Kwa CCM hii, leo Magufuli akihama chama ataambiwa ni fisadi


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,928
Likes
20,489
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,928 20,489 280
Imekuwa kama ada kwa wanaCCM kuanza kumshambulia kila anayejiengua CCM, kuzusha pengine kusema ukweli mambo aliyofanya angali akiwa bado CCM, yakiwemo ya ufisadi, ubadhirifu wa mali ya umma nk, mwisho utawasikia wakimtishia kuwa atafunguliwa mashitaka, atafilisiwa, mali zake kutaifishwa, TRA watambambikia kodi nk. binafsi sijui hasa lengo la kufanya hivyo ni nini.

Inavyoonekana CCM huwa wanajua kabisa fulani ni fisadi wanamuacha aendelee kuihujumu nchi bila kutoa taarifa kwenye vyombo vinavyohusika wakisubiri siku atakapohama chama. Huo ni uzalendo gani, wanaCCM mnatupa picha gani ya humo ndani, ni matendo maovu makubwa kiasi gani mnayovumilia, ina maana unapokuwa CCM ni ruksa kuhujumu taifa?

Picha ya karibu inayoonekana ni kuwa CCM wote wanajuana wanalindana, kwahiyo wanajua kabisa kuna makosa rais Magufuli alifanya na anaendelea kufanya bali wanavumilia likiwemo la uuzwaji holela wa nyumba za serikali, ununuzi wa boti mbovu, leo wanajua anavunja katiba, anabagua kikanda, wanajua anafanya uonevu kwa wasiomchagua, wanajua analipiza visasi kwa mahasimu wake na mengine mengi, ila wanavumilia kwa kuwa bado ni Mkiti wao na yuko CCM, najua kuna siku wanaCCM hao hao wanaomshangilia leo watatuwekea wazi makosa yake yote kama wanavyofanya kwa wengine.

Wakati ni Mwalimu mzuri sana.
 
UPOPO

UPOPO

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
1,597
Likes
1,114
Points
280
UPOPO

UPOPO

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
1,597 1,114 280
Ujue CCM kila mtu fisadi.Kabla ya hapo Nyalandu alikuwa malaika alivyo jiuzulu tu na video zake za mwaka 47 na ufisadi ndio wanavisema.Sasa anayefata next ni ...............Anzeni kumsema sasa kama nyie wanaume kweli.Alafu wote walioitwa mafisadi hawajawahi kushitakiwa hata mmoja.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,706
Likes
28,987
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,706 28,987 280
Ujue CCM kila mtu fisadi.Kabla ya hapo Nyalandu alikuwa malaika alivyo jiuzulu tu na video zake za mwaka 47 na ufisadi ndio wanavisema.Sasa anayefata next ni ...............Anzeni kumsema sasa kama nyie wanaume kweli.Alafu wote walioitwa mafisadi hawajawahi kushitakiwa hata mmoja.
Next ni (mkwere)??? Ukweli watu wamemchoka ngosha ni hakuna mfano. Nyalandu kaonyesha njia na sasa exit itakuwa ya kutisha.
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
1,015
Likes
893
Points
280
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
1,015 893 280
Imekuwa kama ada kwa wanaCCM kuanza kamshambulia kila anayejiengua CCM, kuzusha pengine kusema ukweli mambo aliyofanya angali akiwa bado CCM, yakiwemo ya ufisadi, ubadhilifu wa mali ya umma nk, mwisho kumtishia kuwa atafunguliwa mashitaka, atafilisiwa, mali zake kutaifishwa, TRA watambambikia kodi nk. binafsi sijui hasa lengo la kufanya hivyo ni nini.

Inavyoonekana CCM huwa wanajua kabisa fulani ni fisadi wanamuacha aendelee kuihujumu nchi bila kutoa taarifa kwenye vyombo vinavyohusika wakisubiri siku atakapohama chama. Huo ni uzalendo gani, wanaCCM mnatupa picha gani ya humo ndani, ni matendo maovu makubwa kiasi gani mnayovumilia, ina maana unapokuwa CCM ni ruksa kuhujumu taifa?

Picha ya karibu inayoonekana ni kuwa CCM wote wanajuana wanalindana, kwahiyo wanajua kabisa kuna makosa rais Magufuli alifanya na anaendelea kufanya bali wanavumilia likiwemo la uuzwaji holela wa nyumba za serikali, ununuzi wa boti mbovu, leo wanajua anavunja katiba, anabagua kikanda, wanajua anafanya uonevu kwa wasiomchagua, wanajua analipiza visasi kwa mahasimu wake na mengine mengi, ila wanavumilia kwa kuwa bado ni Mkiti wao na yuko CCM, najua kuna siku wanaCCM hao hao wanaomshangilia leo watatuwekea wazi makosa yake yote kama wanavyofanya kwa wengine.

Wakati ni Mwalimu mzuri sana.
Asipohama ataendelea....
 
C

CHLOVEK

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2017
Messages
379
Likes
702
Points
180
C

CHLOVEK

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2017
379 702 180
Imekuwa kama ada kwa wanaCCM kuanza kamshambulia kila anayejiengua CCM, kuzusha pengine kusema ukweli mambo aliyofanya angali akiwa bado CCM, yakiwemo ya ufisadi, ubadhilifu wa mali ya umma nk, mwisho kumtishia kuwa atafunguliwa mashitaka, atafilisiwa, mali zake kutaifishwa, TRA watambambikia kodi nk. binafsi sijui hasa lengo la kufanya hivyo ni nini.

Inavyoonekana CCM huwa wanajua kabisa fulani ni fisadi wanamuacha aendelee kuihujumu nchi bila kutoa taarifa kwenye vyombo vinavyohusika wakisubiri siku atakapohama chama. Huo ni uzalendo gani, wanaCCM mnatupa picha gani ya humo ndani, ni matendo maovu makubwa kiasi gani mnayovumilia, ina maana unapokuwa CCM ni ruksa kuhujumu taifa?

Picha ya karibu inayoonekana ni kuwa CCM wote wanajuana wanalindana, kwahiyo wanajua kabisa kuna makosa rais Magufuli alifanya na anaendelea kufanya bali wanavumilia likiwemo la uuzwaji holela wa nyumba za serikali, ununuzi wa boti mbovu, leo wanajua anavunja katiba, anabagua kikanda, wanajua anafanya uonevu kwa wasiomchagua, wanajua analipiza visasi kwa mahasimu wake na mengine mengi, ila wanavumilia kwa kuwa bado ni Mkiti wao na yuko CCM, najua kuna siku wanaCCM hao hao wanaomshangilia leo watatuwekea wazi makosa yake yote kama wanavyofanya kwa wengine.

Wakati ni Mwalimu mzuri sana.
CCM wote wameshikamana katika uovu.
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,055
Likes
5,699
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,055 5,699 280
Hata Sizonje ana sifa ya uongo na kutokuwa makini kazini, kutofuata sheria na kutotambua mikataba halali kiasi cha kuliingizia Taifa hasara ya mabilioni kwa kutozingatia shetia lakini pia ni fisadi hasa kwenye issue ya nyumba.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,496
Likes
3,040
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,496 3,040 280
Kifupi MACCM yanafichiana siri ukiw ahuko, ila ukishatoka tu wanatoa siri zako.
 
M

Makusudically

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2014
Messages
2,043
Likes
1,000
Points
280
M

Makusudically

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2014
2,043 1,000 280
Imekuwa kama ada kwa wanaCCM kuanza kamshambulia kila anayejiengua CCM, kuzusha pengine kusema ukweli mambo aliyofanya angali akiwa bado CCM, yakiwemo ya ufisadi, ubadhilifu wa mali ya umma nk, mwisho kumtishia kuwa atafunguliwa mashitaka, atafilisiwa, mali zake kutaifishwa, TRA watambambikia kodi nk. binafsi sijui hasa lengo la kufanya hivyo ni nini.

Inavyoonekana CCM huwa wanajua kabisa fulani ni fisadi wanamuacha aendelee kuihujumu nchi bila kutoa taarifa kwenye vyombo vinavyohusika wakisubiri siku atakapohama chama. Huo ni uzalendo gani, wanaCCM mnatupa picha gani ya humo ndani, ni matendo maovu makubwa kiasi gani mnayovumilia, ina maana unapokuwa CCM ni ruksa kuhujumu taifa?

Picha ya karibu inayoonekana ni kuwa CCM wote wanajuana wanalindana, kwahiyo wanajua kabisa kuna makosa rais Magufuli alifanya na anaendelea kufanya bali wanavumilia likiwemo la uuzwaji holela wa nyumba za serikali, ununuzi wa boti mbovu, leo wanajua anavunja katiba, anabagua kikanda, wanajua anafanya uonevu kwa wasiomchagua, wanajua analipiza visasi kwa mahasimu wake na mengine mengi, ila wanavumilia kwa kuwa bado ni Mkiti wao na yuko CCM, najua kuna siku wanaCCM hao hao wanaomshangilia leo watatuwekea wazi makosa yake yote kama wanavyofanya kwa wengine.

Wakati ni Mwalimu mzuri sana.
Kwani Nyarandu anasingiziwa? Twiga walihama mikononi mwaka, Alionekana mbashara kwenye picha akiendesha matanuzi na mademu bila aibu, amejimilikisha vitaku kibao na ducument zipo wazi. Sasa haya machache yenye ushahidi je anaonewa? Chadema walimshambulia wao wenyewe na clip zipo je wakimsingizia ?
 
TzComedy

TzComedy

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2017
Messages
897
Likes
681
Points
180
TzComedy

TzComedy

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2017
897 681 180
Hii Nondo wana Lumumba wataishia kuchungulia tu, sidhani kama wataingia mazima.
 
D

DON

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
841
Likes
453
Points
80
D

DON

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
841 453 80
Imekuwa kama ada kwa wanaCCM kuanza kamshambulia kila anayejiengua CCM, kuzusha pengine kusema ukweli mambo aliyofanya angali akiwa bado CCM, yakiwemo ya ufisadi, ubadhilifu wa mali ya umma nk, mwisho kumtishia kuwa atafunguliwa mashitaka, atafilisiwa, mali zake kutaifishwa, TRA watambambikia kodi nk. binafsi sijui hasa lengo la kufanya hivyo ni nini.

Inavyoonekana CCM huwa wanajua kabisa fulani ni fisadi wanamuacha aendelee kuihujumu nchi bila kutoa taarifa kwenye vyombo vinavyohusika wakisubiri siku atakapohama chama. Huo ni uzalendo gani, wanaCCM mnatupa picha gani ya humo ndani, ni matendo maovu makubwa kiasi gani mnayovumilia, ina maana unapokuwa CCM ni ruksa kuhujumu taifa?

Picha ya karibu inayoonekana ni kuwa CCM wote wanajuana wanalindana, kwahiyo wanajua kabisa kuna makosa rais Magufuli alifanya na anaendelea kufanya bali wanavumilia likiwemo la uuzwaji holela wa nyumba za serikali, ununuzi wa boti mbovu, leo wanajua anavunja katiba, anabagua kikanda, wanajua anafanya uonevu kwa wasiomchagua, wanajua analipiza visasi kwa mahasimu wake na mengine mengi, ila wanavumilia kwa kuwa bado ni Mkiti wao na yuko CCM, najua kuna siku wanaCCM hao hao wanaomshangilia leo watatuwekea wazi makosa yake yote kama wanavyofanya kwa wengine.

Wakati ni Mwalimu mzuri sana.
Hakuna aliye msafi wanashindana kwa ufisadi
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,928
Likes
20,489
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,928 20,489 280
Kwani Nyarandu anasingiziwa? Twiga walihama mikononi mwaka, Alionekana mbashara kwenye picha akiendesha matanuzi na mademu bila aibu, amejimilikisha vitaku kibao na ducument zipo wazi. Sasa haya machache yenye ushahidi je anaonewa? Chadema walimshambulia wao wenyewe na clip zipo je wakimsingizia ?
Hayo mmeyajua leo? ni zaidi ya miaka kumi mlikuwa wapi kumpeleka mahakamani.
 
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
21,451
Likes
24,888
Points
280
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
21,451 24,888 280
Mleta "siledi" uko sahihi kabisa. Pia huko atakapohamia ataoshwa kwa JIKI na FOMA hadi aonekane mwema japo kwa sasa anapondwa na kutukanwa kila kona hasa hapa JF kila kukicha. Maana kila anayehamia huko ANATAKASWA, kwa hiyo hata YOHANA atakuwa mzuri na kutetewa kwa nguvu zote.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,218
Likes
14,059
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,218 14,059 280
Kwani Nyarandu anasingiziwa? Twiga walihama mikononi mwaka, Alionekana mbashara kwenye picha akiendesha matanuzi na mademu bila aibu, amejimilikisha vitaku kibao na ducument zipo wazi. Sasa haya machache yenye ushahidi je anaonewa? Chadema walimshambulia wao wenyewe na clip zipo je wakimsingizia ?
Mmezijua baada ya kujiondoa ccm?
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,218
Likes
14,059
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,218 14,059 280
Mleta "siledi" uko sahihi kabisa. Pia huko atakapohamia ataoshwa kwa JIKI na FOMA hadi aonekane mwema japo kwa sasa anapondwa na kutukanwa kila kona hasa hapa JF kila kukicha. Maana kila anayehamia huko ANATAKASWA, kwa hiyo hata YOHANA atakuwa mzuri na kutetewa kwa nguvu zote.
Literally unakiri ni mbovu na ni wa hovyo kabisa!
Amazing!!!
 
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
21,451
Likes
24,888
Points
280
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
21,451 24,888 280
Literally unakiri ni mbovu na ni wa hovyo kabisa!
Amazing!!!
Vyovyote itakavyokuwa lakini point yangu ni kwamba pia akihamia huko ATAOSHWA na kuwa mpya
 
B

Bazilio

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
632
Likes
334
Points
80
B

Bazilio

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
632 334 80
Ukijua kuwa Mali Asili zote nchini ni mali ya wananchi ambao wengine hawana vyama na haifai kudhulimiwa ujue ni mbaya na dhambi ya dhulma huwa inaunaumbuka bado mzurumaji akiwa hai
Hivyo ukiwa ccm aukadhulum wananchi hata ungekua umefikia cheo kipi lazima siku moja utajiuumbua au utaumbuliwa haya mambo hayana uchama hat a vyama vingine yatakuja tokea ikiwa tu mtu atawadhulum wananchi kwa namna yoyote
 

Forum statistics

Threads 1,214,009
Members 462,478
Posts 28,498,491