Kwa hili anachofanya Dr.Slaa Kigoma ameharibu -CHADEMA


Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,280
Likes
3,222
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,280 3,222 280
Hakika japo mie ni mfuasi wa hiki chama lakini sikubaliani na ziara ya Dr.Slaa mkoani kigoma mbali na maangalizo aliyopewa kuarisha ziara hiyo mkoani huko.

Ikumbukwe kuwa kupitia vyombo vya habari alisema mjadala wa Zitto na Kitila kuwa umefungwa sasa Kilichompeleka huko Kigoma nini kama siyo kuendeleza mjadala huo?

Hakika amechemka mno..huu ni mtazamo wangu ila ukweli amechemka hata kama wanaovuruga mikutano yake ni mamluki ila amechemka.
 
1

1army

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
513
Likes
1
Points
33
1

1army

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2012
513 1 33
Hakika japo mie ni mfuasi wa hiki chama lakini sikubaliani na ziara ya Dr.Slaa mkoani kigoma mbali na maangalizo aliyopewa kuarisha ziara hiyo mkoani huko.
Ikumbukwe kuwa kupitia vyombo vya habari alisema mjadala wa Zitto na Kitila kuwa umefungwa sasa Kilichompeleka huko Kigoma nini kama siyo kuendeleza mjadala huo?
Hakika amechemka mno..huu ni mtazamo wangu ila ukweli amechemka hata kama wanaovuruga mikutano yake ni mamluki ila amechemka.
ulikuwa shimoni nini, ziara ilipangwa tangu June!
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Hakika japo mie ni mfuasi wa hiki chama lakini sikubaliani na ziara ya Dr.Slaa mkoani kigoma mbali na maangalizo aliyopewa kuarisha ziara hiyo mkoani huko.
Ikumbukwe kuwa kupitia vyombo vya habari alisema mjadala wa Zitto na Kitila kuwa umefungwa sasa Kilichompeleka huko Kigoma nini kama siyo kuendeleza mjadala huo?
Hakika amechemka mno..huu ni mtazamo wangu ila ukweli amechemka hata kama wanaovuruga mikutano yake ni mamluki ila amechemka.
Wewe ndio umechemka na Mamluki
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Hakika japo mie ni mfuasi wa hiki chama lakini sikubaliani na ziara ya Dr.Slaa mkoani kigoma mbali na maangalizo aliyopewa kuarisha ziara hiyo mkoani huko.
Ikumbukwe kuwa kupitia vyombo vya habari alisema mjadala wa Zitto na Kitila kuwa umefungwa sasa Kilichompeleka huko Kigoma nini kama siyo kuendeleza mjadala huo?
Hakika amechemka mno..huu ni mtazamo wangu ila ukweli amechemka hata kama wanaovuruga mikutano yake ni mamluki ila amechemka.
Mkuu

akili unazo! lakini huzitumii
 
Last edited by a moderator:
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,351
Likes
3,690
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,351 3,690 280
Mjadala ulifungwa, lakini majibu ya maswali ya kwenye mabango ni vizuri akaendelea kuyajibu
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Give us a break na CHADEMA.

Waache wafu wazike wafu wenzao
 
N

ndaukasam

New Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
Age
51
N

ndaukasam

New Member
Joined Mar 11, 2011
1 0 0
Mtoi..kama mtu ana nguo kabatini kwake lakini akatoka uchi..ni ngumu sana kumwambia ana nguo lakini havai...sisi tunaendelea kuamini "hana nguo"
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,479
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,479 6 135
Hakika japo mie ni mfuasi wa hiki chama lakini sikubaliani na ziara ya Dr.Slaa mkoani kigoma mbali na maangalizo aliyopewa kuarisha ziara hiyo mkoani huko.
Ikumbukwe kuwa kupitia vyombo vya habari alisema mjadala wa Zitto na Kitila kuwa umefungwa sasa Kilichompeleka huko Kigoma nini kama siyo kuendeleza mjadala huo?
Hakika amechemka mno..huu ni mtazamo wangu ila ukweli amechemka hata kama wanaovuruga mikutano yake ni mamluki ila amechemka.
Sioni kama kuna umuhimu wa wewe kuendelea kuwa ndani ya ndani ya chama hiki, We ni bora upite hivi, utuache na Chadema yetu, HUNA MAANA KABISA.
 
1

1army

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
513
Likes
1
Points
33
1

1army

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2012
513 1 33
akili unazo hila zimeganda!
 
N

Nyamajiva

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
211
Likes
2
Points
35
N

Nyamajiva

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
211 2 35
Hakika japo mie ni mfuasi wa hiki chama lakini sikubaliani na ziara ya Dr.Slaa mkoani kigoma mbali na maangalizo aliyopewa kuarisha ziara hiyo mkoani huko.
Ikumbukwe kuwa kupitia vyombo vya habari alisema mjadala wa Zitto na Kitila kuwa umefungwa sasa Kilichompeleka huko Kigoma nini kama siyo kuendeleza mjadala huo?
Hakika amechemka mno..huu ni mtazamo wangu ila ukweli amechemka hata kama wanaovuruga mikutano yake ni mamluki ila amechemka.
Umekurupuka kajipange upya, mkutano ulikuwepo kabla.
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,280
Likes
3,222
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,280 3,222 280
Sasa wakubwa matusi yote ya nini??Ukweli ni kwamba kachemka unitukane usinitukane ukweli utabaki hapo hapo tu...Siku zote lazima uthamini na kutombua michango ya mdau wa mtu mwingine siyo kila siku unakuwa negative tu...

Kwa taarifa yako nimekuwa nikisimamia uchaguzi wa Kigoma kuanzia uandikishaji wapiga kura hadi usimamizi wa vituo vya kupigia kura najua mchango wangu kwa chama niwapo Kigoma.
Wewe usiyeijua kigoma hata barabara endelea kukaa kwenye keyboard na matusi yako..
Ukweli ni kwamba angekubaliana na ushauri aliopewa na makamanda wa kigoma basi asingepungukiwa kitu chochote bali angesubiria muda muafaka wa kufanya ziara hiyo.
Hoja nazikaribisha na matusi nayakaribisha pia kwa kuwa hayatanipunguzia kitambi changu au Serengeti zangu..Ila kachemka period
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Hiyo ni hoja dhaifu sana, yaani chama kisijengwe kisa mpuuzi mmoja ametofautiana na katiba ya chama kwa upuuzi wake. Dr. Slaa na viongozi wengine wa chadema waendelee kujenga chama nchi nzima!
 
M

M2.

Senior Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
161
Likes
4
Points
0
Age
38
M

M2.

Senior Member
Joined Nov 27, 2013
161 4 0
Hakika japo mie ni mfuasi wa hiki chama lakini sikubaliani na ziara ya Dr.Slaa mkoani kigoma mbali na maangalizo aliyopewa kuarisha ziara hiyo mkoani huko.
Ikumbukwe kuwa kupitia vyombo vya habari alisema mjadala wa Zitto na Kitila kuwa umefungwa sasa Kilichompeleka huko Kigoma nini kama siyo kuendeleza mjadala huo?
Hakika amechemka mno..huu ni mtazamo wangu ila ukweli amechemka hata kama wanaovuruga mikutano yake ni mamluki ila amechemka.
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/566333-dr-slaa-alakiwa-buhingwe-kigoma-kwa-shangwe-kubwa-new-post.html
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
wewe nawe ni mmoja wao .
 

Forum statistics

Threads 1,251,973
Members 481,948
Posts 29,791,976