Kwa hakika hii inatia huruma na kutafakarisha sana.!!

Kamarada

JF-Expert Member
Jul 24, 2010
251
250
4aaefac6-6c22-4d7a-a1f0-85f94216e59f-jpg.733786


Slaam kwenu Waungwana..

Kama picha inavyojieleza, kwa hakika personally imenitia simanzi na kunitafakarisha sana. Lakini kwa upande mwingine imenihamasisha kulipia king'amuzi changu in full kwa mwezi wote huu wa April ili siku za weekend na sikukuu nipumzike nyumbani na family tukiangalia TV.

@Picha hiyo ni kwa hisani ya Mdau Ally Kanah (Comment No.14) ktk uzi wa Kamanda Chakaza (Ushahidi; RC DSM ni Mkubwa Kuliko Waziri). Asanteni wadau kwa somo hilo.
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
43,803
2,000
Wapinzani wafanye maamuzi magumu ijulikane moja.

Wahujumu uchumi wanakula bata maofisini!
 

Tulimumu

JF-Expert Member
Mar 11, 2013
13,838
2,000
4aaefac6-6c22-4d7a-a1f0-85f94216e59f-jpg.733786


Slaam kwenu Waungwana..

Kama picha inavyojieleza, kwa hakika personally imenitia simanzi na kunitafakarisha sana. Lakini kwa upande mwingine imenihamasisha kulipia king'amuzi changu in full kwa mwezi wote huu wa April ili siku za weekend na sikukuu nipumzike nyumbani na family tukiangalia TV.

@Picha hiyo ni kwa hisani ya Mdau Ally Kanah (Comment No.14) ktk uzi wa Kamanda Chakaza (Ushahidi; RC DSM ni Mkubwa Kuliko Waziri). Asanteni wadau kwa somo hilo.
Imagine akiingia Jembe baada ya wiki itakuwaje?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom