Kwa hili la CHADEMA kuvunja uongozi wa majimbo Mkoa wa Dodoma


NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,597
Likes
2,351
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,597 2,351 280
Habari wadau, nimesikia katika kipindi cha tuongee magazeti cha RFA kuwa CHADEMA imeuvunja uongozi wa majimbo ya mkoa wa Dodoma kwa kile kinachodaiwa kushindwa katika uchaguzi mkuu.

Niueleze tu kwa uongozi wa Dodoma mjini aliyepaswa kuondoka hapo labda Massawe lakini watu kama Fred na Ishengoma, mama Mbahuka nk ni kikosi kazi cha CHADEMA Dodoma mjini hao jamaa wanaipaisha CHADEMA Dodoma kwa nguvu zao, mlichopaswa kufanya ni kuwawezesha tu waweze kutenda zaidi.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,178
Likes
27,835
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,178 27,835 280
Kuvunja uongozi sio kufukuzwa unaweza kuomba tena au ukateuliwa tena.
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Kwa Dodoma wanahitaji nguvu za ziada.Wasipokuwa makini wanaweza kuvunja uongozi kila baada ya uchaguzi mkuu.
 
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
1,382
Likes
1,185
Points
280
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2015
1,382 1,185 280
Wananchi wa Dodoma huwa hawajuagi kama kuna vyama vingine wao wanakijua chama kimoja tu Chama cha mapinduzi tena sahiv ikulu inahamia Dodoma watachagua ccm kizazi hadi kizazi
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,553
Likes
6,660
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,553 6,660 280
Ni cham pekee kinachothubutu kuondoa viongozi wabovu, ccm kazi yao ni kutoa matamko tu lakini hawathubutu kufuta uongozi hata wa mlinzi wa majengo.
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,079
Likes
4,328
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,079 4,328 280
Acha waweke mipango ya kujiimarisha
 
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
1,645
Likes
1,487
Points
280
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
1,645 1,487 280
Chadema mara zote inabadilika. Tofauti na chama kama ccm ambacho kinasema kila siku, wiki, mwezi, mwaka, muongo na karne kuwa ni kile kile~ccm ni ile ile.

Dodoma wataamka tu.
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,634
Likes
1,599
Points
280
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,634 1,599 280
Habari wadau, nimesikia katika kipindi cha tuongee magazeti cha RFA kuwa CHADEMA imeuvunja uongozi wa majimbo ya mkoa wa Dodoma kwa kile kinachodaiwa kushindwa katika uchaguzi mkuu.

Niueleze tu kwa uongozi wa Dodoma mjini aliyepaswa kuondoka hapo labda Massawe lakini watu kama Fred na Ishengoma, mama Mbahuka nk ni kikosi kazi cha CHADEMA Dodoma mjini hao jamaa wanaipaisha CHADEMA Dodoma kwa nguvu zao, mlichopaswa kufanya ni kuwawezesha tu waweze kutenda zaidi.
Wajinga hao. Utategemeaje wafanye vizuri wakati hawata kuwezeshwa hawawezeshwi. Wanawategemea wafanye siasa kwa pesa zao mfukoni ikija wakishinda na kupata ubunge, wanakuja moto kudai ruzuku na kuzipangia matumizi wao wenyewe. wanataka kupata mtaji kwa kupitia migongo ya wengine. Chama gani hiki. Et alafu leo wanakuja na matamko ya kusimamisha watu. Wanajua ni muda kiasi gani wamepoteza. Wanajua pesa zao kiasi gani zimetumika. Wanaweza kuwafidia? Tukihoji tu mapato na matumizi ya chama mnatuona wasaliti. Ziko wapi pesa tulizochanga kupitia mitandao mwaka jana. Mtasema mmetumia kufanya kampeni. Hahahah. Mtakua Mmetakatisha pesa kirahisi sana
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,634
Likes
1,599
Points
280
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,634 1,599 280
Chadema mara zote inabadilika. Tofauti na chama kama ccm ambacho kinasema kila siku, wiki, mwezi, mwaka, muongo na karne kuwa ni kile kile~ccm ni ile ile.

Dodoma wataamka tu.
Dodoma wataamka kwenda wapi. Kwa kutumia ajenda gani. Labda tuhabarishe vizuri. Tunachojua chama kwa sasa hakina ajenda ya kusimamia. Sanasana ni ajenda za kuwatetea wanaotumbuliwa na Magufuli
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,532,960