Kwa anayehitaji dada wa kazi anicheki

ludovic s

Member
Jan 28, 2013
84
125
Habarini wakubwa,

Kama kichwa kinavyojieleza. Nilikua namtafutia mtu dada wa kazi kwa bahati nzuri nikapata contacts za wadada 5 wa ziada walikua wanatafuta kazi. Kuna ambao wapo Dar na wengine mkoa.

So kama kuna mtu anahitaji anicheki PM nimuunganishe naye/nao.

ANGALIZO: Mimi sio dalali, pili masuala ya kumjua ni jukumu lako mimi ni kuwaunganisha tu, tatu utanipoza chochote kitu jamani wadada shida siku hizi, nne tuwatendee wema watoto wa watu na sio kuwatesa.
 

St Lunatics

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
6,671
2,000
Wangu mimi leo anarudi kwao ni wiki 3 tu tokea aanze kazi, hela niliolipa mpaka kufika kwangu laki 2. Juzi kasema anataka kurudi kwao nikamwambia rudi hakuna tabu ila kwa harama zako mwenyewe. Hawa viumbe Mungu tu anajua yupi mwema yupi hafai tena na mshahara wake laki na kitu.



Lunatic
 

Choo Cha Kulipia

JF-Expert Member
Aug 2, 2021
960
1,000
Habarini wakubwa,

Kama kichwa kinavyojieleza. Nilikua namtafutia mtu dada wa kazi kwa bahati nzuri nikapata contacts za wadada 5 wa ziada walikua wanatafuta kazi. Kuna ambao wapo Dar na wengine mkoa.

So kama kuna mtu anahitaji anicheki PM nimuunganishe naye/nao.

ANGALIZO: Mimi sio dalali, pili masuala ya kumjua ni jukumu lako mimi ni kuwaunganisha tu, tatu utanipoza chochote kitu jamani wadada shida siku hizi, nne tuwatendee wema watoto wa watu na sio kuwatesa.
ANGALIZO: La 3 V/s La 1..nani mshindi?
 

Choo Cha Kulipia

JF-Expert Member
Aug 2, 2021
960
1,000
Wangu mimi leo anarudi kwao ni wiki 3 tu tokea aanze kazi, hela niliolipa mpaka kufika kwangu laki 2. Juzi kasema anataka kurudi kwao nikamwambia rudi hakuna tabu ila kwa harama zako mwenyewe. Hawa viumbe Mungu tu anajua yupi mwema yupi hafai tena na mshahara wake laki na kitu.



Lunatic
Acha kumnyanyasa Mkuu..
 

yash_ed

Member
Jan 9, 2020
37
125
Mimi ni kijana naanza maisha nna chumba kimono ila tatzo lipo kwenye usafi wa chumba na nguo unaniwia vigumu naweza pata huduma ya hao wadada wa kazi

Nb, sehemu ya kulala tutajibana humo humo mpaka pale ntakapokuwa na uwezo wa kukodi nyumba nzma asante
 

swahib sinjo

JF-Expert Member
Nov 19, 2012
282
250
Habarini wakubwa,

Kama kichwa kinavyojieleza. Nilikua namtafutia mtu dada wa kazi kwa bahati nzuri nikapata contacts za wadada 5 wa ziada walikua wanatafuta kazi. Kuna ambao wapo Dar na wengine mkoa.

So kama kuna mtu anahitaji anicheki PM nimuunganishe naye/nao.

ANGALIZO: Mimi sio dalali, pili masuala ya kumjua ni jukumu lako mimi ni kuwaunganisha tu, tatu utanipoza chochote kitu jamani wadada shida siku hizi, nne tuwatendee wema watoto wa watu na sio kuwatesa.
Hao wa mikoani kuna aliyeko mtwara???
 

EvilSpirit

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
6,433
2,000
Mimi mwenyewe natafuta dada wa kazi,mweupe,mwenye umbo zuri lililonona atapewa kipaumbele.
 
Sep 22, 2020
3
45
Mimi ni kijana naanza maisha nna chumba kimono ila tatzo lipo kwenye usafi wa chumba na nguo unaniwia vigumu naweza pata huduma ya hao wadada wa kazi

Nb, sehemu ya kulala tutajibana humo humo mpaka pale ntakapokuwa na uwezo wa kukodi nyumba nzma asante
Karibu tukuhudumie kufua na usafi kwa gharama ndogo Sana 0748029623
 

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Aug 31, 2017
5,678
2,000
Kuwa specific. Kazi gani?
Habarini wakubwa,

Kama kichwa kinavyojieleza. Nilikua namtafutia mtu dada wa kazi kwa bahati nzuri nikapata contacts za wadada 5 wa ziada walikua wanatafuta kazi. Kuna ambao wapo Dar na wengine mkoa.

So kama kuna mtu anahitaji anicheki PM nimuunganishe naye/nao.

ANGALIZO: Mimi sio dalali, pili masuala ya kumjua ni jukumu lako mimi ni kuwaunganisha tu, tatu utanipoza chochote kitu jamani wadada shida siku hizi, nne tuwatendee wema watoto wa watu na sio kuwatesa.
 

mulwanaka

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
5,168
2,000
Habarini wakubwa,

Kama kichwa kinavyojieleza. Nilikua namtafutia mtu dada wa kazi kwa bahati nzuri nikapata contacts za wadada 5 wa ziada walikua wanatafuta kazi. Kuna ambao wapo Dar na wengine mkoa.

So kama kuna mtu anahitaji anicheki PM nimuunganishe naye/nao.

ANGALIZO: Mimi sio dalali, pili masuala ya kumjua ni jukumu lako mimi ni kuwaunganisha tu, tatu utanipoza chochote kitu jamani wadada shida siku hizi, nne tuwatendee wema watoto wa watu na sio kuwatesa.
Wewe sio dalali lakini unataka upozwe na kitu chochote, acha hizo unganisha hao watzn wapate kazi.
 

JembeKillo

JF-Expert Member
Nov 29, 2011
5,322
2,000
Mimi ni kijana naanza maisha nna chumba kimono ila tatzo lipo kwenye usafi wa chumba na nguo unaniwia vigumu naweza pata huduma ya hao wadada wa kazi

Nb, sehemu ya kulala tutajibana humo humo mpaka pale ntakapokuwa na uwezo wa kukodi nyumba nzma asante
Acha udomo zege shubaamit 🤣🤣🤣
 

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
13,305
2,000
Mimi ni kijana naanza maisha nna chumba kimono ila tatzo lipo kwenye usafi wa chumba na nguo unaniwia vigumu naweza pata huduma ya hao wadada wa kazi

Nb, sehemu ya kulala tutajibana humo humo mpaka pale ntakapokuwa na uwezo wa kukodi nyumba nzma asante
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom