Kwa anayejiamini anaweza


Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Likes
10
Points
135
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 10 135
Wadau kuna mtanzania aishie Marekani anahitaji kupata mwanaume wakitanzania mwenye uwezo wakumpa raha kwauhakika yeye ana umri wa miaka 43 lakini mwonekano wake ni kama miaka 23.

Anapenda:
Napenda night life and fine things in life.

Alizaliwa masikini lakini sasa ana pesa.

Sifa za mwanaume anayemwihitaji:
Nataka mtu anayetaka kufanya kazi, sitaki mzembe. Sitaki mtu anaye taka kugombana or controlling. Hata kama ana mtoto (watoto), ni sawa tu. Napenda mtu mrefu kunipita mimi. Mimi ni 5 foot tall, and niko mwembamba mwenye shape nzuri.

Nataka mtu anayependa kufanya mapenzi mara nyingi na mimi. Sitaki mtu anaye vuta sigara ama bangi or street drugs. Sitaki mtu anaye kunywa pombe nyingi kila siku.

Dini yoyote ni sawa tu. Sitaki mwanaume mwembamba sana ama manene sana. Lazima awe mtu msafi sana kwa sababu mimi ni msafi sana.

Nataka mtu between miaka 35 na 53. Akiwa na nwyele ama kipara ni sawa tu.

The main thing is he must be able to make love to me......and know how to use his tools......!
 
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Likes
10
Points
135
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 10 135
Wadau kuna mtanzania aishie Marekani anahitaji kupata mwanaume wakitanzania mwenye uwezo wakumpa raha kwauhakika yeye ana umri wa miaka 43 lakini mwonekano wake ni kama miaka 23.

Anapenda:
Napenda night life and fine things in life.

Alizaliwa masikini lakini sasa ana pesa.

Sifa za mwanaume anayemwihitaji:
Nataka mtu anayetaka kufanya kazi, sitaki mzembe. Sitaki mtu anaye taka kugombana or controlling. Hata kama ana mtoto (watoto), ni sawa tu. Napenda mtu mrefu kunipita mimi. Mimi ni 5 foot tall, and niko mwembamba mwenye shape nzuri.

Nataka mtu anayependa kufanya mapenzi mara nyingi na mimi. Sitaki mtu anaye vuta sigara ama bangi or street drugs. Sitaki mtu anaye kunywa pombe nyingi kila siku.

Dini yoyote ni sawa tu. Sitaki mwanaume mwembamba sana ama manene sana. Lazima awe mtu msafi sana kwa sababu mimi ni msafi sana.

Nataka mtu between miaka 35 na 53. Akiwa na nwyele ama kipara ni sawa tu.

The main thing is he must be able to make love to me......and know how to use his tools......!

Fidel, Chrispin, Masanilo , Geff tafadhali haumo umo maana wewe bado mchanga kwenye ndoa. na wengine mnaoona mko fity mnaweza kuapply.Hahahahahah!
 
K

Kosmio

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
128
Likes
2
Points
35
K

Kosmio

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
128 2 35
haya mwenye uwezo wa 3 mara kutwa uwanja huo.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,935
Likes
1,951
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,935 1,951 280
mmh! Lisa hawa watu unawatoa wapi?
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
...Mh! Haya mengine ni majini nini?? Mwanaume anayeweza kufanya mapenzi mara nyingi??!!....Haya.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
mmh! Lisa hawa watu unawatoa wapi?
ni yeye mwenyewe, anatunga visa kufurahisha jamvi................... we endelea kuburudika kwa raha zako..................
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,732
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,732 280
apunguze umri kidogo mapenzi hayachagui umri.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Mwanakijiji si yupo huko huko.Je hamfai?
 
