Kwa hili Fransis Kiwangwa, hatuwezi tena kupinga malipo ya DOWANS | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili Fransis Kiwangwa, hatuwezi tena kupinga malipo ya DOWANS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MBUFYA, Oct 29, 2011.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kituo cha haki za binadam kupitia kiongozi wake mwanaharakati ndg fransis kiwango amekubali kusitisha maandamano ya kupinga malipo ya dowans kwa sababu moja tu miongoni mwa sababu kadhaa zilizo tolewa Kova.

    Sababu hiyo ni kuwa na tetesi za tishio la kuwepo kwa kundi la kigaidi la alshabab. hivyo akawaomba wote waliojiandaa kuandamana leo, atawatangazia maandamano pale hali ya usalama itakapo rejea nchini. Hoja ni kwamva, ni lini kova atatangaza kuwa hal ya nchi ni salama?

    Je malipo ya DOWANS yatasitishwa?
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,959
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Damn kwa stili hii Dowans watachukua chao 111billions
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama watu wamehamasika si tuingie tu barabarani
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    yaani leo nilijiandaa kabisaaa!
    Duu haya bwana na mbona mpira wa yanga na simba unachezwa alshababu hawafiki huko!
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hapa ndipo ninaposhindwa kuelewa mambo yanavyokwenda hapa nchini kwetu,pilisi wanafanya kazi gani kuzuia hali hiyo ya wasiwasi wa tishio la ugaidi ili watu waandamane?

    Hii hoja inachukuliwa tu kama ndio kigezo cha kutotaka watu waandamane maana shughuli nyingine zinaendelea kama kawaida iweje iwe kwenye maandamano tu?
     
  6. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mi nadhani kova angetuambia ni jitihada gani wanazo zichukuwa kuwaangamiza hao magaidi kwani ukisema unaimarisha ulinzi ni vigumu na huo usalama hautarejea nchini na itachukuliwa kama kigezo cha kuzuia maandamano yoyote yenye maslahi kwa taifa.
    watanzania, hizo pesa ni nyingi mmno mi nidhani hata kova anamgao wake hapo kama hao dowans watalipwa.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Bado mnawaza maandamano ya kupinga visivyopingika.
     
  8. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,564
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Hawa DOWANS wanauhusiano gani na al-shabab.
    Nina hofu tunafanya biashara na magaidi ndio maana wakitutapeli tunanywea.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,691
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    Heri al shabaab waje maana hata vyombo vya usalama vimeingia kwenye siasa....waje tu watuchape mchana kweupe maana hata pesa zao zinapitishwa hapa hapa na hao hao wanasiasa kwa hiyo wanatujua udhaifu wetu wote!hakuna cha kova wala inteligensia waje watufunze utawala na ulinzi!!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    mchumia-tumbo utamjua tu. nchi hii hata kuwa na elimu ni aina ya ujinga kama si upumbaf.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Deni la Dowans lazima lilipwe. Pia tuheshimu ushauri wa kiusalama unaotolewa na vyombo vya dola.
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,750
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Keshapigwa pande huyo ameshiba msitarajie kitu chochote kinachoitwa maandamano hapo
     
  13. Z

    Zenji Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilijua kama alikuwa hajafikia thamani alioahidiwa kupewa na magamba, lakini alipozitia mkononi tu kasingizia Al-shabaab.

    Wananchi mnakiwa kuandamana wenyewe, maana wasomi wengi wanaogopa kipigo na rumande.
     
  14. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    acha mkwara bana kama umehamasika fanya maandamano ya mtu mmoja.
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,472
    Likes Received: 16,908
    Trophy Points: 280
    Na hao Dowans kuna sababu zipi za kutowalipa?
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,606
    Likes Received: 13,760
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi Polisi ya nchi hii ilivyo, wako tayari kama wangeng'ang'aniza hayo maandamano kulipua hata bomu moja wao wenyewe kisha waseme si tuliwaambia Al shabab watalipua?
    Binafsi nimekosa kabisa imani na jeshi letu kwa vile limekubali kutumiwa dhidi ya wanaowalinda(wananchi)
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Hao Al shabaab wameibuka baada ya kutangazwa maandamano? Hiyo inteligencia imeanza lini? Mbona ishu kibao zinatokea na hakuna cha taarifa za kiintelijensia wala nini,watu wanachota mahela bank'madin na udongo pembe za ndovu,wanyamapori tena wakiwa hai wanatoroshwa kwa ndege za jeshi tena la nje bila taarifa' magogo yanapelekwa china kwenye makontena kinyemela na intelijensia ipo,hii nahisi ni trick ya kuzimisha maandamano,sidhani kama kuna kitu kama hicho.
     
  18. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    ff ni kweli hujui sababu au unatania? Uko bongo wewe au tumbatu unguja?
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hawawezi.........zitafika mpaka 200Billion........kitakachofanyika ni kwamba watalipwa kwa style ya wizi.....wtaruhusiwa kuiba EPA style.

    Watch this space.
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
Loading...