Kwa hili CCM na serikali yake mnasitahili pongezi kubwa


tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,089
Likes
3,087
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,089 3,087 280
Kwanza nawapa pole kwa wote wenye kuwa na elimu ya uraia na uzalendo kwa nchi yaopili tunapaswa kuwashukuru ccm na serikali yao kwa kufauru kwa haya yafuatayo:

Wamefauru kuwanyima elimu ya kawaida na ya kiraia wananchi kiasi kwamba hawajui NCHI hii ni yao kama duka lako usivyoweza ruhusu mshenzi yeyote akaja kuchukua chochote!! hivi ungetegemea kwa wenye akili za kupambanua mambo ungetemea wanachi kuendelea kuichagua CCM IGUNGA huku serikali ikiwapa wezi bns 111 na ndicho kilicho sababisha na viningine vingi?

DOWANS inapewa mkwanja huku umeme hatuma bado watu wanashabikia ! Duu unapokuwa shabiki wa CCM unatakiwa uwe chizi fresh ili haya uwe uyaoni!!! Hivi ungetegemea kafumu aliyezidiwa na walevi kuongeza pato la Taifa apite? hivi ungetegemea serikali iliyotoka kuua watu kwenye meli bado mnaibarik kwa kura ndani ya mwezi huo huo?

Yapo mengi sana ya kuyalaani, hebu ongezea mwana JF ili nisikuchoshe kuyasomaila usisahau unapokuwa mwana CCM ni mwizi au mbumbumbu na chizi fresh ili usione haya!!! Nawasilisha
 
Maarko

Maarko

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,063
Likes
245
Points
160
Maarko

Maarko

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,063 245 160
Ccm walishinda Igunga kwa hila na si ridhaa ya wananchi,kama huamini subiri 2015 uone Igunga kama itabaki ccm.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Duh haya mkuu mie sina la kuongeza pongezi zako nimezikubali nakuunga mkono
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
...........................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Ccm walishinda Igunga kwa hila na si ridhaa ya wananchi,kama huamini subiri 2015 uone Igunga kama itabaki ccm.
una udhibitisho wa hayo unayoyasema?
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
Kwanza nawapa pole kwa wote wenye kuwa na elimu ya uraia na uzalendo kwa nchi yaopili tunapaswa kuwashukuru ccm na serikali yao kwa kufauru kwa haya yafuatayo:

Wamefauru kuwanyima elimu ya kawaida na ya kiraia wananchi kiasi kwamba hawajui NCHI hii ni yao kama duka lako usivyoweza ruhusu mshenzi yeyote akaja kuchukua chochote!! hivi ungetegemea kwa wenye akili za kupambanua mambo ungetemea wanachi kuendelea kuichagua CCM IGUNGA huku serikali ikiwapa wezi bns 111 na ndicho kilicho sababisha na viningine vingi?

DOWANS inapewa mkwanja huku umeme hatuma bado watu wanashabikia ! Duu unapokuwa shabiki wa CCM unatakiwa uwe chizi fresh ili haya uwe uyaoni!!! Hivi ungetegemea kafumu aliyezidiwa na walevi kuongeza pato la Taifa apite? hivi ungetegemea serikali iliyotoka kuua watu kwenye meli bado mnaibarik kwa kura ndani ya mwezi huo huo?

Yapo mengi sana ya kuyalaani, hebu ongezea mwana JF ili nisikuchoshe kuyasomaila usisahau unapokuwa mwana CCM ni mwizi au mbumbumbu na chizi fresh ili usione haya!!! Nawasilisha
Hayo ni madogo ukifananisha na ukabila na udini uliopo CDM.
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,294
Likes
1,088
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,294 1,088 280
Ccm walishinda Igunga kwa hila na si ridhaa ya wananchi,kama huamini subiri 2015 uone Igunga kama itabaki ccm.
Hapa ndio CHADEMA mnapochemsha na kwa mtaji huu mtakuwa watu wa kulalamika tu kila uchaguzi unapotokea. Hivi hamkujua mapema kuwa CCM wana hila na hawatasita kuzitumia ili washinde kwenye uchaguzi? Kama hamkujua basi bado mnahitaji kujifunza siasa za Tanzania kwani hata hiyo 2015 bado CCM watatumia hizo mnazoziita hila tena kwa nguvu zaidi, ari zaidi na kasi zaidi. Kama mlijua mlichukua hatua gani?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
59,042
Likes
24,413
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
59,042 24,413 280
Kwanza nawapa pole kwa wote wenye kuwa na elimu ya uraia na uzalendo kwa nchi yaopili tunapaswa kuwashukuru ccm na serikali yao kwa kufauru kwa haya yafuatayo:

Wamefauru kuwanyima elimu ya kawaida na ya kiraia wananchi kiasi kwamba hawajui NCHI hii ni yao kama duka lako usivyoweza ruhusu mshenzi yeyote akaja kuchukua chochote!! hivi ungetegemea kwa wenye akili za kupambanua mambo ungetemea wanachi kuendelea kuichagua CCM IGUNGA huku serikali ikiwapa wezi bns 111 na ndicho kilicho sababisha na viningine vingi?

