Kwa hili lililotokea Kigoma CHADEMA wasithubutu kumfukuza Zitto Kabwe


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,732
Likes
2,286
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,732 2,286 280
NAPENDA KuWASHAURI VIONGOZI WAKUU CHADEMA wasipuuzie mapokezi makubwa alioyapata mbunge wa kigoma kaskazini na kuonyesha kuwa bado anaushawishi mkubwa chamani.
kuna taarifa kubwa za kinteligensia kuwa mh zito anamtandao mkubwa katika mikoa ya kusini,kigoma,tabora,singida,tanga,shinyanga na tayari ameeanza kulobby wajumbe wa baraza kuu nahivo kama kesi yake itafika baraza kuu huenda kukaibuka mgawanyiko wa kutisha hivyo kwa busara ya chama ni bora kumvua vyeo vyote anavyoshiilia lakini si kumfukuza mh zito
1528654_635387156523359_1283011894_n.jpg
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
16
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 16 0
acha hizo wewe... Msaliti hata akiwa na umaaru wa aina gani dawa ni moja tu, kama alivyofanya Rais wa Korea ya kaskazini alivyomnyonga mjomba wake... Zitto lazima akiri na aombe msamaha hadharani kwa kuisaliti CDM na wananchi watanzania ktk vita dhidi ya ufisadi...
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,430
Likes
2,895
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,430 2,895 280
Hata Yesu alikuwa na wafuasi ila alisulubiwa,
Ni bora kuwa na kundi la watu wachache waadilifu kuliko kuwa na watu wengi mamlyki, wasaliti, nimesoma risala yake, hajalaumu maana anajua alilotenda
 
Mungai Msele

Mungai Msele

Senior Member
Joined
Dec 19, 2013
Messages
105
Likes
1
Points
0
Mungai Msele

Mungai Msele

Senior Member
Joined Dec 19, 2013
105 1 0
NAPENDA KuWASHAURI VIONGOZI WAKUU CHADEMA wasipuuzie mapokezi makubwa alioyapata mbunge wa kigoma kaskazini na kuonyesha kuwa bado anaushawishi mkubwa chamani.
kuna taarifa kubwa za kinteligensia kuwa mh zito anamtandao mkubwa katika mikoa ya kusini,kigoma,tabora,singida,tanga,shinyanga na tayari ameeanza kulobby wajumbe wa baraza kuu nahivo kama kesi yake itafika baraza kuu huenda kukaibuka mgawanyiko wa kutisha hivyo kwa busara ya chama ni bora kumvua vyeo vyote anavyoshiilia lakini si kumfukuza mh zito
1528654_635387156523359_1283011894_n.jpg
Chadema hawalelei Kirusi;
Uongozi wa Chadema ni Mamlaka Kamili, waache wagange njaa mpaka wachoke lakini ukweli utabaki kuwa ni Kamati Kuu tu ndio yenye Kura ya Turufu.
 
M

mnduoeye

Senior Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
166
Likes
0
Points
0
Age
59
M

mnduoeye

Senior Member
Joined Jun 30, 2012
166 0 0
Wasithubutu akina nani? Inaonyesha wazi u upande wa pili wa Chadema.CCM mnaomba usiku na mchana CDM ife na mlishasema itakufa kabla ya 2014.Sasa kama maamuzi yetu(cdm) chama kitakufa so ndio ingekuwa furaha kwenu iweje tena mtuonee huruma?Simanzi ya nini badala ya furaha?Kweli wachawi hulia sana kwenye msiba.
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,957
Likes
266
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,957 266 180
...aondoke na mtandao wake wakaanzishe chama chao.anakula cha mbavu kama kawa...
 
