Kwa hali iliyopo sasa hivi, bora nianze kutafta wadada wenye kazi nzuri au wale waliotoka kwenye familia tajiri


Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
29,627
Likes
63,087
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
29,627 63,087 280
Mwanaume anataka mwanamke anaejua kutafuta pesa ili hata kama siku akikwama kuwe na msaada. Ila mwanaume hawazi kutafuta mwanamke mwenye hela. huo ni udangaji wa kiume.
Kama nilivyosema wanaume wanatak wanawake wenye pesaa na kazi kama sisi hay Demiss nilisema mkaniponda mwenzenu huyo kathibitishaa
 
okoyoko

okoyoko

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2014
Messages
2,601
Likes
2,540
Points
280
okoyoko

okoyoko

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2014
2,601 2,540 280
Mwanaume anataka mwanamke anaejua kutafuta pesa ili hata kama siku akikwama kuwe na msaada. Ila mwanaume hawazi kutafuta mwanamke mwenye hela. huo ni udangaji wa kiume.
Hakuna kitu ambacho mwanamke atampa mwanaume zaidi ya papuchi,Tena papuchi yenyewe unapewa kwa masharti na ratiba Mzigua90
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
29,627
Likes
63,087
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
29,627 63,087 280
Kwahiyo mwenye hela wa kazi gani wakati unajua kutoa hela ni wajibu wako?
Hakuna kitu ambacho mwanamke atampa mwanaume zaidi ya papuchi,Tena papuchi yenyewe unapewa kwa masharti na ratiba Mzigua90
 
1stMay

1stMay

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
354
Likes
414
Points
80
1stMay

1stMay

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
354 414 80
Lakini huyu kaka anasema ukweli. Utakuta mdada kazi yake kujipodoa toka asubuhi hadi jioni, yeye anachat tu...ana team madai yake, page zote za umbea anazijua...kope kule, mikucha aaaargh hadi kuomba maji ya kunywa kinyaa, Nguo wanazovaa aibu tunahis wengine. Anajua kudangaaaaa...kwa style hii hata mi ningekuwa men ningesaka wanaojielewa. Hata kama huna ela ila kidogo una upeo Wa maisha. Sio mdada mda wote anawaza sijui sultan kafanyaje. The same kwa wanaume wanaobet...mi nikijua mwanaume unabet kwakweli nakushusha hadhi.
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
29,627
Likes
63,087
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
29,627 63,087 280
Hata mimi ningekua mwanaume mwanamke anaekaa tu kama maiti sitaki. Hana anachojua zaidi ya kuchat na series. Kwanza awe na kazi au biashara au anasoma. na kama hana kazi wala biashara wala hasomi unaona kabisa ubongo wake haujalala.
Sio mtu anawaza akadange ndo aishi. Na hata ukimwambia mtaji huu mama anautumbua. Sema wanaume wanapenda slay queens na slay queens mambo ya kuhangaisha ubongo hawataki.
Lakini huyu kaka anasema ukweli. Utakuta mdada kazi yake kujipodoa toka asubuhi hadi jioni, yeye anachat tu...ana team madai yake, page zote za umbea anazijua...kope kule, mikucha aaaargh hadi kuomba maji ya kunywa kinyaa, Nguo wanazovaa aibu tunahis wengine. Anajua kudangaaaaa...kwa style hii hata mi ningekuwa men ningesaka wanaojielewa. Hata kama huna ela ila kidogo una upeo Wa maisha. Sio mdada mda wote anawaza sijui sultan kafanyaje. The same kwa wanaume wanaobet...mi nikijua mwanaume unabet kwakweli nakushusha hadhi.
 
1stMay

1stMay

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
354
Likes
414
Points
80
1stMay

1stMay

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
354 414 80
Hahaha best wanakuja kushtuka mda umeenda!! Acha waisome namba...wanatuona sisi washamba. Mi mwenyewe li man lisilojielewa natupa kule...stress for what. Maisha ni nipe nikupe.
Hata mimi ningekua mwanaume mwanamke anaekaa tu kama maiti sitaki. Hana anachojua zaidi ya kuchat na series. Kwanza awe na kazi au biashara au anasoma. na kama hana kazi wala biashara wala hasomi unaona kabisa ubongo wake haujalala.
Sio mtu anawaza akadange ndo aishi. Na hata ukimwambia mtaji huu mama anautumbua. Sema wanaume wanapenda slay queens na slay queens mambo ya kuhangaisha ubongo hawataki.
 

Forum statistics

Threads 1,238,959
Members 476,289
Posts 29,338,003