Kwa hali hii waziri wa kilimo aachie ngazi/ajiuzulu!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali hii waziri wa kilimo aachie ngazi/ajiuzulu!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nzi, Apr 18, 2011.

  1. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,810
    Likes Received: 3,300
    Trophy Points: 280
    about us

    ebu jaribu kupitia iyo link hapo juu na ujiulize kwanini mpaka sasa waziri na maofisa wote wa wizara ya kilimo hawajajiuzulu?!?!:angry::angry::angry:
     
Loading...