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Likes
37
Points
145
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 37 145
Unawashauri CHADEMA, kwani Zitto yupo chama gani?
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
4
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 4 135
Zitto bado ni mwanachama,kwani umeambiwa kafukuzwa... Wala hatafukuzwa.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
13,470
Likes
4,525
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
13,470 4,525 280
Mmh
Hata kama anaharibu chama wawe kimya
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
81
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 81 145
NAPENDA KuWASHAURI VIONGOZI WAKUU CHADEMA wasipuuzie mapokezi makubwa alioyapata mbunge wa kigoma kaskazini na kuonyesha kuwa bado anaushawishi mkubwa chamani.
kuna taarifa kubwa za kinteligensia kuwa mh zito anamtandao mkubwa katika mikoa ya kusini,kigoma,tabora,singida,tanga,shinyanga na tayari ameeanza kulobby wajumbe wa baraza kuu nahivo kama kesi yake itafika baraza kuu huenda kukaibuka mgawanyiko wa kutisha hivyo kwa busara ya chama ni bora kumvua vyeo vyote anavyoshiilia lakini si kumfukuza mh zito
sasa unashauri cdm iendelee kumlea mwanachama anayejijenga binafsi au anayejenga chama!? Labda aje hapa mwenyewe akupinge unachosema lakini kwa mwenye upeo sio wazo zuri.

 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,484
Likes
3,006
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,484 3,006 280
Inasemekana kulikuwa na Magari 80, bodaboda 250.

Nimejaribu kuangalia picha sijaona kitu, au unayopicha nyingine utuonyeshe hali ilivyokuwa?
 
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Messages
1,577
Likes
32
Points
145
Age
28
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2013
1,577 32 145
Huyo tushamkata mapembe!

Kwanza,hawa wote ni wanachama wa CCM!Kwa sababu hakuna mwanachadema yoyote anaeweza kuhudhuria mapokeni ya mbunge wa Chadema bila ya Tshirts au bendera ya Chadema.

Pili,ni mtu asiye na akili pekee anaweza kudhani kuwa Zitto ana mapenzi ya kweli na CDM kwani ni siku chache tu Dr.W.Slaa alipita maeneo hayo kwa hiyo haikuwa sawa kwa Zitto kupita maeneo hayo,hii ni kumuonyesha mkuu wako kuwa 'huniwezi'!

Tatu,kuna majimbo mengi tu ambayo tulipoteza 2010 kwa sababu au yalichakachuliwa au tulishindwa kwa haki.Kuliko kuwa na msaliti huyu ndani ya chama ni bora tuhesabu kuwa jimbo hilo tumelipoteza.

Chama chochote kile hakiwezi kukubali usaliti wa namna hii!Hebu jiulizeni hivi hii ziara inaratibiwa na kufadhiliwa na nani?
Mie naomba CC ya CDM imnyang'anye uanachama kabisa ili aende vyema CCM na pengine anaweza kupata bahati ya kuteuliwa waziri wa maliasili na utalii akawasaidie kuiba pembe za ndovu vizuri!
 
D

damcon

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
214
Likes
7
Points
35
Age
36
D

damcon

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
214 7 35
mkutano kaandaliwa na chama cha mizigo(ccm) cheki bendera wamesahau kutoa bendera yao
1508041_635388069856601_1839075101_n.jpg
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,797
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,797 280
NAPENDA KuWASHAURI VIONGOZI WAKUU CHADEMA wasipuuzie mapokezi makubwa alioyapata mbunge wa kigoma kaskazini na kuonyesha kuwa bado anaushawishi mkubwa chamani.
kuna taarifa kubwa za kinteligensia kuwa mh zito anamtandao mkubwa katika mikoa ya kusini,kigoma,tabora,singida,tanga,shinyanga na tayari ameeanza kulobby wajumbe wa baraza kuu nahivo kama kesi yake itafika baraza kuu huenda kukaibuka mgawanyiko wa kutisha hivyo kwa busara ya chama ni bora kumvua vyeo vyote anavyoshiilia lakini si kumfukuza mh zito
1528654_635387156523359_1283011894_n.jpg
Sheikh Takadir alikua na nguvu ndani ya TANU pia

Rostam aliweza kuandaa umati wa kulia na kuzimia

Unapoenda kwenye mkutano Kigoma ukaambatana na wasanii wazawa wa Kigoma All Stars unaleta mvuto wa kipekee maana wananchi watadhani kuna show na hayo ya kamati kuu na baraza kuu sidhani kama wanayajua

By the way nguvu ya mtu Kigoma ingesababisha tuwe na wabunge na madiwani wengi wa CHADEMA

Jitihada hizi za dharura za CCM haziwezi kubadili muelekeo wa maamuzi ya CHADEMA
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
77
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 77 145
Kwahiyo NI NANI wanaosema CHADEMA ni CHAMA CHA WACHAGGA? Sasa Kama ZITTO KABWE Amepokelewa VIZURI KIGOMA Basi na Mwakyembe atapokelewa VIZURI sana MKOANI KWAKE na pia KAGASHEKI atapokelewa kwa nderemo akirudi BUKOBA...

