Kwa hali iliyopo sasa hivi, bora nianze kutafta wadada wenye kazi nzuri au wale waliotoka kwenye familia tajiri


cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
1,731
Likes
1,550
Points
280
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
1,731 1,550 280
babako alivyyomuoa mamako alikua napesa....oa mwanamke mwenye tabia nzuri pesa zitatafutwa tu...motto wa kiume unataka wekwa ndani utafulishwa na nguo
 
Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2018
Messages
3,516
Likes
4,809
Points
280
Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2018
3,516 4,809 280
Serious , siku zote masikini ndio binadam pekee anayelia lia nakuonekana kila kitu anaonewa.


Je mwanamke kutokua nakazi au pesa, kunaweza kuondoa upendo wake kwako???

Kama nimzigo kwann usimbadilishe awe unavyotaka?? Kwann usimpe kibiashara???

Kwaiyo wee kwa mwanamke, haufuti Upendo wako bali kazi na pesa ili msaidiane??

Huon unaonekana kama una madem kibao ndio maana kila ukipigwa mzinga, unaona hupendwi???

Ungekua mwanaume makin. Kwann usitulie na mwanamke mmoja, utakayeona huyu unaweza kumfanya akawa huru kiuchumi???


ACHA KULALAMIKA JAMAA, HUO NI UMASIKIN !!!.


Kwanza hawa madem wenye kaz mwisho Mshahara wake hutojua unakoenda .. Akiwa wakishua Maisha yake yatakua yagaharama za ovyoovyo ... sasa unavyoonekana ,,, utaweza kumudu ????
 
soul provider

soul provider

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2014
Messages
1,072
Likes
1,128
Points
280
soul provider

soul provider

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2014
1,072 1,128 280
Hahaha best wanakuja kushtuka mda umeenda!! Acha waisome namba...wanatuona sisi washamba. Mi mwenyewe li man lisilojielewa natupa kule...stress for what. Maisha ni nipe nikupe.
1stMay njoo piemu nna zawadi yako
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,395
Likes
2,072
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,395 2,072 280
Hello guys,

Msinielewe vibaya, sina nia ya kuwa marioo, kutunzwa na mwanamke, wala ku-date mijimama..ila kwa hii hali ya sasa, hawa wadada maskini wanani-cost na hii mizinga yao, halafu hawa-contribute chochote in my life, naona niki-date na wadada wakishua, hata kama niki-spend money on them, najua nikiwaoa kuna namna nitakavyo benefit.

Kuanzia sasa nikifikiria kutongoza mdada, ntamchunguza kwanza nione ana nini, maybe kazi nzuri, au ametoka kwenye familia tajiri, la sivyo I don't care how beautiful she is, au ana chura kubwa kiasi gani, sitowaza kumuoa kamwe, maana nitaoa hasara na hatonifaidisha chochote.

Baada ya kuona kila mdada ninaemtongoza ananiomba pesa, nimegundua kuwa mapenzi ni biashara, kama mapenzi ni biashara kwani kuna ubaya gani na mm niki-benefit kwenye hiyo biashara.
Mwanzo 3:16-17 jitahidi usome utakuja kufuta mwenyewe hapa
 
D

DASM

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
247
Likes
232
Points
60
D

DASM

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
247 232 60
Tafuta madada poa hawana gharama. 20000 yako unakula mzigo unarudi kulala home. Kama unataka wa kuoa ndio utafute demu. Kama ni starehe uwe unaenjoy na madada poa
Hello guys,

Msinielewe vibaya, sina nia ya kuwa marioo, kutunzwa na mwanamke, wala ku-date mijimama..ila kwa hii hali ya sasa, hawa wadada maskini wanani-cost na hii mizinga yao, halafu hawa-contribute chochote in my life, naona niki-date na wadada wakishua, hata kama niki-spend money on them, najua nikiwaoa kuna namna nitakavyo benefit.

Kuanzia sasa nikifikiria kutongoza mdada, ntamchunguza kwanza nione ana nini, maybe kazi nzuri, au ametoka kwenye familia tajiri, la sivyo I don't care how beautiful she is, au ana chura kubwa kiasi gani, sitowaza kumuoa kamwe, maana nitaoa hasara na hatonifaidisha chochote.