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
27
Points
45
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 27 45
Desperado who does not want to grow up...Mmmh men in the house all the best!
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
mmh! Lisa hawa watu unawatoa wapi?
....he!he!he!he!...mpwaaz huendi kurudisha matumini mpk sasa upo tu? he!he!he!....men wote wa JF huyu bibie hawafai......wako addicted to JF than patinaz wao....
icon10.gif
icon10.gif
!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
du lisa mbona tangu umeingia unawatafutia wadada tu soko,waambie wenyewe waingie jf wajitupe kwenye kinyang'anyiro
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
....he!he!he!he!...mpwaaz huendi kurudisha matumini mpk sasa upo tu? he!he!he!....men wote wa JF huyu bibie hawafai......wako addicted to JF than patinaz wao....
icon10.gif
icon10.gif
!
Hahaha nimeipenda hii na ina ukweli hawa wanaume mpaka sasa wako jf huduma nyeti wanatoa saa ngapi?
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Wadau kuna mtanzania aishie Marekani anahitaji kupata mwanaume wakitanzania mwenye uwezo wakumpa raha kwauhakika yeye ana umri wa miaka 43 lakini mwonekano wake ni kama miaka 23.

Anapenda:
Napenda night life and fine things in life.

Alizaliwa masikini lakini sasa ana pesa.

Sifa za mwanaume anayemwihitaji:
Nataka mtu anayetaka kufanya kazi, sitaki mzembe. Sitaki mtu anaye taka kugombana or controlling. Hata kama ana mtoto (watoto), ni sawa tu. Napenda mtu mrefu kunipita mimi. Mimi ni 5 foot tall, and niko mwembamba mwenye shape nzuri.

Nataka mtu anayependa kufanya mapenzi mara nyingi na mimi. Sitaki mtu anaye vuta sigara ama bangi or street drugs. Sitaki mtu anaye kunywa pombe nyingi kila siku.

Dini yoyote ni sawa tu. Sitaki mwanaume mwembamba sana ama manene sana. Lazima awe mtu msafi sana kwa sababu mimi ni msafi sana.

Nataka mtu between miaka 35 na 53. Akiwa na nwyele ama kipara ni sawa tu.

The main thing is he must be able to make love to me......and know how to use his tools......!

Je wewe unayaweza maana isiwe unataka mtu mpiga kibuyu wakati wewe mwenyewe MCHAGA...ngoma ya ngosha ze don utaiweza wewe? maana mara kumi kwa siku ndo ngosha natosheka...hebu toa CV yako ki mapenzi kwanza...
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
watu tunataka CV iliyokwenda shule,pombe hatunywi sigara wala bangi hatuvuti ila tunavuta maji ya KIBUYUNI...je wewe unayaweza mama?
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,025
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,025 280
Wadau kuna mtanzania aishie Marekani anahitaji kupata mwanaume wakitanzania mwenye uwezo wakumpa raha kwauhakika yeye ana umri wa miaka 43 lakini mwonekano wake ni kama miaka 23.

Anapenda:
Napenda night life and fine things in life.

Alizaliwa masikini lakini sasa ana pesa.

Sifa za mwanaume anayemwihitaji:
Nataka mtu anayetaka kufanya kazi, sitaki mzembe. Sitaki mtu anaye taka kugombana or controlling. Hata kama ana mtoto (watoto), ni sawa tu. Napenda mtu mrefu kunipita mimi. Mimi ni 5 foot tall, and niko mwembamba mwenye shape nzuri.

Nataka mtu anayependa kufanya mapenzi mara nyingi na mimi. Sitaki mtu anaye vuta sigara ama bangi or street drugs. Sitaki mtu anaye kunywa pombe nyingi kila siku.

Dini yoyote ni sawa tu. Sitaki mwanaume mwembamba sana ama manene sana. Lazima awe mtu msafi sana kwa sababu mimi ni msafi sana.

Nataka mtu between miaka 35 na 53. Akiwa na nwyele ama kipara ni sawa tu.

The main thing is he must be able to make love to me......and know how to use his tools......!
Huyo mama ametoa specification utadhani naye ni design engineer. Tena anadesign watu. Mimi nimemeet all the specifications za hapo juu nipe hiyo biashara nihangaike nayo.Lol
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,960
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,960 280
Haya sasa ma suicide mission midege ya jeshi hiyo advertise nje nje.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,935
Likes
1,951
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,935 1,951 280
Hahaha nimeipenda hii na ina ukweli hawa wanaume mpaka sasa wako jf huduma nyeti wanatoa saa ngapi?
Asa FL na wewe mulu unamhudumia saa ngapi kama hadi mida hii ulikuweppo..:D
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,882