KWA HAYA YA ARUSHA, KWANINI RWANDA, UGANDA na KONGO WASIKATAE UHAURI WA "JK"


M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
4,846
Likes
3,916
Points
280
Age
46
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
4,846 3,916 280
wanajamvi Hivi kwa matukio yaliyotokea ya milipuko ya mabomu yanayohusiswa na jeshi la polisi huko Arusha jmosi,ukizingatia jumuiya ya kimataifa inajua kinachoendelea, je raisi JK bado anao uwezo wa kusuluhisha migogoro ya nchi jirani??, na je bado ana moral authoriy kuwashauri wanyaRwanda Waganda na Wakongo wakae meza moja na wapinzani wao kwa suluhu ya amani???
 
KING COBRA

KING COBRA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
2,783
Likes
62
Points
145
Age
29
KING COBRA

KING COBRA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
2,783 62 145
wanajamvi Hivi kwa matukio yaliyotokea ya milipuko ya mabomu yanayohusiswa na jeshi la polisi huko Arusha jmosi,ukizingatia jumuiya ya kimataifa inajua kinachoendelea, je raisi JK bado anao uwezo wa kusuluhisha migogoro ya nchi jirani??, na je bado ana moral authoriy kuwashauri wanyaRwanda Waganda na Wakongo wakae meza moja na wapinzani wao kwa suluhu ya amani???
Sio JK anaye sulululisha mgogoro huo !!

Hata hiyo milipuko ya Mabumu Marekani , Uk ni Mingi kuliko hata TZ na hao ndio wenye balaza la usululishi umoja wa Mataifa!!!

Kiukweli Kikwete nchi imemshinda kuongoza lakini bado tz ina sifa ya kusululisha kwa kuwa anayesululisha si JK.
Wata kuja marais wengine kama SLAA na watasimamia ukweli na usululishi utaendelea
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,262
Posts 30,469,957