Kwa herini JF, mod ondoa jina langu kwa huzuni kubwa!


M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
Nimekuwa senior expert member wa jf kwa miaka mitatu. Hata ivo sina budi nkuwaaga kwa sababu zifuatazo

mnamo wiki mbili zilizopita niliweka bandio hapa kuhusu ahadi za jk kufikia trilioni 90, nilikuwa nimefanya utafiti wa kina kwa muda wa wiki3, niliweka bandiko kwa kuwa nilitegemea kupata mawzo yenu jf the great thinkers, hata hivo bandiki langu lilipotea baada ya posts kama tatu hivi, cha kushangaza ni kuwa kesho yake bandiko lile lilitokea gazeti laq mtanzania daima.


Jana nimeweka bandiko lingine kuhusu jinsi watanznia wanavyojadili kuhusu jinsia ya ana makinda badala ya mustakabali wa taifa letu nayo imepotea.

Leo nikaandika rasmi kulalamika kwa mods, na thread yenyewe imepotea tena haionekani.

Tafadhali mods naomba aidha uifungie au unipe maelekezo kuhusu makosa yangu, aidha kama hali ni hii ni kuwa hapa jf kuna mafioso au mafiadi walikubuhu na kama hali ni hii sina ujanja bali kuwaaga. Bado mimi ni mkweli kwa taifa langu, naomba mwanakijiji na wengine minisaidie

mwikimbi

mbeya

leo
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,907
Likes
46,480
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,907 46,480 280
Wewe tambaa tu wala huna haja ya kuaga. Wengi wetu tunajua kuwa ma mods wana "suck".
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
mwaya,labda nuksi tu ila naamini watakujibu na hata ukiondoka naamini utarudi maana hapa ndo home
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
Nenda tuu mwahego inaonekana wamekuchoka sasa na wewe unangoja kufukuzwa...? chapa yebo bob hukusoma alama za nyakati lol
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Watu kwa malalamiko siwawezi! Jamani, Mwikimbi na uzoefu wako hapa JF umeshindwa kutumia SEARCH button kuona thread unayoilalamikia ipo wapi mkuu? Watu mbona mnatawaliwa na hasira these days? Uchaguzi huu umewachanganya sana wakuu? Mbona mambo bado?

Mimi nime-search kwa keyword "AHADI" na nikachagua zije topic titles tu nikapata hiki:

Ahadi za Kikwete zafikia Trillion tisini (90 trillion tsh)

Sasa unataka kusema mods wamekuchakachua mkuu? Be fair!

Wengine mnaweza kufuatilia posts za mlalamikaji (kwa ushahidi) via: Search Results - JamiiForums |The Home of Great Thinkers

Mtu ukikuta huoni posts zako tufahamishe tukusaidie wakuu, halafu thread kama hii imeanzishwa jukwaa la siasa, ikihamishwa najua pia ni UONEVU MKUBWA ndani ya JF!
 
Silencer

Silencer

Content Manager
Staff member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
160
Likes
0
Points
33
Silencer

Silencer

Content Manager
Staff member
Joined Jul 15, 2008
160 0 33
Mwikimbi, your yesterday's post was merged with the one disussing the profile of Speaker Makinda. You didn't have to start another thread on the topic already being discussed and was still "live". Thanks.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,386
Likes
1,239
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,386 1,239 280
Ndugu yangu mbona makeke namna hiyo? Binafsi nimekuwapo hapa kwa zaidi ya miaka minne sijawahi kuona post inapotea bila sababu. Na hata ikipotea huwa ama imetunzwa mahala au imeunganishwa na nyingine. Inapolazimika kuifuta kabisa huwa mod anatoa taarifa kwa mwandishi kuwa post imekwenda nje ya mipaka inaondolewa. Kama hukuarifiwa kuwa post yako inaondolewa ni wazi haikufutwa, Jitahidi ufanye search nzuri tu kwa kutumia keyword zinazotosheleza.

