Kwa hali hii naweza kusoma MD Muhimbili..? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali hii naweza kusoma MD Muhimbili..?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Epicauta elbovitata, May 4, 2012.

  1. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nimesoma CBA na nimepata div 2 ya 10..
    Je naweza kupata chanc muhimbil kwa faculty ya MD.?

    HELP WILL BE APPRECIATED
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Huwezi..
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    mkuu nenda imtu
     
  4. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    vp icho kiko fresh mkubwa na je loan uhakika.?
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi sikuhizi medicine wanachukuwa CBA .. enzi zetu ilikuwa ni PCB Tu!
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    asante kwa swali la nyongeza.hiki chuo kina majengo mazuri sana na kinachukua mtu yoyote mwenye uwezo wa kulipia
     
  7. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    asante kwa maelezo yako mkuu..but i think i'll stick to other facultz cz im sure hawa jamaa tuitionfee yao itakua vry high....
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,766
    Likes Received: 6,568
    Trophy Points: 280
    Muhimbili kozi zote kasoro environmental science degree wanachukua only PCB.
     
  9. La Cosa Mia

    La Cosa Mia JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nilisoma cbg nikapata 9 points na ninasoma medicine kwa ufadhili wa serikali nje ya bongo,if u want medicine that bad ni-pm nikueleze inakuwaje!
     
  10. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna dogo ana pts 11, amepata B ya biology na D ya chemistry, anaitaka md sana, vp muhimbili au udom atapata?
     
  11. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapana. Pharmacy, BMLS, MD, Radiotherapy hizo ndo strictly PCB lakini course kama Bachelor of Nursing pamoja na hiyo Environmental utaula mkuu. We jitose kwa hizo mbili kama MD is not your emphasis.
     
  12. gbrother

    gbrother JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    anaweza akapata, maana hapo ana point 6 bt inategemea cuz cut off ya jamaa uwa 7 hadi 9
     
  13. gbrother

    gbrother JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    cha muhimu uwa nadhani ni principal ya biology or physics/chemistry,
    kama point zimekaa vizuri md unaweza pata.
     
  14. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Akhsanten wakuu wote kwa opinion zent...
    Elim ya bongo bhana..it hurts xo much mtu una dream ya kusoma kitu flan badly bt due to som restrctn unashndwa..
     
Loading...