Kwa anayehitaji secretary, au muuza duka mwenye uzoefu nipo hapa!


MAANAX

MAANAX

Member
Joined
Dec 9, 2012
Messages
36
Likes
2
Points
15
MAANAX

MAANAX

Member
Joined Dec 9, 2012
36 2 15
Natafuta kazi mojawapo kati ya shopkeeper na secretarian. Cheti cha computer ninacho. My contacts are 0756525889, 0757191544
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,525
Likes
2,121
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,525 2,121 280
Huko ulipopatia uzoefu ilikuwaje wakakutimua.
Pia weka Jinsia
 
Aadilu

Aadilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
651
Likes
183
Points
60
Aadilu

Aadilu

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
651 183 60
Tatizo lenu ni wezi. Mkiwekwa kwenye stationary mkitype barua na kuiprint kama boss hayupo hiyo hela haifiki kwa mwenye nayo.
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,745
Likes
803
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,745 803 280
Huko ulipopatia uzoefu ilikuwaje wakakutimua.
Pia weka Jinsia
Hah hah, may be he/she was volunteering or he/she was not satisfied with the wage.

I guess He is a Boy. Look at the way he sound. :nod:
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,745
Likes
803
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,745 803 280
Tatizo lenu ni wezi. Mkiwekwa kwenye stationary mkitype barua na kuiprint kama boss hayupo hiyo hela haifiki kwa mwenye nayo.
Not all of them. But that's like a precaution to both Stationary Bosses and Employees.
 

Forum statistics

Threads 1,273,965
Members 490,548
Posts 30,496,852