Na ukitaka kuondoka, basi huna haja ya kufungua thread za kujaza database bure tu, wewe ondoka kimya kimya kama wafanyavyo wengine wengi kama akina Brazameni.
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Sasa kama kunatokea kuamishwa au kuunganishwa kwa post, kwanini wahusika hawafahamishwi!?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,907
Likes
46,480
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,907 46,480 280
Mwikimbi, your yesterday's post was merged with the one disussing the profile of Speaker Makinda. You didn't have to start another thread on the topic already being discussed and was still "live". Thanks.
Kumbe Silencer bado upo? Daaah!!!
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Nami nakumbuka wakati MJ kafariki nilichonga shairi moja matata sana kumhusu nikaweka na picha yake flani. Baada ya muda sikuliona tena! Nilihoji sana ila sikupata reply HATA MOJA! toka kwa MODS. Niliboreka mno sema tu niliuchuna
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Sasa kama kunatokea kuamishwa au kuunganishwa kwa post, kwanini wahusika hawafahamishwi!?
swali zuri sana mkuu, tunafahamishwa wakati wa ban tu
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Nimekuwa senior expert member wa jf kwa miaka mitatu. Hata ivo sina budi nkuwaaga kwa sababu zifuatazo

mnamo wiki mbili zilizopita niliweka bandio hapa kuhusu ahadi za jk kufikia trilioni 90, nilikuwa nimefanya utafiti wa kina kwa muda wa wiki3, niliweka bandiko kwa kuwa nilitegemea kupata mawzo yenu jf the great thinkers, hata hivo bandiki langu lilipotea baada ya posts kama tatu hivi, cha kushangaza ni kuwa kesho yake bandiko lile lilitokea gazeti laq mtanzania daima.


Jana nimeweka bandiko lingine kuhusu jinsi watanznia wanavyojadili kuhusu jinsia ya ana makinda badala ya mustakabali wa taifa letu nayo imepotea.

Leo nikaandika rasmi kulalamika kwa mods, na thread yenyewe imepotea tena haionekani.

Tafadhali mods naomba aidha uifungie au unipe maelekezo kuhusu makosa yangu, aidha kama hali ni hii ni kuwa hapa jf kuna mafioso au mafiadi walikubuhu na kama hali ni hii sina ujanja bali kuwaaga. Bado mimi ni mkweli kwa taifa langu, naomba mwanakijiji na wengine minisaidie

mwikimbi

mbeya

leo
umechemsha mkuu... hiyo analysis nimeiona kwenye forums na blogs and e-group zaidi ya kumi, sasa sijui na wao uliwatumia au vipi!!! Nakushauri ukituma uweke copyright na uhusidhe lawyers kama hutaki kuwa copied

Pia ukirudi piga hodi kwa vigelegele, kama ulivyoaga kwa huzuni
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
unavyoaga unaonekana sitaki nataka we chapa lapa kama nakuona vile unaenda huku shingo inakuuma kwa kuangalia nyuma kama kuna anayekuita urudi
 
P

Popompo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
411
Likes
2
Points
33
P

Popompo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
411 2 33
pole rafiki ila uvumilivu unahitajika popote ktk maisha.usiondoke vumilia tulijenge taifa letu linalochechemea!
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,095
Likes
1,283
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,095 1,283 280
Hata ukiondoka bwana Mwakimbi huko Mbeya mnakazi muhimu ya kuimalisha Chadema!! Slaa kisha wapandia mbegu zimeota sasa ni juu yenu wasokile mpalilie ili mpate mavuno mengi 2015!! Mkipalilia vizuri hata Rungwe mnaweza kuchukua kwani wabunge wao watakuwa wamechoka ile mbaya!!
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Mkuu usiondoke bado tunakuhitaji, kero zipo kila mahali,, cha muhimu punguza jazba wakati wa kukabiliana nazo.. Una uhakika kuwa hutaimiss JF lakini?
 

Forum statistics

Threads 1,237,572
Members 475,562
Posts 29,293,863