Kwa dhambi Hii nnamashaka na Chama Cha Mapinduzi(ccm) kushina Arusha Mjini


N

Ndaskoniax

Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
20
Likes
0
Points
0
N

Ndaskoniax

Member
Joined Apr 29, 2012
20 0 0
-;Felix Mrema alishagatetea wakazi wa eneo la kaloleni Mjini Arusha ambao walitaka kuuzwa na pia wafanyakazi wa iliyo kuwa General Tyre akaondolewa kwa kura ya maoni kugombea ubunge.
-;wakurugenzi wawili wa Mjini Arusha waliondolewa kwa hila za uchaguzi,mmoja alitolewa katika kipindi cha uchaguzi 2005 au 2006 na mwingine 2010
-:Ndugu Mkanga alishahusika katika sakata la kuuza kiwanja na wakazi wake eneo la soko la kilombero,mbaya zaidi alitoa ushikiano kuwamwagia wajumbe wa CCM kata ya ngarenaro maji yenye kinyesi baada ya rafiki yake kutoswa kura ya maoni.
-:Bi Batilda alisha wakashifu kinamama wajasiria mali wa Mjini Arusha pamoja nakutishia kuifungia redio moja ya kiinjili ya mjini Arusha iijulikanayo kama Redio Safina.
Dhambi hii itawaghrimu.. Ni Hayo tuu..
 
M

Mboerap

Senior Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
156
Likes
1
Points
35
Age
56
M

Mboerap

Senior Member
Joined Apr 8, 2012
156 1 35
Dhambi gani sasa?
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,621
Likes
12
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,621 12 0
CCM Arusha kiukweli ipo ICU wala haina ubishi. Toka washindwe wanachama wao wamekuwa wanyonge kwa maana hawajawahi kufanya mkutano wowote wa kitaifa wa hadhara kuhamasisha chochote kile.

Poleni CCM kwa kupoteza jimbo kuhimu mlikuwa mnalitolea sana macho lakini ndiyo hivyo tena CDM wamelipenda zaidi.
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,586
Likes
582
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,586 582 280
Nimesoma uzi lakini sijaelewa! sijui ni njaa zangu tu!...
 
M

Mchokozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
215
Likes
0
Points
33
M

Mchokozi

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
215 0 33
-;Felix Mrema alishagatetea wakazi wa eneo la kaloleni Mjini Arusha ambao walitaka kuuzwa na pia wafanyakazi wa iliyo kuwa General Tyre akaondolewa kwa kura ya maoni kugombea ubunge.
-;wakurugenzi wawili wa Mjini Arusha waliondolewa kwa hila za uchaguzi,mmoja alitolewa katika kipindi cha uchaguzi 2005 au 2006 na mwingine 2010
-:Ndugu Mkanga alishahusika katika sakata la kuuza kiwanja na wakazi wake eneo la soko la kilombero,mbaya zaidi alitoa ushikiano kuwamwagia wajumbe wa CCM kata ya ngarenaro maji yenye kinyesi baada ya rafiki yake kutoswa kura ya maoni.
-:Bi Batilda alisha wakashifu kinamama wajasiria mali wa Mjini Arusha pamoja nakutishia kuifungia redio moja ya kiinjili ya mjini Arusha iijulikanayo kama Redio Safina.
Dhambi hii itawaghrimu.. Ni Hayo tuu..

Hahahaaa nimesoma sijaelewa ngoja nikalale nikiamka nitarudia tena
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,533,066