Kwa heshima tuliyopewa Watumishi wa Umma ndani ya hii miaka 5, hakika nitachapa kazi kwa uadilifu

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
1,994
2,000
Huu Uzi nauandika nikiwa na machungu sana.
Miaka mitano
- Sijapandishiwa mshahara
- Sijapanda daraja
-I ncrement ya mbinde.
- Kazi yetu kama Watumishi wa Umma haithaminiwi. Wanaoshukuriwa kwenye mikutano ni watumishi wa Vyombo vya dola tu.
- Kila siku kiongozi mkuu anasema fedha ziko za kutosha ila ustawi wa watumishi sio kipaumbele.

Haki na wajibu ni vitu ambavyo vinakwenda sambamba. Sasa kinachofanyika ni kuhimizwa tutimize wajibu lakini haki zetu hazizungumzwi.
Serikali inajifanya inanijali nami nitajifanya natimiza wajibu wangu.
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
5,114
2,000
United we stand. Devided we perish!

Wapi kachero mbobezi na crew nzima ya ACT wazalendo?
 

LwandaMagere

Senior Member
Mar 15, 2020
149
500
- Mkuu kama wameshindwa kuwapandisha mishahara kapandeni mabasi wenyewe mwende muendako!

- Hamjapanda madaraja kivipi mkuu?,mbona madaraja yapo kibao,anzeni na hilo la hapo Tazara kisha la ubungo likikamika mtaenda pia kulipanda bure kabisa!

 

Mr. Sound

JF-Expert Member
Sep 15, 2020
217
250
tukiacha unafiki japo madaraja hayajapanda lakini utawala huu uhakika wa mshahara upo tena kwa wakati si kama utawala uliopita, watu walikua na malimbikizo ya mishahara awamu ilopita lakini yameshughulikiwa vizuri

hakuna utawala usio na changamoto kwa hiyo kutopanda madaraja ndo changamoto ya utawala huu
 

Davan

JF-Expert Member
Jun 15, 2020
464
1,000
tukiacha unafiki japo madaraja hayajapanda lakini utawala huu uhakika wa mshahara upo tena kwa wakati si kama utawala uliopita, watu walikua na malimbikizo ya mishahara awamu ilopita lakini yameshughulikiwa vizuri

hakuna utawala usio na changamoto kwa hiyo kutopanda madaraja ndo changamoto ya utawala huu
Kati ya watu 500 wanalipwa watu 3 halafu unasema malimbikizo yameshughulikiwa. Kama wewe umelipwa shukuru Mungu. Watu bado wanadai malimbikizo ya nyuma hadi malimbikizo mapya yanakuja yanakutana inakuwa malimbikizo juu ya malimbikizo.
 

Mr. Sound

JF-Expert Member
Sep 15, 2020
217
250
tukiacha unafiki japo madaraja hayajapanda lakini utawala huu uhakika wa mshahara upo tena kwa wakati si kama utawala uliopita, watu walikua na malimbikizo ya mishahara awamu ilopita lakini yameshughulikiwa vizuri

hakuna utawala usio na changamoto kwa hiyo kutopanda madaraja ndo changamoto ya utawala huu
 

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
1,994
2,000
tukiacha unafiki japo madaraja hayajapanda lakini utawala huu uhakika wa mshahara upo tena kwa wakati si kama utawala uliopita, watu walikua na malimbikizo ya mishahara awamu ilopita lakini yameshughulikiwa vizuri

hakuna utawala usio na changamoto kwa hiyo kutopanda madaraja ndo changamoto ya utawala huu
Nilioahiriwa nao June 30 ,2015 kuna baadhi mpaka leo hawajalipwa mshahara wao wa July 2015. Mimi nililipwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom