Kwa fursa za kazi za ujenzi nashauriwa niende Jijini Dodoma

GKado

JF-Expert Member
Oct 7, 2017
277
500
Mimi ni mhandisi kada ya ujenzi nimekuwa natafuta kazi sehemu mbalimbali kwenye makampuni ya ujenzi na taasisi tofautitofauti.

Wadau wanashauri nikajichanganye Dodoma kuna fursa nyingi, wenyeji wa Dodoma hebu nipeni michongo nikifika Dodoma nijichanganye sehemu zipi ili niweze fanikisha kupata kazi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

MMOJA

JF-Expert Member
Aug 30, 2012
423
250
Mimi ni mhandisi kada ya ujenzi nimekuwa natafuta kazi sehemu mbalimbali kwenye makampuni ya ujenzi na taasisi tofautitofauti.

Wadau wanashauri nikajichanganye Dodoma kuna fursa nyingi, wenyeji wa Dodoma hebu nipeni michongo nikifika Dodoma nijichanganye sehemu zipi ili niweze fanikisha kupata kazi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna mtu atakuja ku comment kuwa
"Watakuja wenyewe"

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Mar 9, 2018
1,828
2,000
Mimi ni mhandisi kada ya ujenzi nimekuwa natafuta kazi sehemu mbalimbali kwenye makampuni ya ujenzi na taasisi tofautitofauti.

Wadau wanashauri nikajichanganye Dodoma kuna fursa nyingi, wenyeji wa Dodoma hebu nipeni michongo nikifika Dodoma nijichanganye sehemu zipi ili niweze fanikisha kupata kazi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Watafute Bams International wanatenda ya kujenga Msalato Airport.
Ukipata kazi kwa hao jamaa utakuwa umelamba dume,wanalipa vizuri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom