Kwa haya yanayomkuta Ole Sabaya, ni dhahiri akimalizana salama na TAKUKURU atachukua kadi na kujiunga CHADEMA!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,030
2,000
Ni kawaida viongozi wa CCM wanapokutana na mauzauza ndani ya chama pendwa CCM basi hujiweka kando kwa kuhamia Chadema.
Ilikuwa hivyo kwa Lowassa, Sumaye, Mwita Waitara, Dr Mollel nk nk. Na hao wote walipokelewa kwa shangwe Chadema.

Haitashangaza iwapo Ole sabaya atafuata utaratibu huo na ni wazi Chadema watampokea, watamsamehe na kumsafisha

Kazi Iendelee
 

Bwana PGO

JF-Expert Member
Mar 17, 2008
43,133
2,000
Chadema ni imani, wote walikosa tumaini walipata pumziko la amani Chadema, japo walirudi kwenye uchafu wao hatukuwahi kujutia kumsaidia mtu. Tunamkaribisha
 

Jackson Turary

Senior Member
Jan 1, 2014
123
250
Kama chadema watafanya hivyo basi kitakuwa chama hovyo kuliko vyote tangu kuumbwa kwa Tanganyika hii
 

Bengal

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
5,101
2,000
Ni kawaida viongozi wa CCM wanapokutana na mauzauza ndani ya chama pendwa CCM basi hujiweka kando kwa kuhamia Chadema.
Ilikuwa hivyo kwa Lowassa, Sumaye, Mwita Waitara, Dr Mollel nk nk. Na hao wote walipokelewa kwa shangwe Chadema.

Haitashangaza iwapo Ole sabaya atafuata utaratibu huo na ni wazi Chadema watampokea, watamsamehe na kumsafisha

Kazi Iendelee!
Hata wewe ukija joni tutakupokea.bora uje nauiamini itikadi yetu.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
29,974
2,000
CHADEMA tupokeeni wote ila hilo Jambazi hapana.
ufdup.png
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,269
2,000
Utasikia Sabaya ni mtu mwema na mwanasiasa kijana mwenye ushawishi na juhudi. Tatizo lilikuwa ni MFUMO🤣
 

Idofi

JF-Expert Member
Dec 14, 2010
2,152
2,000
Mimi bado naamini ni maigizo tu, mtu wao yule sidhani kama watamfanya chochote, ingawa hii sinema imewatuliza wale vijamaa wawili chala na mwenzie h
aliaagizwa kubaka? acheni hizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom