Kwa anayejua huu ugonjwa Anal Fissure anisaidie mawazo

IvanAve

Member
Dec 14, 2019
44
95
Wadau habari za jioni?

Kama mada ilivyo hapo juu kuna huo ugonjwa unaitwa Anal fissure siujui jina lake kwa kiswahili, yani unakua kama kunavinyama fulani vinatokea kwenye anus vinatokana na mchaniko unaosababishwa na choo ngumu....
Medical therapy for Anal Fissure
Laxative/Stool softeners
Sitz baths with Dettol
Intra-anal Topical Nitroglycerin
Botulinum toxin Injection
Hizo zikifail then surgery ndio next option
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom