Kwa hili la polisi ni mazoea au sio sahihi

wa hapahapa

JF-Expert Member
Aug 22, 2012
6,750
2,000
Imekuwa kawaida kwa polisi kuandika maelezo ya walalamikaji au watuhumiwa kama kielelezo cha maandishi.

je ni halali polisi kuandika maelezo ya mlalamikaji au mtuhumiwa ambaye anajua kusoma na kuandika kama kielelezo?

je polisi wanapo andika vielelezo hivyo vya maandishi hawawezi kuharibu au kupindisha ukweli?

Nakaribisha michango yenu
 

Kilwa94

JF-Expert Member
Aug 21, 2016
1,920
2,000
Hawawezi kuharibu ukweli.
Coz huwa wanaandika unachosema, mwisho huwa wanakupa usome maelezo yako km ndy yenyewe. Ni haki yako kusoma au kusomewa maelezo yako.
Me@raiahurutz
 

kilalile

JF-Expert Member
Jun 4, 2012
1,598
2,000
Kwa mwandiko gani basi mpaka tukupe ujiandikie mwenyewe maelezo!!!

Hebu tulia huko, geuka umuone King Kong anakuja. Shika tecno yako vizuri.
 

wa hapahapa

JF-Expert Member
Aug 22, 2012
6,750
2,000
Kwa mwandiko gani basi mpaka tukupe ujiandikie mwenyewe maelezo!!!

Hebu tulia huko, geuka umuone King Kong anakuja. Shika tecno yako vizuri.
tatizo sio mwandiko

nilipita kituo cha wilaya fulani nikaona haki na wajibu kwa mlalamikaji au mtuhumiwa kujiandikia mwenyewe ikiwa anajua kusoma na kuandika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom