Kwa hili nawapongeza Polisi

Kirokonya

JF-Expert Member
Jun 5, 2017
1,969
2,000
Nimezikuta mahali. Nimependezwa nazo. Hakika wamefanya kitu kizuri kabisa kuwafunza watoto wetu matumizi sahihi ya barabara.
IMG_20211112_201002.jpg
IMG_20211112_200944.jpg
 

black sniper

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
18,963
2,000
Imependeza ingawa wamechelewa sana
Hili wanalijua sana na ni wajibu wao na ni moja ya kazi zao
 

MC44

JF-Expert Member
Mar 1, 2019
2,161
2,000
Polisi wanaeneza korona waziwazi tena kwa makusudi kabisa.
hapo watashika watoto wangapi?
hii haikubaliki.

alisikika mwana..... Mmoja
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom