Kwa hii misukosuko anayopitia CAG, haishangazi wabunge wasio jasiri wa Upinzani kuhama vyama


J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
17,698
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
17,698 2,000
Najaribu kutafakari tu maneno ya Yesu Kristo aliposema....." ikiwa wanayatenda haya kwa mti mbichi itakuwaje kwa ule mkavu?"

Kiukweli kwa mti mkavu bila kukimbia unaweza ukaungua kabisa.

Niendelee kuwatakia Juma Takatifu lenye baraka

Maendeleo hayana vyama!
 
kinjumbi one

kinjumbi one

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
1,455
Points
2,000
Age
33
kinjumbi one

kinjumbi one

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
1,455 2,000
Leo umewaza kwa kutumia mawazo yako.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,627
Points
2,000
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,627 2,000
Najaribu kutafakari tu maneno ya Yesu Kristo aliposema....." ikiwa wanayatenda haya kwa mti mbichi itakuwaje kwa ule mkavu?"

Kiukweli kwa mti mkavu bila kukimbia unaweza ukaungua kabisa.

Niendelee kuwatakia Juma Takatifu lenye baraka

Maendeleo hayana vyama!
Duh!, mkuu kumbe huwa una akili!
 
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
1,458
Points
2,000
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
1,458 2,000
Najaribu kutafakari tu maneno ya Yesu Kristo aliposema....." ikiwa wanayatenda haya kwa mti mbichi itakuwaje kwa ule mkavu?"

Kiukweli kwa mti mkavu bila kukimbia unaweza ukaungua kabisa.

Niendelee kuwatakia Juma Takatifu lenye baraka

Maendeleo hayana vyama!
Prof Assad ndie msomi nguli kwa sasa hapa bongo,aendelee kuwajambisha mishuzi mwanasiasa kama Ndugai ambao wanajiona wana haki ya kuzaliwa ya kufuja pesa yetu.
Hivi unaitishaje uchaguzi kwenye jimbo mwaka mmoja kabla ya uchaguzi mkuu!!Mbunge Tundu lieu,ayupo bungeni,mwaka mmoja sasa!,wananchi wa jimbo lake wanapata hasara gani na hawa wananchi wa Arumelu watapata faida gani mkiwapa mbunge Leo.?
Nchi inaweza kuendelea bila bunge,ila haiwezi kuendelea bila waalimu,madakitari,wahandisi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,164
Points
2,000
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,164 2,000
Mijumba yote waliyojiuzia au waliyojigawia si lazima CAG atupe data za huo wizi au wanastuka watu watajua ukweli??
Je CAG hana haki ya kutujuza uhalali migao ya nyumba za serikali??
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
2,059
Points
2,000
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
2,059 2,000
Umeshajiuliza ununuzi wa Korosho umetumia Sh ngapi? Je umejiuliza hasara itakayopatikana Ni ya Nani?

Umeshajiuliza fedha ziliidhinishwa na Nani? Na taasisi gani imepewa hizo fedha. Subiri CAG akague
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,450
Top