Kwa hali hii mpaka kufikia 2015 tutakuwa na hali gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali hii mpaka kufikia 2015 tutakuwa na hali gani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Miwatamu, Oct 25, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,453
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    naomba mniambie wanajamvi? Je, tutafika salama?

    [​IMG]
     
  2. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hayo ndio maisha ya mtanzania wa kawaida!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Tutafika tu. Ukombozi uko njiani.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,947
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    ... mkulu alishasema foleni za barabarani ni maisha bora akimuona na huyu atasema hadi 2015 kila mtu atakua na nyumba,....
     
Loading...