Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali hii naweza kusoma MD Muhimbili..?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Epicauta elbovitata, May 4, 2012.

  1. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesoma CBA na nimepata div 2 ya 10..
    Je naweza kupata chanc muhimbil kwa faculty ya MD.?

    HELP WILL BE APPRECIATED
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Huwezi..
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,329
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mkuu nenda imtu
     
  4. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vp icho kiko fresh mkubwa na je loan uhakika.?
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Hivi sikuhizi medicine wanachukuwa CBA .. enzi zetu ilikuwa ni PCB Tu!
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,329
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    asante kwa swali la nyongeza.hiki chuo kina majengo mazuri sana na kinachukua mtu yoyote mwenye uwezo wa kulipia
     
  7. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante kwa maelezo yako mkuu..but i think i'll stick to other facultz cz im sure hawa jamaa tuitionfee yao itakua vry high....
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 24,481
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    Muhimbili kozi zote kasoro environmental science degree wanachukua only PCB.
     
  9. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilisoma cbg nikapata 9 points na ninasoma medicine kwa ufadhili wa serikali nje ya bongo,if u want medicine that bad ni-pm nikueleze inakuwaje!
     
  10. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna dogo ana pts 11, amepata B ya biology na D ya chemistry, anaitaka md sana, vp muhimbili au udom atapata?
     
  11. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana. Pharmacy, BMLS, MD, Radiotherapy hizo ndo strictly PCB lakini course kama Bachelor of Nursing pamoja na hiyo Environmental utaula mkuu. We jitose kwa hizo mbili kama MD is not your emphasis.
     
  12. g

    gbrother JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anaweza akapata, maana hapo ana point 6 bt inategemea cuz cut off ya jamaa uwa 7 hadi 9
     
  13. g

    gbrother JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cha muhimu uwa nadhani ni principal ya biology or physics/chemistry,
    kama point zimekaa vizuri md unaweza pata.
     
  14. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akhsanten wakuu wote kwa opinion zent...
    Elim ya bongo bhana..it hurts xo much mtu una dream ya kusoma kitu flan badly bt due to som restrctn unashndwa..
     
Loading...