Kwa hakika CCM naichukia hata haya yangetokea kwa upande wangu


kanta

kanta

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
343
Likes
7
Points
35
kanta

kanta

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
343 7 35
CCM KINGEKUWA CHAKULA NINGEACHA KULA NIFE !

CCM UNGEKUWA UGONJWA NISINGEKUBALI KUTIBIWA NIFE!

CCM UNGEKUWA MAVAZI NINGETEMBEA UCHI KULIKO KUKUVAA!

CCM UNGEKUWA UTAJIRI NINGEKUKANA NIWE MASIKINI!

CCM UNGEKUA UHURU NINGEKUKANA NIRUDI UTUMWANI !

Naamini matatizo ya watanzania na nchi yao chimbuko lake ni CCM, bila CCM kufa TANZANIA HIYOOOO KUELEKEA utumwani!!

...Ukiwa mkweli mungu atakupenda milele...
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Well said Mkuu. Na kama Ingekuwa Mke nisingeoa ningekufa na Miche ya Sabuni.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,880
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,880 81 145
Duh, Kama ningekua naichukia kweli kutoka moyoni ningejiua na kuacha historia nzuri kwa wengine, lakini kwa vile mimi ni mnafiki ngoja nisingizie vitu visivyowezekana.
 
kanta

kanta

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
343
Likes
7
Points
35
kanta

kanta

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
343 7 35
Huwezi kuacha historia nzuri kwa kujiua, ila kwa kushinikiza mabadiliko ya kweli kwa vitendo pamoja na kuonyesha hisia zako juu ya yale usiyoyapenda utakuwa unachangia mabadiliko katika jamii hasa kwa wle ambao wana mawazo mgando kaka wewe Likwanda, nadhani ukitaka kuelewa zaidi hicho kitu nilichoandika hapo namaanisha nini soma kitu flni kinachoitwa HYPABLE kwenye kiingereza.

Hisia zangu za kuichukia ccm ni zaidi ya hizo nilizoandika hapo, tupo wengi sana wa namna hiyo, na ndio tutakaochangia kwa kiasi kikubwa kiondoa ccm madarakani by 2015.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,951
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,951 280
Na kama CCM ingelikuwa ni mama yangu ningeisha ikana kama Baba wa Taifa mwl. J.K alivyoikana mwaka 1995 aliposema CCM siyo mama yangu.
 
K

Kipre tchetche

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
238
Likes
1
Points
0
K

Kipre tchetche

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
238 1 0
Nikinyaa hata kutamka neno ccm.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Mkisema CCM mnamaanisha nini?
Labda tuna maana toafauti!
 
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
592
Likes
1
Points
0
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
592 1 0
Uuuuuuuuuuwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,
Ccm ni njaa, ccm ni umaskini, ccm ni magamba, kuna mahali nilikuta watoto wanapigana kiss mwenzake amemwita we ni ccm.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
Mkisema CCM mnamaanisha nini?
Labda tuna maana toafauti!
Rejao, inaonekana kanta kakupiga mkuki hadi umechanganyikiwa! Yaani huijui CCM? Unajua Nape atapita hapa halafu ajira yako iko ktk hati hati. Nami nasema hivi: CCM INGEKUWA INGEKUWA DARAJA LA KUVUKA MTO KAGERA NINGEOGELEA BADALA YAKE.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Duh, Kama ningekua naichukia kweli kutoka moyoni ningejiua na kuacha historia nzuri kwa wengine, lakini kwa vile mimi ni mnafiki ngoja nisingizie vitu visivyowezekana.
tumia akili ukikumbwa na tatizo sio kulikimbia ni kukabiliana nalo nakushangaa kama ungeamua kujiua
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Huwezi kuacha historia nzuri kwa kujiua, ila kwa kushinikiza mabadiliko ya kweli kwa vitendo pamoja na kuonyesha hisia zako juu ya yale usiyoyapenda utakuwa unachangia mabadiliko katika jamii hasa kwa wle ambao wana mawazo mgando kaka wewe Likwanda, nadhani ukitaka kuelewa zaidi hicho kitu nilichoandika hapo namaanisha nini soma kitu flni kinachoitwa HYPABLE kwenye kiingereza.Hisia zangu za kuichukia ccm ni zaidi ya hizo nilizoandika hapo, tupo wengi sana wa namna hiyo, na ndio tutakaochangia kwa kiasi kikubwa kiondoa ccm madarakani by 2015.
Nakuunga mkono asilimia mia
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Rejao, inaonekana kanta kakupiga mkuki hadi umechanganyikiwa! Yaani huijui CCM? Unajua Nape atapita hapa halafu ajira yako iko ktk hati hati. Nami nasema hivi: CCM INGEKUWA INGEKUWA DARAJA LA KUVUKA MTO KAGERA NINGEOGELEA BADALA YAKE.
Labda mnayoiongelea nyie ni CCM nyingine, cuz CCM nayoijua mimi asilimia kubwa ya wananchi wanaipenda na kusupport.
Ni vichwa maji wachache ambao wanajazwa ujinga na watu wachahche wenye njaa zao na uchu wa madaraka ndio wanaona CCM mbaya
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Nimesoma hii thread wakati nakula nimejisikia kutapika niliposoma neno ccm
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,524
Likes
3,949
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,524 3,949 280
Mkisema CCM mnamaanisha nini?
Labda tuna maana toafauti!
Chama cha majangili,chama cha matapeli,chama cha magamba,chama cha magugu maji,chama cha mavuvuzera,chama cha magumegume,chama cha macomedian,HAYA SASA USHINDWE MWENYEWE.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Mkuu Rejao CCM ni kimeo tu popote pale! imejaa magumashi na tantalila mingi sana
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,583
Likes
569
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,583 569 280
duh, kama ningekua naichukia kweli kutoka moyoni ningejiua na kuacha historia nzuri kwa wengine, lakini kwa vile mimi ni mnafiki ngoja nisingizie vitu visivyowezekana.
ukapimwe dna....
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,524
Likes
3,949
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,524 3,949 280
Labda mnayoiongelea nyie ni CCM nyingine, cuz CCM nayoijua mimi asilimia kubwa ya wananchi wanaipenda na kusupport.
Ni vichwa maji wachache ambao wanajazwa ujinga na watu wachahche wenye njaa zao na uchu wa madaraka ndio wanaona CCM mbaya
kwa mwendawazimu kama wewe sishangai unapoishabikia SISI E.MU
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
kwa mwendawazimu kama wewe sishangai unapoishabikia SISI E.MU
mi maisha yangu yanasonga.. am stress free,
nyie mnaoona maisha magumu kwa kushuindwa kugrab opportuinities zinazopatikana ndani ya CCM niwaonee huruma!
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,503
Likes
1,061
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,503 1,061 280
Teh teh teh the devil,demon,mummy,nightmare,betrayer,traitor eh CCM ingekuwa mungu basi ningemuasi nakutumuamini.
 

Forum statistics

Threads 1,236,624
Members 475,218
Posts 29,264,755