DOWANS inapewa mkwanja huku umeme hatuma bado watu wanashabikia ! Duu unapokuwa shabiki wa CCM unatakiwa uwe chizi fresh ili haya uwe uyaoni!!! Hivi ungetegemea kafumu aliyezidiwa na walevi kuongeza pato la Taifa apite? hivi ungetegemea serikali iliyotoka kuua watu kwenye meli bado mnaibarik kwa kura ndani ya mwezi huo huo?

Yapo mengi sana ya kuyalaani, hebu ongezea mwana JF ili nisikuchoshe kuyasomaila usisahau unapokuwa mwana CCM ni mwizi au mbumbumbu na chizi fresh ili usione haya!!! Nawasilisha
Kufauru ndio nini?
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
18
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 18 0
Hayo ni madogo ukifananisha na ukabila na udini uliopo CDM.
Afhadhali umewaambia, jana nimepost topic humu kuhusu majibu ya Mh. Mbowe Cannel ten tayari nimeshstumiwa message ya private kunionya. Natambua kuwa sina kosa katika hilo bali iliwagusa sana, by the way JF is a social network otherwise iondoe
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Maelezo yako japo yana chembe chembe za ukakasi lakini na ukweli nao umo mle; KATIBA MPYA haraka.

Hapa ndio CHADEMA mnapochemsha na kwa mtaji huu mtakuwa watu wa kulalamika tu kila uchaguzi unapotokea. Hivi hamkujua mapema kuwa CCM wana hila na hawatasita kuzitumia ili washinde kwenye uchaguzi? Kama hamkujua basi bado mnahitaji kujifunza siasa za Tanzania kwani hata hiyo 2015 bado CCM watatumia hizo mnazoziita hila tena kwa nguvu zaidi, ari zaidi na kasi zaidi. Kama mlijua mlichukua hatua gani?
 
regam

regam

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
268
Likes
3
Points
35
regam

regam

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
268 3 35
Siyo hila ila ni umbumbumbu wa wananchi sababu ya kukosa elimu.
Kama ni kwa hila wangeandamana. Kwani wewe hukuona kwenye tiivii wakisherehekea!
Kukosa elimu ni umasikini mkubwa sana!
Ccm walishinda Igunga kwa hila na si ridhaa ya wananchi,kama huamini subiri 2015 uone Igunga kama itabaki ccm.
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,969
Likes
356
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,969 356 180
Kwanza nawapa pole kwa wote wenye kuwa na elimu ya uraia na uzalendo kwa nchi yaopili tunapaswa kuwashukuru ccm na serikali yao kwa kufauru kwa haya yafuatayo:

Wamefauru kuwanyima elimu ya kawaida na ya kiraia wananchi kiasi kwamba hawajui NCHI hii ni yao kama duka lako usivyoweza ruhusu mshenzi yeyote akaja kuchukua chochote!! hivi ungetegemea kwa wenye akili za kupambanua mambo ungetemea wanachi kuendelea kuichagua CCM IGUNGA huku serikali ikiwapa wezi bns 111 na ndicho kilicho sababisha na viningine vingi?

DOWANS inapewa mkwanja huku umeme hatuma bado watu wanashabikia ! Duu unapokuwa shabiki wa CCM unatakiwa uwe chizi fresh ili haya uwe uyaoni!!! Hivi ungetegemea kafumu aliyezidiwa na walevi kuongeza pato la Taifa apite? hivi ungetegemea serikali iliyotoka kuua watu kwenye meli bado mnaibarik kwa kura ndani ya mwezi huo huo?

Yapo mengi sana ya kuyalaani, hebu ongezea mwana JF ili nisikuchoshe kuyasomaila usisahau unapokuwa mwana CCM ni mwizi au mbumbumbu na chizi fresh ili usione haya!!! Nawasilisha
Asante sana kwa mawazo yako mwanana,Kweli wa tz tunafanya makosa makubwa sana kumpa nchi mkoloni ccm.
 

Forum statistics

Threads 1,238,328
Members 475,877
Posts 29,316,322