Mtaanza kujiuliza ni kina nani wameigawa nchi nzuri na salama kama Tanzania?

Iliyokuwa inasifika DUNIANI kote hadi kwenye KILIO cha MANDELA rais wao pamoja na kutokumpenda Rais wa kwanza NYERERE alipewa heshima na hekima za juu kwa kutoa hotuba zilizoushangaza VIONGOZI wa ULIMWENGU MZIMA jinsi nchi kama Tanzania ilivyokuwa na MOYO

Na haikuacha kusamehe wabaya wake... na ilijenga UMOJA nchini Mwake kwa kutumia LUGHA MOJA kiswahili pamoja na kuwa na makabila 130

Sasa ni nani anaanzisha UTENGANO CHUKI ndani ya nchi hii?

Kwahiyo kila Mwanasiasa atakwenda kwao kuhamasisha watu wa kwao? Ndio Mwisho wa UMOJA wa NCHI HII?

Na YOTE HAYO YALIANZISHWA na RAIS wa SASA wa nchi HII ambaye ni kipenzi wa ZITTO KABWE

GO FIGURE
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Sheikh Takadir alikua na nguvu ndani ya TANU pia

Rostam aliweza kuandaa umati wa kulia na kuzimia

Unapoenda kwenye mkutano Kigoma ukaambatana na wasanii wazawa wa Kigoma All Stars unaleta mvuto wa kipekee maana wananchi watadhani kuna show na hayo ya kamati kuu na baraza kuu sidhani kama wanayajua

By the way nguvu ya mtu Kigoma ingesababisha tuwe na wabunge na madiwani wengi wa CHADEMA

Jitihada hizi za dharura za CCM haziwezi kubadili muelekeo wa maamuzi ya CHADEMA
Kwa nini hajatangza kujiondoa Chadema na watu wake wakaanzishe Chama chao ?
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,291
Likes
2,892
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,291 2,892 280
Hata Yesu alikuwa na wafuasi ila alisulubiwa,
Ni bora kuwa na kundi la watu wachache waadilifu kuliko kuwa na watu wengi mamlyki, wasaliti, nimesoma risala yake, hajalaumu maana anajua alilotenda
Duh!
Kweli sikio la kufa la CHADEMA halisikii dawa.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,797
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,797 280
Hayo mavazi ya kijani na njano kwenye picha hapo juu ni kielelezo
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
7,953
Likes
4,620
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
7,953 4,620 280
NAPENDA KuWASHAURI VIONGOZI WAKUU CHADEMA wasipuuzie mapokezi makubwa alioyapata mbunge wa kigoma kaskazini na kuonyesha kuwa bado anaushawishi mkubwa chamani.
kuna taarifa kubwa za kinteligensia kuwa mh zito anamtandao mkubwa katika mikoa ya kusini,kigoma,tabora,singida,tanga,shinyanga na tayari ameeanza kulobby wajumbe wa baraza kuu nahivo kama kesi yake itafika baraza kuu huenda kukaibuka mgawanyiko wa kutisha hivyo kwa busara ya chama ni bora kumvua vyeo vyote anavyoshiilia lakini si kumfukuza mh zito
1528654_635387156523359_1283011894_n.jpg
Zitto hana ushawishi wowote wala mashabiki wengi! Haya ni mazingaombwe tu kama yanavyofanywa na CCM kutumia fedha nyingi na nguvu nyingi kuvuta watu (na bado sio wengi). Na hii backmail mnayotaka kutumia mmekwama kwani ni LAZIMA atimuliwe!
 

Forum statistics

Threads 1,213,081
Members 461,948
Posts 28,466,384