabaka,haiwezekani 2mwache aendelee kueneza hii sumu..
kwa sehem kubwa ya watanzania wasioamini ktk udini,je rais haoni km anaamsha hisia za kdin katka jamii? Hatzami madhara yatakayojitokeza if kila decision inayofanywa na serikali itatazamwa ktk sura ya udini? Rais Kikwete aache longolongo,hiv cvyo nchi inavoendeshwa na pengine rais anajarbu kujenga hoja hii potofu kwa maslah bnafsi na chama chake!
Maon yangu hil lapaswa kutizamwa kwa jicho la 3,na kukemewa kwa nguvu zote lisiendelee!
I stand 2b corected!!
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Alikosa kipya cha kusema, anaona aseme hilo tena na tena maana ndilo analoliamini na ku=practice. Hatudanganyiki n'go; this is a new Tanganyika inayochanika kidemokrasia
 
K

kambipopote

Senior Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
114
Likes
4
Points
35
K

kambipopote

Senior Member
Joined Nov 15, 2010
114 4 35
When the presidents makes a statement it goes down with a huge impact 2 society.. Je ni kwel Tanzania kuna udini? Na kama upo,je ni kwa kiwango rais anachokishkia bango? Mbona yeye 2? Why? Je hal halis ya mahal ulipo na jamii inayokuzunguka maamuz yanafanyka kwa kuzngatia udini?
Mi kwa hili naona Mr. Jakaya kachemka,he is raising an issue out of nothng na anavokishkia bango inanijengea taswira mbaya kwa 2napoelekea..
Tanzania haina ubaguz wa kidini,na kwa sehem kubwa haifany maamuz based on religion! Mz mkubwa anapokomalia ishu km hii naona ni upotofu kwa jamii na kinapaswa kupigiwa kelele kwa nguvu zote! Haiwezekani m2 m1 kuanzisha matabaka,haiwezekani 2mwache aendelee kueneza hii sumu..
kwa sehem kubwa ya watanzania wasioamini ktk udini,je rais haoni km anaamsha hisia za kdin katka jamii? Hatzami madhara yatakayojitokeza if kila decision inayofanywa na serikali itatazamwa ktk sura ya udini? Rais Kikwete aache longolongo,hiv cvyo nchi inavoendeshwa na pengine rais anajarbu kujenga hoja hii potofu kwa maslah bnafsi na chama chake!
Maon yangu hil lapaswa kutizamwa kwa jicho la 3,na kukemewa kwa nguvu zote lisiendelee!
I stand 2b corected!!
Huyo kapagawa alipoona CHADEMA wanatoka nje ya ukumbi wa bunge hakuamini akaanza kuchanganya madesa. Na huo udini anao yeye. Tz hakuna kitu km hicho. Anapotosha umma, anamwaga hofu miongoni mwa wa tz, tumkemee mapema asituletee mambo ya hovyo.:nono:
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
JK kaongea pumba tupu kuhusu udini! Anahubiri udini yeye mwenyewe, ndiyo maana hata wabunge aliowateua jana wote watatu ni waislamu. Vile vile anapenda undugu. Kitendo cha kumteua mama mkwe ( Zakia) inaonyesha dhahiri yeye ndiye anayeeneza anayoyapiga vita kwa mdomo lakini anayafanya kivitendo.
 
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
438
Likes
3
Points
35
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
438 3 35
Ni kweli kabisa bwana huyu anatamka mdomoni lakini moyoni ana lake:yield::nono::nono::nono::nono:
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,295
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,295 280
Hamjamwelewa Mkwere!
Washauri wake wamemjaza ujinga huu aje abwate kwetu Watanzania tusiopenda wala kusikia mdudu anaeitwa UDINI.
U know what, Mafisadi they are SpinMasters therefore they are trying to trigger hot issues so that we might forsake the prevailing issues that we had realized after the General election. What i advise you is to stand and pullup together hili vuguvugu la mabadiliko ya katiba ya URT na tuendelee kupinga uwepo wa Tume Feki ya Uchaguzi na uchakachuzi wa matokeo.
Viva Chadema!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,536
Likes
14,889
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,536 14,889 280
Tumsamehe bureeee
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Hizi ishu za udini yeye mwenyewe anafanya kukemea kumbe ndo anaanzisha mijadala ya kidini. Mbona sijawahi kusikia mbowe, cheyo, mrema na wengine wakiongelea haya mambo? Ni yeye tu!
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,172
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,172 280
Hili nalo neno kwanini ni yeye tu anayesikika akitaja jambo hilo mbona mitaani tunakoishi hatuoni hilo labda atueleze udini uko kwa viongozi wa juu lakini si huku chini, huku bado tunaishi kwa kuheshimiana. Inabidi tuanze kupiga kelele kwa yule anaye hubiri udini.
 
O

Omtata

Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
49
Likes
1
Points
15
O

Omtata

Member
Joined Nov 18, 2010
49 1 15
Hata mm simuelewi jk.Hana hoja ya msingi ya kuongea mbele ya bunge ndo maana anatapatapa. Hana jipya zaidi ya kuzamisha jahazi.Tujitahidi kuielimisha jamii kuhusu mabadiliko ya kisiasa na umuhimu wa mapinduzi ya kisiasa
 
Y

Yusuph Salehe

Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
58
Likes
0
Points
0
Age
26
Y

Yusuph Salehe

Member
Joined Nov 12, 2010
58 0 0
Jamani alikuwa anatilia mkazo tu msimfikirie vibaya na hata hivyo yeye sio malaika kwamba hakosei!! But in some areas religionism is still exist
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Kama mshauri wake mkuu na mlinzi wa nguvu za kishetani ni shehe Yahaya Mnategemea nini zaidi ya huo upupu?
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Haileti picha nzuri ana exaggerate vitu ambavyo bila kujua vinaleta athari kubwa ktk jamii yetu ambavyo vitazua moral panic baina yetu na kuleta hizo athari! p'se Mr JK fanyia au fanyieni tathmini speech zenu kabla hamjayatoa kwa jamii! Najua wanataka kulaghai wananchi as if they care a lot kwa WaTZ lakini ni ZERO! hamjui mnahatarisha maisha ya jamii!:fencing::fencing::fencing::fencing:
 
G

grandpa

Senior Member
Joined
Aug 24, 2008
Messages
185
Likes
1
Points
35
G

grandpa

Senior Member
Joined Aug 24, 2008
185 1 35
Habari yenyewe ni hii. Kuna mikoa ambayo Kikwete anaiona ina wakristo wengi zaidi ya waislam na hii mikoa haikumpa kura nyingi (yaani alishindwa na Dr. Slaa). Kwake hio ndio udini. Tatizo hawezi kuitaja kwa sababu alishachakachua kura huko nyingi sana mpaka akapata majority ya kura za hio mikoa (yaani akawa ameshinda Dr. Slaa kwenye hio mikoa). Akiisema au akiitaja ataulizwa mbona umeongoza katika hio mikoa. Alichobaki ni kulalama tu kuna udini bila kutoa ushahidi wowote
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Likes
11
Points
135
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 11 135
udini!! Si kweli, labda uchama tena wa ccm
 
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
643
Likes
366
Points
80
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
643 366 80
Kwa nini udini ujitokeze ktk Uongozi wake kama kweli udini upo. Kafanya nini kuzuia udini
 
J

junior2008

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
528
Likes
1
Points
0
J

junior2008

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2009
528 1 0
Hamjamwelewa Mkwere!
Washauri wake wamemjaza ujinga huu aje abwate kwetu Watanzania tusiopenda wala kusikia mdudu anaeitwa UDINI.
U know what, Mafisadi they are SpinMasters therefore they are trying to trigger hot issues so that we might forsake the prevailing issues that we had realized after the General election. What i advise you is to stand and pullup together hili vuguvugu la mabadiliko ya katiba ya URT na tuendelee kupinga uwepo wa Tume Feki ya Uchaguzi na uchakachuzi wa matokeo.
Viva Chadema!
Well argued. JK pamoja na chama chake cha mafisadi wanataka kuhamisha hoja ya uchakachuaji vichwani mwa watu. Kama ni udini, JK ndio mdini na ni yeye mwenyewe aliyeianzisha hiyo hoja wakati wa kampeni.
 

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843