Kwa hali iliyopo sasa hivi, bora nianze kutafta wadada wenye kazi nzuri au wale waliotoka kwenye familia tajiri


okoyoko

okoyoko

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2014
Messages
2,601
Likes
2,540
Points
280
okoyoko

okoyoko

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2014
2,601 2,540 280
Hello guys,

Msinielewe vibaya, sina nia ya kuwa marioo, kutunzwa na mwanamke, wala ku-date mijimama..ila kwa hii hali ya sasa, hawa wadada maskini wanani-cost na hii mizinga yao, halafu hawa-contribute chochote in my life, naona niki-date na wadada wakishua, hata kama niki-spend money on them, najua nikiwaoa kuna namna nitakavyo benefit.

Kuanzia sasa nikifikiria kutongoza mdada, ntamchunguza kwanza nione ana nini, maybe kazi nzuri, au ametoka kwenye familia tajiri, la sivyo I don't care how beautiful she is, au ana chura kubwa kiasi gani, sitowaza kumuoa kamwe, maana nitaoa hasara na hatonifaidisha chochote.

Baada ya kuona kila mdada ninaemtongoza ananiomba pesa, nimegundua kuwa mapenzi ni biashara, kama mapenzi ni biashara kwani kuna ubaya gani na mm niki-benefit kwenye hiyo biashara.
 
soul provider

soul provider

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2014
Messages
1,072
Likes
1,128
Points
280
soul provider

soul provider

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2014
1,072 1,128 280
Kama nilivyosema wanaume wanatak wanawake wenye pesaa na kazi kama sisi hay Demiss nilisema mkaniponda mwenzenu huyo kathibitishaa
Hebu nitafutie kidada chenye pesa huko nipunguze stress
 
T

The Initiator huru

Senior Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
121
Likes
77
Points
45
T

The Initiator huru

Senior Member
Joined Dec 4, 2017
121 77 45
Hello guys,

Msinielewe vibaya, sina nia ya kuwa marioo, kutunzwa na mwanamke, wala ku-date mijimama..ila kwa hii hali ya sasa, hawa wadada maskini wanani-cost na hii mizinga yao, halafu hawa-contribute chochote in my life, naona niki-date na wadada wakishua, hata kama niki-spend money on them, najua nikiwaoa kuna namna nitakavyo benefit.

Kuanzia sasa nikifikiria kutongoza mdada, ntamchunguza kwanza nione ana nini, maybe kazi nzuri, au ametoka kwenye familia tajiri, la sivyo I don't care how beautiful she is, au ana chura kubwa kiasi gani, sitowaza kumuoa kamwe, maana nitaoa hasara na hatonifaidisha chochote.

Baada ya kuona kila mdada ninaemtongoza ananiomba pesa, nimegundua kuwa mapenzi ni biashara, kama mapenzi ni biashara kwani kuna ubaya gani na mm niki-benefit kwenye hiyo biashara.
kwa nn udate na demu asiye na nauli??
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,145
Likes
1,398
Points
280
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,145 1,398 280
Hello guys,

Msinielewe vibaya, sina nia ya kuwa marioo, kutunzwa na mwanamke, wala ku-date mijimama..ila kwa hii hali ya sasa, hawa wadada maskini wanani-cost na hii mizinga yao, halafu hawa-contribute chochote in my life, naona niki-date na wadada wakishua, hata kama niki-spend money on them, najua nikiwaoa kuna namna nitakavyo benefit.

Kuanzia sasa nikifikiria kutongoza mdada, ntamchunguza kwanza nione ana nini, maybe kazi nzuri, au ametoka kwenye familia tajiri, la sivyo I don't care how beautiful she is, au ana chura kubwa kiasi gani, sitowaza kumuoa kamwe, maana nitaoa hasara na hatonifaidisha chochote.

Baada ya kuona kila mdada ninaemtongoza ananiomba pesa, nimegundua kuwa mapenzi ni biashara, kama mapenzi ni biashara kwani kuna ubaya gani na mm niki-benefit kwenye hiyo biashara.
Kuna wanawake ni mizigo kama deni la Taifa haliishi Bali linazidi kuongezeka mkuu!nilishaacha kudate na wanawake wa Africa wenye akili kama mange kimav*
 
okoyoko

okoyoko

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2014
Messages
2,601
Likes
2,540
Points
280
okoyoko

okoyoko

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2014
2,601 2,540 280
Kama nilivyosema wanaume wanatak wanawake wenye pesaa na kazi kama sisi hay Demiss nilisema mkaniponda mwenzenu huyo kathibitishaa

Mwanzoni nlikuwa sijali pesa/ kazi ya mdada, nlikuwa naangalia uzuri (sura na chura), ila kwa hali hii ya wadada kuomba pesa kila ninapotongoza, imebidi nibadilishe type ya wadada ninaowatongoza, hata nkitoa pesa najua kuna mahali nita-benefit Demiss
 
N

nzoka boy

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
586
Likes
447
Points
80
N

nzoka boy

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
586 447 80
Hello guys,

Msinielewe vibaya, sina nia ya kuwa marioo, kutunzwa na mwanamke, wala ku-date mijimama..ila kwa hii hali ya sasa, hawa wadada maskini wanani-cost na hii mizinga yao, halafu hawa-contribute chochote in my life, naona niki-date na wadada wakishua, hata kama niki-spend money on them, najua nikiwaoa kuna namna nitakavyo benefit.

Kuanzia sasa nikifikiria kutongoza mdada, ntamchunguza kwanza nione ana nini, maybe kazi nzuri, au ametoka kwenye familia tajiri, la sivyo I don't care how beautiful she is, au ana chura kubwa kiasi gani, sitowaza kumuoa kamwe, maana nitaoa hasara na hatonifaidisha chochote.

Baada ya kuona kila mdada ninaemtongoza ananiomba pesa, nimegundua kuwa mapenzi ni biashara, kama mapenzi ni biashara kwani kuna ubaya gani na mm niki-benefit kwenye hiyo biashara.
Umechelewa saana kulijua hilo!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,942
Members 476,277
Posts 29,337,464