Baada ya kuona kila mdada ninaemtongoza ananiomba pesa, nimegundua kuwa mapenzi ni biashara, kama mapenzi ni biashara kwani kuna ubaya gani na mm niki-benefit kwenye hiyo biashara.
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
2,738
Likes
5,838
Points
280
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
2,738 5,838 280
Madada wa uswahilini siwezi date nao tenaa.
Dem mnaachana mwezi mzima anakupiga mabango whatsapp status..
Bora mamanzi walio busy na vitu vya maana huwezi kukuta wana ujinga wa majungu status na insta
 
Mookiesbad98

Mookiesbad98

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2015
Messages
1,335
Likes
796
Points
280
Mookiesbad98

Mookiesbad98

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2015
1,335 796 280
Watoto wa uswahilini wanaita Kula faida.

Au wazungu husema well established women. Changamoto inakuja unapokuwa huna maamuzi Wala sauti sababu yet ndio pochi Nene..
 
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
2,023
Likes
486
Points
180
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
2,023 486 180
Sisi tuliokwisha oa mnatushaurije
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
3,346
Likes
4,106
Points
280
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
3,346 4,106 280
Hello guys,

Msinielewe vibaya, sina nia ya kuwa marioo, kutunzwa na mwanamke, wala ku-date mijimama..ila kwa hii hali ya sasa, hawa wadada maskini wanani-cost na hii mizinga yao, halafu hawa-contribute chochote in my life, naona niki-date na wadada wakishua, hata kama niki-spend money on them, najua nikiwaoa kuna namna nitakavyo benefit.

Kuanzia sasa nikifikiria kutongoza mdada, ntamchunguza kwanza nione ana nini, maybe kazi nzuri, au ametoka kwenye familia tajiri, la sivyo I don't care how beautiful she is, au ana chura kubwa kiasi gani, sitowaza kumuoa kamwe, maana nitaoa hasara na hatonifaidisha chochote.

Baada ya kuona kila mdada ninaemtongoza ananiomba pesa, nimegundua kuwa mapenzi ni biashara, kama mapenzi ni biashara kwani kuna ubaya gani na mm niki-benefit kwenye hiyo biashara.
Nambie mzee wa Dubuly,vp mbona unataka kubadilishia gia angani?
 
Aragorn son of Arathorn

Aragorn son of Arathorn

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
757
Likes
681
Points
180
Aragorn son of Arathorn

Aragorn son of Arathorn

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
757 681 180
Mwanaume anataka mwanamke anaejua kutafuta pesa ili hata kama siku akikwama kuwe na msaada. Ila mwanaume hawazi kutafuta mwanamke mwenye hela. huo ni udangaji wa kiume.
Hapana ni kusaidiana mwendo. Mimi Nina jimama moja hapa, sina haja na wale wa iPhone x na iPhone x max.
Naunga mkono hoja ya braza Okoyoko.
 
M

MCHEBETE

Senior Member
Joined
Mar 4, 2016
Messages
167
Likes
195
Points
60
M

MCHEBETE

Senior Member
Joined Mar 4, 2016
167 195 60
sifa ya mwanamke bora ni yule mwenye akili ,achana na hizo takataka nyingine sijui awe na pesa sijui chura,utakuja kulia chaliii
sisi tulio kwenye game kitambo tunayajua haya..
wewe unataka demu mambo safi anakuambia baby nina birthday yangu gharama nusu natoa na wewe changia nusu ,bado hujakwepa gharama .Halafu usikwepe gharama ukiwa mwanume ,pesa kama ipo mpe kama hakuna mwambie asipoelewa achana nae simple principle
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
29,627
Likes
63,087
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
29,627 63,087 280
Kama huna hela lazima kichwa kipasuke. Maana hata akikupenda na huna hela hutaishi kwa amani unajua kugongewa nje nje..
Hahaa poshqueen inaonekana ni mwanamke pasua kichwa Mzigua90
 
okoyoko

okoyoko

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2014
Messages
2,601
Likes
2,540
Points
280
okoyoko

okoyoko

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2014
2,601 2,540 280
Nambie mzee wa Dubuly,vp mbona unataka kubadilishia gia angani?

Ulaji wa dubuly utakuwa pale pale, sema inabidi protocol zingine zizingatiwe monde arabe
 

Forum statistics

Threads 1,238,959
Members 476,289
Posts 29,338,003